HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 2

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Chuẩn bị cho buổi Offline lần thứ 2

đi off có được uống nước ngọt ko hả bác Bính. vì khoản rượu thì em uống rất kém, nếu ko nói là ko biết uống bác ạ :D
à có chứ, hôm qua bác đã đặt nhà hàng có món nước ....... lọc ..... pha ..... mỳ..... chính ! đảm bảo ngọt lịm. :-??

=))=))=))=))=))=))=))=)):D
ps: lão ducibc ngủ lâu thế???
Chú ấy đang trọng giai đoạn luyện tập hình thể căng thẳng mà. Hôm off gặp sẽ thấy khác ngay. [-X

anh cũng phó mặc lâu lắm rồi nhưng vưỡn thấy không sao.
Những lần trước chú phó mặc thì không sao, nhưng lần này mà phó mặc nữa là bị xuống hồ Núi Cốc đấy. :))

thứ 7 em không được nghỉ mới chết chứ? nếu vậy em phải sắp xếp lịch rồi
Lần off này mà chú (hoặc ai đó) không tham dự được thì đảm bảo đến nửa năm sau vẫn còn tiếc. hehe

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Chuẩn bị cho buổi Offline lần thứ 2

à có chứ, hôm qua bác đã đặt nhà hàng có món nước ....... lọc ..... pha ..... mỳ..... chính ! đảm bảo ngọt lịm. :-??

Chú ấy đang trọng giai đoạn luyện tập hình thể căng thẳng mà. Hôm off gặp sẽ thấy khác ngay. [-X

Những lần trước chú phó mặc thì không sao, nhưng lần này mà phó mặc nữa là bị xuống hồ Núi Cốc đấy. :))

Lần off này mà chú (hoặc ai đó) không tham dự được thì đảm bảo đến nửa năm sau vẫn còn tiếc. hehe

Thôi thế thì để cho an toàn thống nhất là em cứ mang theo 1 chai nước lọc từ nhà đi cho an toàn bác nhỉ? :))

buithaihai

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Chuẩn bị cho buổi Offline lần thứ 2

Anh chị em mau vào đăng ký offline đi thôi. Mình và bác Bính đã lên xong kế hoạch và đặt chỗ rồi đấy.

Em đăng ký off với nhé. Nếu cho đăng ký cả áo luôn thì tốt :
Nick : Blackhat8x
DD: 0963004880
01 áo màu đen XL

binhhc

Moderator

Em đăng ký off với nhé. Nếu cho đăng ký cả áo luôn thì tốt :
Nick : Blackhat8x
DD: 0963004880
01 áo màu đen XL

Chấp nhận cho đăng ký 2 trong 1.
.
PS: lười comment vừa vừa thôi.

nhoctnvn

Member

Anh chị em mau vào đăng ký offline đi thôi. Mình và bác Bính đã lên xong kế hoạch và đặt chỗ rồi đấy.

Hải ơi anh ko mua áo có đc ko? vì quả thật nhiều năm nay anh chỉ quen mặc áo monteghi rồi. mùa đông thì dài tay, mùa hè thì cộc tay. mặc áo khác nó cứ ngượng ngượng, mất tự tin ý :D ( chính vì thế nên từ hôm nọ anh cứ chần chừ ko đặt mua áo ) :D

binhhc

Moderator

Hải ơi anh ko mua áo có đc ko? vì quả thật nhiều năm nay anh chỉ quen mặc áo monteghi rồi. mùa đông thì dài tay, mùa hè thì cộc tay. mặc áo khác nó cứ ngượng ngượng, mất tự tin ý :D ( chính vì thế nên từ hôm nọ anh cứ chần chừ ko đặt mua áo ) :D
Cái này là "Ngô Văn Tùy" mà.
Mà chú ngượng ngượng mất tự tin với chính mình hay với vợ ? (Chắc toàn mặc đồ do vợ sắm cho chứ gì?!)

buithaihai

Active Member

Chị em thì áo "không mặc" cũng không sao, anh em khuyến khích. Còn anh thì xem ảnh ở trang http://www.hdvietnam.com/diendan/209-thai-nguyen/358209-hd-thai-nguyen-ghi-danh-thanh.html đi, em dùng photoshop "mặc" cho anh áo đồng phục HDvietnam trông cũng ổn đấy chứ (phải nói là đẹp hơn ảnh gốc nhiều), không tin thì anh cứ hỏi các thành viên khác mà xem.

