Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

eagle12

Ðề: Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

Bác nào có bộ "Dạ khúc cho Tình Nhân" của Đàm Vĩnh Hưng không ah, cho em cop với
Em kéo về được 1,3,6,7 rồi....nhưng tìm không được link của CD 2,4,5

Chỉnh sửa lần cuối:

o0o_mr79

Re: Ðề: Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

Cái liên khúc PR106 bác thêm vài 2 liên khúc "Tung bay cò lả", "Xin đừng trách đa đa, mưa trên phố huế, em đi chùa hương" vào nữa được không vậy :D

nvqhaiduong

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

Cái liên khúc PR106 bác thêm vài 2 liên khúc "Tung bay cò lả", "Xin đừng trách đa đa, mưa trên phố huế, em đi chùa hương" vào nữa được không vậy :D
Việc này em nghĩ là không khó, nếu muốn nhanh thì bác cứ pm trực tiếp, khi nào online bác NCMINHHD sẽ nhận được luôn yêu cầu

cafemau

Active Member

Việc này em nghĩ là không khó, nếu muốn nhanh thì bác cứ pm trực tiếp, khi nào online bác NCMINHHD sẽ nhận được luôn yêu cầu
Nvqhaiduong hôm nào cho xin 1 bản copy của Thúy Nga 109 BD remux audio nhé ...Cám ơn nhiều nếu có thể thì cho xin số di động để tiên liên lạc gửi ổ cứng cho Nvqhaiduong ..

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Nvqhaiduong hôm nào cho xin 1 bản copy của Thúy Nga 109 BD remux audio nhé ...Cám ơn nhiều nếu có thể thì cho xin số di động để tiên liên lạc gửi ổ cứng cho Nvqhaiduong ..

Tối qua nhà Cao Sơn uống trà - nghe nhạc và MÚC luôn nhé. Hôm nọ đợi Bác mãi đó?

alecxandumas

Các chương trình này rất hay, cảm ơn các bác

nvqhaiduong

Well-Known Member

bản remux em đã share cho bác Cao Sơn rồi, bác qua nhà bác Sơn cho tiện. Em mới kéo thêm bản bluray 109 dạng iso của bác bibi216 thấy các bác khen rất ok. Chơi bluray ca nhạc mà không có menu để chọn bài mất hết cả sướng\m/

Đôrêmi

Moderator

Bác Trưởng xem có rảnh tải Thúy Nga 110 Blurey về đi để em còn lên HD copy về, chứ Tết ở nhà buồn lắm!

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Bác Trưởng xem có rảnh tải Thúy Nga 110 Blurey về đi để em còn lên HD copy về, chứ Tết ở nhà buồn lắm!

Đang download bản .mkv 32,5 GB, sáng nay bận quá chưa download được. Hy vọng chiều nay 17h sẽ có.

Chỉnh sửa lần cuối:

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Đã download xong bản Thúy Nga 110 bản: Paris.By.Night.110.Phat.Loc.Dau.Nam.1080i.Bluray.A VC.DD5.1-VAV.mkv dung lượng 32,5 GB - Bác nào thích qua nhà mình múc ngay nhé.

Bên trên