GÓC BÓNG ĐÁ - BÌNH LOẠN, CHÉM GIÓ

duchieu

Member
Em thấy mục này thiếu thì buồn lắm. Toàn anh em đàn ông con trai ko mà. hehe. Nói về bóng đá thì em còn rành hơn HD nhiều (dù đá thì dở tệ)
Đầu tiên là em thích : Manchester United và RealMadrid.
Còn các bác. =P~

(Cuối tuần các Bác lên bàn luận chém gió các trận đấu nhé )

okzseegoodbye

Active Member
Ðề: GÓC BÓNG ĐÁ - BÌNH LOẠN, CHÉM GIÓ

Up cho bác , em thì lại thích barca :) Avarta của em đủ biết mà hôm Real đá Cr7 thi đấu tệ thật xem clip bỏ lỡ nè :(

[video=youtube;qhP21LlXhYs]http://www.youtube.com/watch?v=qhP21LlXhYs&feature=player_embedded[/video]

okzseegoodbye

Active Member

Up cho bác , em thì lại thích barca :) Avarta của em đủ biết mà hôm Real đá Cr7 thi đấu tệ thật xem clip bỏ lỡ nè :(

[video=youtube;qhP21LlXhYs]http://www.youtube.com/watch?v=qhP21LlXhYs&feature=player_embedded[/video]​

duchieu

Member

Ghét Barca, hehe, năm nay El Classio thì Real sẽ thắng mặc dù đầu mùa hơi trầyt trật. Mình thix MU nhất.:)

davidhand

Moderator
Em thấy mục này thiếu thì buồn lắm. Toàn anh em đàn ông con trai ko mà. hehe. Nói về bóng đá thì em còn rành hơn HD nhiều (dù đá thì dở tệ)
Đầu tiên là em thích : Manchester United và RealMadrid.
Còn các bác. =P~

(Cuối tuần các Bác lên bàn luận chém gió các trận đấu nhé )

Kiểu này a và H chắc hay chém nhau đây! :D A thì lại thích Chelsea và Baca đó!

davidhand

Moderator
Re: Ðề: GÓC BÓNG ĐÁ - BÌNH LOẠN, CHÉM GIÓ

Ghét Barca, hehe, năm nay El Classio thì Real sẽ thắng mặc dù đầu mùa hơi trầyt trật. Mình thix MU nhất.:)

Theo thống kê trong lịch sử thì khi Real bị Baca qua mặt 8 điểm là hết cửa vô địch nhé! Muốn vô địch chắc Real năm nay chỉ có phép màu thôi! :)

duchieu

Member
Ðề: Re: Ðề: GÓC BÓNG ĐÁ - BÌNH LOẠN, CHÉM GIÓ

Có gì đâu bác. Thắng 2 trân El classio là thênh thang cửa Vô địch thui ah. Hum nào hai thằn này gặp nhau chắc hai anh em mình cá độ cái cho máu. hehe

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: GÓC BÓNG ĐÁ - BÌNH LOẠN, CHÉM GIÓ

Có gì đâu bác. Thắng 2 trân El classio là thênh thang cửa Vô địch thui ah. Hum nào hai thằn này gặp nhau chắc hai anh em mình cá độ cái cho máu. hehe

El classico thời gian qua ở La Liga Real lép vế rồi H ơi! :) Mà La Liga nó truyền trực tiếp toàn giờ hiểm chứ ko AE HDVT tổ chức chia phe xem cũng vui đấy nhỉ!

BTDBRVT

Không ai bình loạn ở đây nữa àh.
Em đang xem Mu - Tot. Mu đang thua 0-2, mệt quá đi ngủ sau khi coi xong hiệp 1 :D

davidhand

Moderator
Chia buồn cùng duchieu, MU thua rồi! Chúc mừng các fan của Chelsea và Baca nhé! Bravo! =D>

duchieu

Member

Chán MU wa ah. đá chẳng có đường nét gì cả. Barca đá cũng may mắn wa bác.

phuochalan

Well-Known Member

Cần gì thở, hư thì mua mới thôi..Ka ka

Bên trên