HD-3D bạn đã biết gì về nó ?

Ðề: HD-3D bạn đã biết gì về nó ?

Mình muốn hỏi bạn hangbinhdan là làm sao để 2 phần mềm chạy đồng bộ theo thời gian thực được, nào sao để bấm chuột 1 cái hai phần mềm cùng chạy. Mình rất mong được trao đổi tiếp cùng bạn về vấn đề này. Bạn có thể cho biết số di động và e-mail được không?

Cái này thì đơn giản, bạn tạo file *.bat

trong đó sử dụng lệnh start thì chạy thực thi 2 chương trình cùng 1 lúc

ví dụ:
trong file test.bat (mở notepad viết):
=======================
@echo off
start "duong dan" tenfile
start "duong dan" tenfile1
=======================

chạy file test.bat nó sẽ bật đồng thời 1 lúc 2 file

emvotoi

Member

Gửi bác nào chưa thử hoặc chưa biết về kính xem phim 3d "loại thông dụng và phù hợp với công nghệ hiện tại". Về phần mình thì cũng đã mua và xem thử thấy hiệu ứng rõ rệt không như một số ý kiến là không thấy rõ sự khác biệt đâu nhé, với 40k/1 kính và cóp 20GB phim để thử thì quá ổn rồi. một số cảm nhận cá nhân: Xem trên LCD cho hình ảnh và hiệu ứng tốt hơn là Platma, mới đầu xem chưa quen thì hơi mệt nhưng lần 2 rồi thì khá ổn. Em cũng đã thử chế vào kính bơi với 2 mắt được tháo ra từ kính bìa(kính bơi kín hơn nên ánh sáng bên ngoài không lẫn vào tầm nhìn) và phim 3d xem trong điều kiện tối om là tốt nhất có ánh sáng khác ngoài màn hình sẽ làm giảm hiệu quả hình ảnh và hiệu ứng. Mời các bác tham khảo và mua nghiên cứu: http://muare.vn/raovat/2382731.ttvn

Major0418

Mà có bạn nào biết chuẩn Interlaced thì phải dùng loại kính gì để xem không?

pnphuoc

HI

Địa chỉ mua phim và kính : Cửa hàng CD 171 Võ văn Tần (ngay sát bên rạp hát Nam Quang đường CMT8)

Phim DVD 3d 30.000VND
Kính xanh đỏ 20.000VND

Chúc các bạn xem phim vui vẽ

Pn Phuoc

ACB

Các Bác có trang WEB nào down phim 3D giới thiệu em cái
Thanks.

Bên trên