Hàng mới về! Hình nền!

Ðề: Hàng mới về !! Hình nền [Hot] dã man [Wide] !! [Only 18+]

Đúng cái mình đang cần thanks pác đã share

haihap

Đẹp quá, thanks bác.

Chỉnh sửa lần cuối:

worldvision

Huyền Thoại

UP !! cho hàng nó nóng chút coi !!!

Gambit

hình đẹp quá. thanks bác nhiều

khanhnguyen

Active Member

Hình ngon vậy mà nhìu người chê. Thanks bác chủ! Có nữa up tiếp để anh em khỏi search mỏi mệt..Hihi

pirate

hình cũng ok 18-

V1nc3nt

Member

Mấy Bác cho em hỏi ngu tí!Link trên mega1280 em nhập mã bảo vệ rồi wait to countdown xong,bấm vào download nó lại cho em nhập mã bảo vệ lại.Nó cứ vậy hoài là sao hả các Bác?Em ở nước ngoài có khi nào nó làm khó IP kg?

lanhoang

Mấy Bác cho em hỏi ngu tí!Link trên mega1280 em nhập mã bảo vệ rồi wait to countdown xong,bấm vào download nó lại cho em nhập mã bảo vệ lại.Nó cứ vậy hoài là sao hả các Bác?Em ở nước ngoài có khi nào nó làm khó IP kg?

Ý bạn là link 1280 nào? Bạn thử chú ý bên trái xem có ô nhập password kô, nếu có thì phải nhập pass mới down đc. Còn nếu kô thì ném cái link lên đây ae check thử, có thể do 1280 hơi điên hoặc do lỗi từ net+máy bạn.

V1nc3nt

Member

Đấy cái link để down 18++ này nè Bác,mấy cái khác cũng vậy em cứ nhấn vào là nó hiện lên trang down nó bắt nhập mã bảo vệ xong,cái hiện thời gian đếm ngược rồi hiện download em nhấp vào đấy cái nó lại quay lại nhập mã bảo vệ...uất

worldvision

Huyền Thoại

Đấy cái link để down 18++ này nè Bác,mấy cái khác cũng vậy em cứ nhấn vào là nó hiện lên trang down nó bắt nhập mã bảo vệ xong,cái hiện thời gian đếm ngược rồi hiện download em nhấp vào đấy cái nó lại quay lại nhập mã bảo vệ...uất
Chắc lúc đó cái mega1280 bị khìn ấy mà !! pác thử dơnload lúc khác thử xem !!<):)

V1nc3nt

Member

Nó cứ always bác ạ,Bác nào có thể tốt bụng giúp dùm em post mấy cái hình nền này lên mediafire được kg ạ?Em nghĩ có lẽ IP em của Sing nên nó hành em

titon1702

Member

Nó cứ always bác ạ,Bác nào có thể tốt bụng giúp dùm em post mấy cái hình nền này lên mediafire được kg ạ?Em nghĩ có lẽ IP em của Sing nên nó hành em

bác down phần mềm hỗ trợ download jdownloader về rồi add link vào, em xài cái này down mega1280 chưa bị thất bại bao giờ, hehe.

HEEL

Ðề: Hàng mới về! Hình nền!

Xin pro cho thêm 1 số hình cho màn 19 vuông (1280 * 1024)

Bên trên