HD Biên Hòa vẫn còn sinh hoạt đều đặn nhưng chuyển qua Facebook .

DAIYOU

Active Member
Chào các bác HD Biên Hòa!

Đã lâu từ Khi facebook nở rộ ,hầu hết các diễn đàn cũng như các thành viên,trong đó có HD Biên Hòa không ai chịu vào ngôi nhà chung HD Việt Nam.

Lý do: Do up hình khó,không thuận tiện,phải có máy tính,mà mỗi người mỗi việc không thể lúc nào cũng ngồi máy tính được ,có bác thì chạy xe,có bác chân lấm tay bùn nghề cơ khí ,dầu mỡ ...nên ngại.Một số thì bận không có thời gian và nhiều lý do....

Vì vậy ,sau 1 khoảng thời gian anh em HD Biên Hòa không lên HD Việt Nam nó hoàn toàn khác .Nhưng suất phát điểm anh em HD Biên Hòa là tử HD Việt Nam mà ra.Vậy sự chân quý của các thành viên vẫn phải tôn trọng HD Việt Nam nói chung,và sự sinh hoạt riêng vẫn phải báo cáo để còn nhận biết vẫn sinh hoạt.

Và đây ! Sau một thời gian vắng bóng anh em HD Biên Hòa sẽ up một số ảnh minh họa là vẫn còn sinh hoạt,giao lưu và hoạt động sôi nổi,tuy ít thành viên nhưng những anh em cũng từng gắn bó với nhau 7 năm ,không nhiều nhưng cũng ngang với HD VIệt Nam rồi kkk.

[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

Đây là buổi sinh nhật muộn của HD Biên Hòa,do em bận công việc cũng như bỏ lâu quên mất pass nên lục lại bị chậm.

Em sẽ up hình tiếp theo.

Facebook HD Biên Hòa

Thanks các bác.
Daiyou

Chỉnh sửa lần cuối:

DAIYOU

Active Member
Và xin Thông Báo!

Ngày 29-10-2017 hội viên HD Biên Hòa ,kiêm HD Saigon sẽ làm đám cưới.

Địa điểm Nhà Hàng Golden Palace đường Nguyễn Ái Quốc (đối diện bện viện Tâm Thần TW2) ai không biết thì hỏi cả thế giới đều biết .

Chỉnh sửa lần cuối:

DAIYOU

Active Member
Sao cái hình cứ bị tịt nhỉ.? Kiểm tra OK rồi mà.! Mai phải sửa gấp.bác nào chưa xem được hình em sorry nha!

binhhc

Moderator
Nó cũng là xu thế tất yếu thôi, HD Thái Nguyên cũng vậy, vẫn lâu lâu vẫn gặp nhau rôm rả (trên dưới 30 người) nhưng đều update trên FB (group và Fan page)
Ảnh này là hôm sinh nhật 5 tuổi HDTN (18/6/2017)

Bên trên