HD Gia Lai

jackyla0828HD

Ðề: HD Gia Lai

Cảm ơn Bác Bình đã cho ý kiến, về việc bầu chọn thì về mặt hành chính thì đã chọn ra 2 người (trong lần off đầu tiên, mình cũng đã post bài rồi ở trang 1). Nếu cả nhà không có ý kiến thì coi như bình chọn luôn cho Bác Hùng và Bác No.2 nhé.

anbinhdo

Well-Known Member

-------------------------------------------------------------------
Em đã bỏ xong phần Tiêu đề cho nó phù hợp.Và em mong muốn các Bác khi Bầu chon Thủ Lĩnh phải hội tủ các yếu tố sau thì phong trào tại Tỉnh mình mới phát huy được. Do Tỉnh ta số lượng thành viên chưa đông và phong trào chưa mạnh nên chỉ cần 2 Thủ Lĩnh chính trong BDH Hội Tỉnh/Thành.Ưu tiên các người như sau:
1/ Phải là người đang sinh hoạt phong trào tại Tỉnh ( tức hiện tại đang sống và làm việc tại Gia Lai ).Vì sao: vì người ấy sẽ dễ gần gủi và tiếp xúc được với chính anh em trong Hội, có các phong trào phát động ngay tại TP ( vì khi chọn người Thủ Lĩnh không phải ở nơi ấy thì nói khi đi họp off line không có Hội Trưởng thì ai nói - ai nghe ai ). Phải là người nhiệt huyết trong các Phong trào của Hội, gần gủi và đi tiên phong trong các buổi off line vì đây là sự phát triển rộng lớn của Hội nữa.
2/ Tỉnh ta chọn hai ứng cử viên trong Hội, nên ngoài một người như trên phải có thêm một người nên biết và chuyên sâu về Công Nghệ HD để nhằm giải đáp cho Anh em trong Hội, nếu có online thường xuyên càng tốt vì đấy chính là nơi gặp gỡ và giao tiếp với các Thành viên mới nhằm phát huy và bổ sung thành viên trong Hội.
3/Phải nhiệt tình với Anh em, gần gủi với Anh em nơi sinh hoạt, hoạt động.Vì đây là phong trào Cộng Đồng trên Mạng nhưng nó diễn ra chính nơi Bạn đang Sinh Sống .
Rất cảm ơn Các Bạn đã nghe. Mong rằng đấy là một ý kiến nhỏ của mình nhằm các Bạn tìm ra hướng để phát triển Hội và xây dựng Hội HD chúng ta đi đúng hướng với ý nghĩa của nói, đem công nghệ HD tới chính mọi người trong xã hội hiện nay.
Chúc sức khỏe và cảm ơn những ai đã đọc.
THANHK các Bạn!

UP qua trang mới anh em tiện theo dõi.

Cảm ơn Bác Bình đã cho ý kiến, về việc bầu chọn thì về mặt hành chính thì đã chọn ra 2 người (trong lần off đầu tiên, mình cũng đã post bài rồi ở trang 1). Nếu cả nhà không có ý kiến thì coi như bình chọn luôn cho Bác Hùng và Bác No.2 nhé.

Cảm ơn Bác,cứ để anh em tự quyết vấn đề này thời gian còn tới 2 ngày.Vì đây là vấn đề Công Khai dân chủ, không nên tự quyết của 1 vài cá nhân.
Nếu có gì không vừa lòng mong Bạn bỏ qua, vì đây là sự sống còn của 1 tập thể.
Rất cảm ơn .THANHK

jackyla0828HD

Đúng rồi bác, đây là ý kiến bầu chọn đã được cả nhà HDGialai đồng ý, ko phải ý kiến cá nhân của mình em đâu.
Nick YH của bác: anbinh_do đúng ko? em add mà ko thấy, xin add nick nhe.

Bác anbinh_do nhiệt tình với phố núi quá. Tặng bác ý một tràng pháo tay nào. Về việc BCH Hội thì em thống nhất là bác Hùng và Dũng (No2).

