HAPPY NEW YEAR - BỘ HTPC & STEREO - THẦN DÂN BMT :D

foru

Member
Ðề: HAPPY NEW YEAR - BỘ HTPC & STEREO - THẦN DÂN BMT :D

Hehehe. Bác Thông thôi không chọc em nhé.

bth8888

Member

Dan dep gon gang qua , chuc mung bac . Sr em go bang phone .

foru

Member

Update phần nghe chút... :D Cắm cắm rút rút... :D

vyhuynh

Member

Nhìn dàn của cộng đồng HDVN up lên mà e chỉ biết...chơi HD trong thầm lặng thôi. ^:)^^:)^

foru

Member

Nhìn dàn của cộng đồng HDVN up lên mà e chỉ biết...chơi HD trong thầm lặng thôi. ^:)^^:)^

Có gì đâu bạn. Mình nghĩ là tinh thần chia sẻ và nhận được chia sẻ thôi. Không phải show off. Có tới đâu chơi tới đó. Lúc SV mình có cặp loa vi tính Nicole trắng oánh ầm ầm. :)) lúc í nghe album đầu tay của "Bức Tường" sướng tê tai. :))

foru

Member

Updating.... đồ chơi mới :D

kendo

Member

cho mình hỏi bạn dùng XBMC để duyệt phim hả, mình nhìn thấy ko giống MCE, mà remote bạn dùng là MCE

namama333

em thich nhat la bo Monoblock. chep chep

dangquyhuy

bồ kết 2 cái bong đèn đang phát sáng thế :D giá của nó la bn thế hả bác chủ thớt

foru

Member

bồ kết 2 cái bong đèn đang phát sáng thế :D giá của nó la bn thế hả bác chủ thớt

Bộ Monoblock GM70 bác ạ. Mạch single ended. 1K mẽo roài bác. Upgrade theo gu nhạc của mỗi người và có thể hơn chút :D

471dak

ôi thích 2 cái cục mà có mấy cái bóng sang sáng . nó dùng làm di vậy bác....hic hic nướng mục hả?
sorry em gà vụ này

piheo2007

Member

nhà bác ở đâu thế.em ở 382 phan bội châu này.rảnh về bmt e chạy qua nghía thử dàn bác.dàn này mà cỏ dàn em chắc thành rơm quá

foru

Member

ôi thích 2 cái cục mà có mấy cái bóng sang sáng . nó dùng làm di vậy bác....hic hic nướng mục hả?
sorry em gà vụ này

nhà bác ở đâu thế.em ở 382 phan bội châu này.rảnh về bmt e chạy qua nghía thử dàn bác.dàn này mà cỏ dàn em chắc thành rơm quá
@471dak: Cục đó để làm mực 1 nắng thôi. Nướng khô mực hơi phí. Hahahah
@piheo2007: Okie rảnh thì anh em mình giao lưu. Bạn chắc chơi HD hả?

hdhn09

Member

Nhìn cái kèn technics E100 em thích lắm, thấy đẹp hơn cả 8000. Bác ghép với đèn thì đúng gu rồi. Em thấy anh em nói là loa này khó ghép và nhất là khó ra tiếng bass, bác thấy thế nào?

foru

Member

Nhìn cái kèn technics E100 em thích lắm, thấy đẹp hơn cả 8000. Bác ghép với đèn thì đúng gu rồi. Em thấy anh em nói là loa này khó ghép và nhất là khó ra tiếng bass, bác thấy thế nào?
Chào bác.
Các í nói đúng quá. SB-8000 rờ cái gân bass thôi thấy như chai vậy. Nên đặc biệt dải dưới khó trị thêm. Dải trên chói. Nên em phải dùng tới SUMO GM70. Mod lại tụ nối tầng để xử lý độ chói chủa dải cao. Nói chung tai châu em thì thấy ghép được thì bác nghe vượt tầm giá của nó xa lắm đây bác ạ.
Thân.

Bên trên