Hà Nội Offline đón BQT trong HCM ra Bắc!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Hà Nội Offline đón BQT trong HCM ra Bắc!!!!

ọp ẹp mà ko show ảnh gì hết hả các bác ? ~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(

buihung

Administrator

Mission Impossible :cool:
Kể cả min cũng không giúp được bác ấy chứ không nói đến mót. Cách duy nhất khả thi là nhờ min đổi tên nick cũ thôi :)]

Mình đang hỏi bác Dương về chuyện bác ấy kêu không phải là Mod chứ có bàn đến chuyện chuyển bài viết đâu.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Phái đoàn HD từ Sài Gòn đã đi đến nơi về đến chốn đêm qua từ người đầu tiên cho đến người cuối cùng. Chuyến đi thành công trên cả mong đợi về cả công việc lẫn khía cạnh phi công việc.

Em xin đại diện cho phái đoàn gửi lời cảm ơn sâu sắc và chân thành đến anh em HD tại thủ đô Hà Nội và thành phố Hải Phòng đã đón tiếp đoàn vô cùng chu đáo và nồng hậu. Em đặc biệt cảm ơn anh Lĩnh đã sát cánh cùng đội bóng HD trong suốt thời gian vừa qua, cả HN, HP và một vài địa phương khác

Em sẽ up ảnh chuyến đi lên đây sau khi thu xếp đống công việc ngổn ngang tồn đọng sau mấy ngày qua.

Trân trọng.
Chip thay mặt cho anh em BQT.

http://hdvietnam.com/diendan/showpost.php?p=82437

linh7621107

Phái đoàn HD từ Sài Gòn đã đi đến nơi về đến chốn đêm qua từ người đầu tiên cho đến người cuối cùng. Chuyến đi thành công trên cả mong đợi về cả công việc lẫn khía cạnh phi công việc.

Em xin đại diện cho phái đoàn gửi lời cảm ơn sâu sắc và chân thành đến anh em HD tại thủ đô Hà Nội và thành phố Hải Phòng đã đón tiếp đoàn vô cùng chu đáo và nồng hậu. Em đặc biệt cảm ơn anh Lĩnh đã sát cánh cùng đội bóng HD trong suốt thời gian vừa qua, cả HN, HP và một vài địa phương khác

Em sẽ up ảnh chuyến đi lên đây sau khi thu xếp đống công việc ngổn ngang tồn đọng sau mấy ngày qua.

Trân trọng.
Chip thay mặt cho anh em BQT.

http://hdvietnam.com/diendan/showpost.php?p=82437

Chúc mừng đoàn đại biểu BQT HDVietnam đã trở về an toàn, nguyên vẹn

hero

A, E đi chơi ngoài bắc về có phát hiện thấy bộ phận nào trên người bị mòn không :D

Cuongga

Oà, vậy là các bác đã có phim đầu tiên cho nhóm rip làm việc rồi đây. Trong thời gian chờ đợi, các bác cho bản chuẩn avi đi ạ :)

Dế Mèn

Member

Mấy bác nghỉ ngơi cho "lại" người sau đó thì pots ảnh lên cho A,E "hồi tưởng" lại những giây phút "sung sướng" cái nào:))

Dai Minh Kim

Mấy cha nội này ham vui quá trời, đến jiờ cũng chả thấy hình jì hết

hoangweddings

Các bác ơi...em muốn đăng kí trở thành member của diễn đàn thì cần phải làm gì hở kác pác?

duonglv

Well-Known Member

chúc mừng bác đã trở thành member của diễn đàn :))

MrMilan

Banned

bác nào xóa bài hộ em cái, đọc không kỹ, nhầm date

tieuthieugia

Well-Known Member

em phụ 1 tay đào mộ và đánh dấu 6789 đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên