Góp Ý - Giải Đáp - Thắc Mắc

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Góp Ý - Giải Đáp - Thắc Mắc

Các Bác cho em hỏi tý: sao dạo này anh em chúng ta không alo tụ tập offline cafe nói chuyện thân mật nhỉ .!Vì hội ta là hội nhiệt huyết lắm mà =((

jackyla0828HD

chào bác Bỉnh. cảm ơn ý kiến của bác, chắc cố gắng về gặp bác và các thành viên HD Quy Nhơn.

antivirus

Member

chào các bác. Chả là hôm nay em đi làm phó nháy không chuyên cho cái đám cưới. hù giờ toàn là chụp hình chứ không có quay phim bao giờ. nhưng khổ nỗi khi em quay toàn là khung hình đứng có, ngang có. các bác có thể giúp em từ đứng qua ngang được không ???? em xin cảm ơn các bác, và có thể chỉ em có cái soft nào biên tập phim để burn ra thành định dạng HD được không ? em xin cảm ơn

killkean

Các bạn cho mình hỏi , mình ở Quy Nhơn định mua kính 3D mà không biết mua ở đâu hết các bạn chỉ mình chỗ mua với thank:D

hoasimtim

Well-Known Member
Box Quy Nhơn đóng cửa hội quán buôn chuyện rồi ah, buồn thế bác mod ơi:(

hd_quynhon

Hình như cả tháng nay thư viện Bình Định chiếu phim 3D miễn phí phục vụ thiếu nhi. Không biết bác bansachdao có ở đó không xác nhận giúp cái...

loiruot

Well-Known Member
Em mới nghe thông tin HD Quy Nhơn chuẩn bị "Re-active" phải hông ah!!!:-??

hoasimtim

Well-Known Member
Các bác tình hình là fb của em không đổi được tên nữa mặc dù thử đủ cách, có cả khóa acc, các nác nào cao thủ xin chỉ giáo cho em:D

Bên trên