[Hàng hóa] Ký gửi - trao đổi - mua bán HD tại Đà Nẵng

taothang

Ðề: Chuyên mục Cho -Tặng - Kỷ niệm của anh em Đà Nẵng

Có bác nào có kính xem 3D xanh - đỏ không, cho mượn về test thử mấy phim xem thế nào. Ở ĐN có ai bán không, chạy qua mua cũng được. Thank mấy bác

sawyer8x

Member

Có bác nào có kính xem 3D xanh - đỏ không, cho mượn về test thử mấy phim xem thế nào. Ở ĐN có ai bán không, chạy qua mua cũng được. Thank mấy bác

TIỆM ĐĨA BÁCH KHOA CÓ ĐÓ BÁC, TRÊN ĐỪONG PHAN ĐÌNH PHÙNG, GẦN NGÃ TƯ PASTUER - PHAN CHU TRINH - PHAN ĐÌNH PHÙNG.

makiemsau

Well-Known Member

TIỆM ĐĨA BÁCH KHOA CÓ ĐÓ BÁC, TRÊN ĐỪONG PHAN ĐÌNH PHÙNG, GẦN NGÃ TƯ PASTUER - PHAN CHU TRINH - PHAN ĐÌNH PHÙNG.

hình như ngã 5 cũng có 1 quán bán đấy, bác ghé lại đấy xem sao

tưởng gì kinh 3d thì chỗ nào ko có
bác cứ chạy vào các shop bán đĩa đều có cả

anbinhdo

Well-Known Member

Mua làm gì tốn tiền nhỉ..em dư 1 cái mai em đưa cho rồi thử nhé..ok luôn

anbinhdo

Well-Known Member

Nhà Bác Toàn có mấy bộ loa dư đua em về em trưng chổ phòng ăn cho nó đẹp tý..em cất gium cho

anbinhdo

Well-Known Member

Tôi thì thấy Bác dư LCD đấy, thương thì cho cái xài choi???

-----------------------
Bác đang cần mấy con 50 inch ( mấy Girl 50 i ấy đẹp phết ) lấy làm gì mấy Em ghẻ ấy nhỉ....%-( %-(

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Bác TAOTHANG đến cửa hàng DVD 150 SHOP - Địa chỉ 150 Lê Lợi nhé, ở đấy có bán đấy.
Số điện thoại của BOSS: 0905880255 (A. TÙNG)

Bác đến cứ nói là bạn của TÂM thì sẽ có giá mềm hơn một chút nhá !!

Thân,

taothang

Thank mấy bác, lâu nay có vào tiệm đĩa nào đâu mà biết, toàn down trên mạng.
Thank bác Bình, thôi để chạy mua cho nhanh.

anbinhdo

Well-Known Member

Thank mấy bác, lâu nay có vào tiệm đĩa nào đâu mà biết, toàn down trên mạng.
Thank bác Bình, thôi để chạy mua cho nhanh.

------------------------
Bác tới lúc nào alo cho em nhé, để em đưa cho.Hình như em vẫn cầm và bỏ trong túi đây!

vu0205

Member

tình hình là trước giờ mua đĩa DVD toàn lẻ, 7k, 8k 1 cái đắt quá, hỏi mấy anh có biết 1 log vài chục cái DVD trắng loại sigma giá bao nhiêu vậy? qua đây hỏi luôn loại DVD trắng nào rẻ tí mà chất lượng đảm bảo không chỉ em với.

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

tình hình là trước giờ mua đĩa DVD toàn lẻ, 7k, 8k 1 cái đắt quá, hỏi mấy anh có biết 1 log vài chục cái DVD trắng loại sigma giá bao nhiêu vậy? qua đây hỏi luôn loại DVD trắng nào rẻ tí mà chất lượng đảm bảo không chỉ em với.

Em đến thẳng cửa hàng DVD 150 SHOP, địa chỉ 150 Lê Lợi nhé, nói là bạn anh Tâm Vietcombank.
Ở đấy có nhiều loại cho em chọn nhá !

anbinhdo

Well-Known Member

Em đến thẳng cửa hàng DVD 150 SHOP, địa chỉ 150 Lê Lợi nhé, nói là bạn anh Tâm Vietcombank.
Ở đấy có nhiều loại cho em chọn nhá !

------------------------------
Gọi tên giới thiệ bác Tâm vậy có được free không vậy Bác Tâm ơi ;))

sawyer8x

Member

Lên tầng 3 big C mà mua cho rẻ bác, ~40k/10 dvd. em toàn xài đĩa trắng trên đó ko à, rẻ mà chất lượng cũng ổn.

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Gọi tên giới thiệ bác Tâm vậy có được free không vậy Bác Tâm ơi ;))

Chỗ người ta làm ăn mà sao Free được bác Bình ơi, chỉ có thể giảm giá thôi :) :))

anbinhdo

Well-Known Member

Chỗ người ta làm ăn mà sao Free được bác Bình ơi, chỉ có thể giảm giá thôi :) :))

Giảm được báo nhiêu nhỉ..ví dụ mua 10 ngàn thì giảm được 9 ngàn không nhỉ! Bạn của Bác Tâm mà, không giảm thì qua Bác Tâm bù lỗ :-SS

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Giảm được báo nhiêu nhỉ..ví dụ mua 10 ngàn thì giảm được 9 ngàn không nhỉ! Bạn của Bác Tâm mà, không giảm thì qua Bác Tâm bù lỗ :-SS

Thì tất nhiên cũng giảm được chút chứ, VD mua chỗ khác 7K thì bán 5K thôi. Anh em hữu nghị mà. :-B

anbinhdo

Well-Known Member

Thì tất nhiên cũng giảm được chút chứ, VD mua chỗ khác 7K thì bán 5K thôi. Anh em hữu nghị mà. :-B

-------------------------------------------------------------
Đã là hữu nghị thì nên cho tặng..chứ không sẽ bị ném quả Ổi ....Bác Tâm có mấy cái DVD không dùng cho em nhé, để em làm Triển Lãm Nghe Nhìn Số :-SS

Bên trên