Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

manhhahd

Member
Ðề: BLURAY ĐẦU TIÊN ASIA VIỆT NAM ( ASIA 68 Sài Gòn Nỗi Nhớ 1080i Bluray MPEG-2 DD5.1)

Chắc bác vô đó mải mê với mấy ả SG nó đổ bia vào ổ của bác rồi hâhahaha=))=))=))

Bác chẳng chia buồn cùng em lại còn cười haha mới điêu chứ...

vutronghuyen

Active Member
Ðề: Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

Anh em nào có Sex and Zen: Extreme Ecstasy (2011) bản đẹp chưa share cho mình với

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Anh em nào có Sex and Zen: Extreme Ecstasy (2011) bản đẹp chưa share cho mình với

CLB có rồi đó, nhưng chỉ có bản 2D mini (.mkv) thôi, sub Việt đầy đủ. Bản full HD & 3D thì chưa sưu tầm được.
Hiện cũng đã có Spartacus phần 2 bản miniHD rồi đó, sub Việt đầy đủ.

anhatnhoa

Well-Known Member

Sex and Zen xem hay đấy các bác. :D Em đợi xem 3D ở nhà bác nào đây? hehe...
Bác Huyen copy của bác Hà rùi em qua nhà bác xem với :D

mtv08

Well-Known Member

Sex and Zen xem hay đấy các bác. :D Em đợi xem 3D ở nhà bác nào đây? hehe...
Bác Huyen copy của bác Hà rùi em qua nhà bác xem với :D
Tôi đã xem không thấy hay, nội dung nhàm chán, hiệu ứng 3D thì bình thường, nhất là cái con chim dài quấn mấy vòng ở chân ....

mtv08

Well-Known Member
Ðề: BLURAY ĐẦU TIÊN ASIA VIỆT NAM ( ASIA 68 Sài Gòn Nỗi Nhớ 1080i Bluray MPEG-2 DD5.

Buồn quá...mang từ SG ra cái ổ với tất cả dữ liệu...tự nhiên về đến nhà cắm vào máy thì nó kêu cành cạch...Bao nhiêu cái chọn lọc đi hết cả rồi!
Thế là công cốc, nó kêu cành cạch là do mấy ả phành phạch đúng không ?

ndnhd77

Member

Tôi đã xem không thấy hay, nội dung nhàm chán, hiệu ứng 3D thì bình thường, nhất là cái con chim dài quấn mấy vòng ở chân ....
,
Sao bác ở tận Thanh Hóa đang ăn cua ghẹ mà cũng cập nhật nhanh thế, tình hình cua ghẹ thế nào rồi bác. hôm nay anh em HD đi khai trương siêu thị điện máy Phương Đông về lại tiếp tục lẩu dê, rất tiếc lại thiếu bác và mấy anh em CL, nếu bác về rồi thì chuẩn bị lên tinh thần vụ khe chè đi nhé.

vutronghuyen

Active Member

Bác Thu dạo này chuyển qua Thanh Hoá xem mấy vụ phim XXX 4D ở trong đó rồi ,hình ảnh sống động chân thực mà còn có thể hoà mình tham gia cùng diễn viên được ...he...he...

manhhahd

Member
Ðề: BLURAY ĐẦU TIÊN ASIA VIỆT NAM ( ASIA 68 Sài Gòn Nỗi Nhớ 1080i Bluray MPEG-2 DD5.

Thế là công cốc, nó kêu cành cạch là do mấy ả phành phạch đúng không ?

Không thể tưởng tượng được anh ạ,,,nó kêu cả bành bạch nữa cơ!Nói chung là " tim đập chân run"...có cảm xúc...:D

mtv08

Well-Known Member

Tuy đang ở sầm sơn nhưng lòng vẫn hướng về HD, Bỏ mấy cuộc vui rồi - đen quá, Ghẹ ở đây nghe nói rất óp, và ở đây chém đẹp và đểu nên kg giám đi đâu, chỉ đi tắm bỉên dạo mát và ngủ thôi.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Tuy đang ở sầm sơn nhưng lòng vẫn hướng về HD, Bỏ mấy cuộc vui rồi - đen quá, Ghẹ ở đây nghe nói rất óp, và ở đây chém đẹp và đểu nên kg giám đi đâu, chỉ đi tắm bỉên dạo mát và ngủ thôi.

Bác yếu cỡ nào mà đi nghỉ dưỡng lâu thế. Em chỉ một đêm ở Sầm Sơn là đã ngán lắm rồi, sao mà bác nghỉ dưỡng ở đó lâu vậy được???
Bạn em bị lừa và chém đẹp ở đó lắm đấy. Phải nói Khu nghỉ mát Sầm Sơn là nơi lừa đảo và đểu nhất Việt Nam đó.
Chúc Bác về an toàn và không bị chém đẹp.

ồ nghe nói là đĩa đầu tiên dạng Bluray của asian đây vào ủng hộ ACE

Bên trên