HD Nha Trang đâu òi???

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang
Ðề: HD Nha Trang đâu òi???

Ủng hộ ý kiến của bác Hoang Fantomas, để có thể hoạt động tốt thì HD Nha Trang cần có 1 leader, còn việc off thường xuyên thì ko có gì nhưng vấn đề là nội dung của bữa off nên có chủ đề để anh em hứng thú đi, chứ đi off mà cứ nói chuyện chung chuung thì trình độ lâu lên lắm ^_^.

Ủng hộ ý kiến saibon , mình thử lên kê hoạch như sau :
-Tầm 3h > 4h ngày thứ Bẩy 20-02-2010 (mùng 7 ÂL ) ae sẽ họp mặt tại wán cafe nào đó trên đường Trần Phú B nó sẽ tiện đi lại cho ae ở phía Bắc lẫn phía Nam thành phố (mai này mình khảo sát wán xong thông bao ae liền , nếu ae nào có wán cafe càng tốt )
-Xin đề nghị khi vô 4rum HDVN , mục offline -họp mặt - sự kiện (HD NHA TRANG ) xin cho số đt của mỗi mem
-Nếu được mình chủ động nhắn tin và gọi nhắc nhở họp mặt vào thứ Bẩy này
-Khi được gặp mặt nhau , tất nhiên và mong rằng chúng ta là anh em ( đồng hương mà ) Ủng hộ ý kiến saibon nếu được họp mặt , trong chừng mực tế nhị nào đó ae tâm sự về nghề nghiệp , sở thích ...v.v... Rồi từ đó ae sẻ chia về kinh nghiệm thú đau thương của mình (hd đó) . Đương nhiên trong Hội ,có chị giỏi HT ,có anh rành thiết bị âm thanh , có em biết nhiều về màn hình.. v.v... Xin hãy tâp hợp lại và chúng ta là một Hội HD NHA TRANG thật đoàn kết và vững mạnh . Chào thân ái

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Trước tiên mong ae ở tại NTrang mong nhín ít thời gian để họp mặt , hình như gồm có : digikni, DCA Media, lanovia, sieudinh, kieuchinh, antishock, camhoangnghia, saibon, Hoang Fantomas (hình như ở CRanh ,thương bạn wá khi ra NTrang họp mặt !) rồi còn có yingyu, tho80 và mình nữa MÊ HD . Còn các bạn học và làm việc ở Sgòn có về NTrang ăn Tết cho đến nay kg ? Gồm có : laser-HDTV, HD-NT, silver knight, money money, Đang Thai Son, readme 12, lbmnice, se7enlove, phihong113,
Tha thiết mời gọi tất cả ae mong ae chiếu cố họp mặt đông đủ như lời đề nghị trên và mình xin chiêu đãi cafe ae . Chào thân ái

Lâm Gia Trang

Trước tiên mong ae ở tại NTrang mong nhín ít thời gian để họp mặt , hình như gồm có : digikni, DCA Media, lanovia, sieudinh, kieuchinh, antishock, camhoangnghia, saibon, Hoang Fantomas (hình như ở CRanh ,thương bạn wá khi ra NTrang họp mặt !) rồi còn có yingyu, tho80 và mình nữa MÊ HD . Còn các bạn học và làm việc ở Sgòn có về NTrang ăn Tết cho đến nay kg ? Gồm có : laser-HDTV, HD-NT, silver knight, money money, Đang Thai Son, readme 12, lbmnice, se7enlove, phihong113,
Tha thiết mời gọi tất cả ae mong ae chiếu cố họp mặt đông đủ như lời đề nghị trên và mình xin chiêu đãi cafe ae . Chào thân ái

làm topic mới cho nó nóng đi bác, chứ ở đây tít tận trang mấy thế này sợ mọi người không biết /:)

digikni

Well-Known Member

em thấy cái thread này cuối cùng cũng hoàn thành nhiệm vụ của nó. thôi thì em là người bắt đầu, cho em xin phép được kết thúc nó luôn ạh.

nhờ mod đóng giùm nhé.

Bên trên