HD An Giang - Nơi để chém gió góp vui khi nào mỏi tay thì nghỉ :D

khongthenaoquen

Well-Known Member
Wóa gê . Nghe giang hồ đồn đại The Thinhkappa Ma Đao zô cùng lợi hại , hôm nay mới được thấy đó hả ? Ây dà thiệt là gê gớm wóa đó mà ? Ko uổng công ta lặn lội qua Tây Phương Cực Lạc cầu kiến sư phụ ta là Tô Ny Sờ Tắc đó . Tốn hết mấy xị zới chầu thịt cầy hầm thuốc bắc ổng mới cho mượn bộ này zề chiến với vũ khí của Thinhkappa các hạ đó nha .

khongthenaoquen

Well-Known Member
Sao lại là của e vợ, mà không phải là của vợ bác thía? ;))

Là do nick này mình với vợ xài chung nên e muốn làm j thì làm . E ko thích add hình e nên e add hình e gái e vô ấy mà . :D . Tạ bác đã quan tâm chuyện nhà mình . ;)) . Nãy giờ mình khai nhìu rùi ko ấy bác vô post phim của mình comment cái đi :D .

VThanhgtvt

Well-Known Member
Là do nick này mình với vợ xài chung nên e muốn làm j thì làm . E ko thích add hình e nên e add hình e gái e vô ấy mà . :D . Tạ bác đã quan tâm chuyện nhà mình . ;)) . Nãy giờ mình khai nhìu rùi ko ấy bác vô post phim của mình comment cái đi :D .

Ra là em đang nc với vợ của bác ah? ;;)

VThanhgtvt

Well-Known Member
Úi chà comment đại cũng đc mà . Thây lệ ko sao để tùy vào Tạo Hóa vậy .

Không dám đâu bác ah... Em bị bác BQT cho 1 thẻ trong đó roài... Em chỉ up rết các số ca nhạc thui đó!

Không reply quá số bài quy định (10 post) thì không sao, cùng lắm bị del bài thôi.:)

Trong top của mình không được Reply quá 10 cmt ah bác?

khongthenaoquen

Well-Known Member
Mỗi ngày em mới ngộ ra 1 ý trong Announ này... Hôm trước ăn thẻ mới biết các số ca nhạc không được up rết các số cho nhau...
Hôm nay lại biết cái này...

Uả vậy hả ? Sao có ngày mình up cả chục bài trong Live Show (click chữ ký) của mình mà có bị gì đâu ?

VThanhgtvt

Well-Known Member
Uả vậy hả ? Sao có ngày mình up cả chục bài trong Live Show (click chữ ký) của mình mà có bị gì đâu ?

Em có up một Seri Vân Sơn, em up số 01 ngày hôm nay. Ngày mai em up số 02, mốt em up số 03. Em quay lại update link số 02, 03 trong top số 01. Bị ăn thẻ ở điểm đó! :D

benem

Member
Tốn vài trăm k nhưng sẽ được xài lâu dài đó bác (trừ khi bên ấy đổi pass).:)

Ờ, cũng mong là vậy

Đừng dại thế, 100K dùng nhiều thứ. Sim mách em thế này:

Bác lân la làm 2k trà đá quán gần khu phát Wifi ấy, hỏi Pass gửi cái Mail cho xếp... Chủ quán cấp liền Pass ;)) tốn có 2k được trà đá, lại không no change pass =)) )

p/S: Sim "Đại gia trà đá, chém gió wifi Free" ( :)) )

Cũng là lý há ^^

Sao lại phải là 2 chỗ đó bác. Long Xuyên đâu có thiếu chỗ wifi free đâu, còn là FTTH là đằng khác.

Tại em học ngay gần đó, thường vào siêu thị , mỗi lần mang cái lap theo thì ... , nên ...

Còn cái phòng trọ em, có 1 chổ phát là Hotel Gió Sông, chắc các bác cũng biết chứ, mỗi nó có wifi thôi, mà lại có pass, hông lẽ phải vào tận nơi hả các bác, bầy em với =((

thinhkappa

Well-Known Member
Wóa gê . Nghe giang hồ đồn đại The Thinhkappa Ma Đao zô cùng lợi hại , hôm nay mới được thấy đó hả ? Ây dà thiệt là gê gớm wóa đó mà ? Ko uổng công ta lặn lội qua Tây Phương Cực Lạc cầu kiến sư phụ ta là Tô Ny Sờ Tắc đó . Tốn hết mấy xị zới chầu thịt cầy hầm thuốc bắc ổng mới cho mượn bộ này zề chiến với vũ khí của Thinhkappa các hạ đó nha .

Bác nhắc e hả ? E có mặt .:D

Bên trên