No2

Sáng mai 8h các Bác bỏ chút thời gian chúng ta gặp tại quán cafe Trâm (Đường Wuu ) để bàn họp về việc thành lập hội HD GL nhé.
Em đã sms cho mấy Bác rồi,tiện thông báo trên đây luôn cho những ai chưa biết :)

Cảm ơn ạ

anbinhdo

Well-Known Member

Sáng mai 8h các Bác bỏ chút thời gian chúng ta gặp tại quán cafe Trâm (Đường Wuu ) để bàn họp về việc thành lập hội HD GL nhé.
Em đã sms cho mấy Bác rồi,tiện thông báo trên đây luôn cho những ai chưa biết :)

Cảm ơn ạ

---------------------------
Sao mình không thấy SMS nhỉ, hay là không được tham gia nhỉ ~X( ~X(

jackyla0828HD

Cảm ơn ạ

Thông báo các bác nhà ta rút ra thời gian tham dự đầy đủ nhé. Em Dũng (No.2) nên gọi cho Bác Hùng và Bác Long (thứ 7 bác ấy hay về Daklak lắm đó.hehe ).

jackyla0828HD

Bác No.2 ơi, cafe xong sao ko thấy post bài tình hính thế nào vậy? em đợi xót nòng (lòng) nuôn (luôn) nè. hihihi

No2

Bữa đấy trời mưa + 1 số Bác bận bịu công việc quá nên cũng chỉ có 4 ae ngồi cafe tán dóc chút ít.Em cũng đưa ra 1 số ý kiến về việc thành lập hội và cũng nhận được góp ý của Bác Tứ,Chú Hùng .. nhưng chưa có ý kiến của các Bác khác nên tạm hoãn lại bữa sau off đầy đủ hơn thì bàn tiếp :D

/Chú Hùng sẽ ủng hộ cho Hội 1 ổ 1TB để anh em chia sẻ phim cho nhau khi Hội được thành lập :D

hailuavungcao

Bữa đấy trời mưa + 1 số Bác bận bịu công việc quá nên cũng chỉ có 4 ae ngồi cafe tán dóc chút ít.Em cũng đưa ra 1 số ý kiến về việc thành lập hội và cũng nhận được góp ý của Bác Tứ,Chú Hùng .. nhưng chưa có ý kiến của các Bác khác nên tạm hoãn lại bữa sau off đầy đủ hơn thì bàn tiếp :D

không cần bàn tính gì thêm nữa đâu. cứ như thống nhất như bữa off ban đầu. Bác Hùng làm "chủ xị"...bác Dũng "tính tiền"..thế là xong! ;)).
Hoan hô tinh thần nhiệt tình với hội của bác Hùng nhé

anbinhdo

Well-Known Member

Cuối cùng vẫn chưa công khai thông báo chính thức danh sách BDH HD Gia Lai cho anh em biết .Các Bác nên thông báo chính thức trên trang của Bác CHIP nhé, chổ thông báo của diễn đàn ấy!

jackyla0828HD

Chào cả nhà, em post danh sách BQT Hội HDGialai về BQT HDVietnam rồi. Thành viên trong BQT HDGialai như đã thống nhất ban đầu, em xin post lại danh sách:
1. Bác Hùng - nick: hungpleiku.
2. Bác Dũng - nick: No.2 (Moderator).
Mong các bác thảo luận sớm về hoạt động cho Hội HDGialai nhé.

No2

Up cho đồng bào Gia Lai thấy đặng mà login tham gia :D

kdnguyen

Bác No2 lên mod rồi ah? Ngạc nhiên chưa !!!!
Chúc mừng nhá.

Rất vui khi Gia Lai đã có hội HD.

No2

Chào Bác,lâu ko gặp.Bác vẫn khỏe chứ ạ :D

hadalo1988

Hehe, chào bác Dũng!!!!
Em là bạn anh Hailuavungcao
cho em tham gia nhe!!!!

Tên : Thành Luân
Niick: Ma_luan39
Địa chỉ hiện nay : Trường DH AN NINH NHÂN DÂN,phường LINH TRUNG,quận THỦ ĐỨC,TP HCM.

Rất mong được chỉ giáo!!!

No2

Bạn Luân coi sắp xếp thời gian ra mắt đi nào
/Sáng mai thứ 7,có Bác nào rảnh cafe ko ạ?

Bên trên