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Chuẩn bị cho buổi Offline lần thứ 2

Cái này là "Ngô Văn Tùy" mà.
Mà chú ngượng ngượng mất tự tin với chính mình hay với vợ ? (Chắc toàn mặc đồ do vợ sắm cho chứ gì?!)

Đâu mà anh. là tại em từ năm 1997 tới giờ toàn mặc 1 loại áo nên mới thế chứ ko phải là vợ em sắm đau mà :)

nhoctnvn

Member

Chị em thì áo "không mặc" cũng không sao, anh em khuyến khích. Còn anh thì xem ảnh ở trang http://www.hdvietnam.com/diendan/209-thai-nguyen/358209-hd-thai-nguyen-ghi-danh-thanh.html đi, em dùng photoshop "mặc" cho anh áo đồng phục HDvietnam trông cũng ổn đấy chứ (phải nói là đẹp hơn ảnh gốc nhiều), không tin thì anh cứ hỏi các thành viên khác mà xem.

Uh. anh có xem rồi, ý anh ko phải là xấu đẹp hay là anh chê đâu. mà là tại anh ko quen ý mà. thôi để anh xem lại nha. Vận quyết đinh là ngày 04/08 hả Hải? :D

Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Chuẩn bị cho buổi Offline lần thứ 2

sao lại ko cần chỉnh .....? phải chỉnh quá chứ đại ca...ý em nói là chỉnh cái thông tin đại ca nào gọi em là chú ấy....nếu ko thì đưa đi chỉnh mắt để huynh ấy đọc tt về muội đây đc rõ hơn!

Xin lỗi em gái nha....X_X... Một sự nhầm lẫn đáng tiếc...do ko "đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng"....

Đề nghị chú Trung kiểm tra lại mắt đi nhá, nhân viên BV Mắt chuyên đi chữa mắt cho mọi người mà trong khi đó mắt mình lại bị "quáng gà" à. ^:)^ ĐỀ NGHỊ ĐỌC KỸ HDSD TRƯỚC KHI DÙNG.
Thang_Haodhsp Girls chính hiệu đấy nhé. :))

Người ta vân nói " bụt gần nhà ko thiêng " em tuy làm ở viện mắt nhưng mắt quả thật cũng hơi kém....X_X...Mà em đã dăng kí lần 1 rồi thì có phải đăng kí lại lần 2 ko..?...ko có bác cứ cho em 1 suất...xe thì hôm nầy xin đi ké cùng chú Hải...:-bd

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Chuẩn bị cho buổi Offline lần thứ 2

................................X_X...Mà em đã dăng kí lần 1 rồi thì có phải đăng kí lại lần 2 ko..?...ko có bác cứ cho em 1 suất...xe thì hôm nầy xin đi ké cùng chú Hải...:-bd
Chấp nhận đăng ký offline theo kiểu "kém mắt" của chú. buithaihai sẽ update.

ducicb

Member

Các bác cụ thể cho em cần chuẩn bị gì để em còn sẵn sàng nhá, kẻo đến ngày là trở tay ko kịp ạ..

buithaihai

Active Member

Các bác cụ thể cho em cần chuẩn bị gì để em còn sẵn sàng nhá, kẻo đến ngày là trở tay ko kịp ạ..

1. Chuẩn bị máy ảnh;
2. Chuẩn bị thiết bị: Tivi, dàn loa 5.1 (hoặc được 7.1 là tốt nhất), HD box. buithaihai lo tivi, 4 loa chính; binhhc lo dây mạng, loa sub, center, HDbox, ampli 5.1. ducicb xem như vậy đã ổn chưa hay có thể mang thêm loa và ampli lắp 7.1; nếu quyết định 5.1 thì chuẩn bị dây nối thiết bị, loa và đi sớm để lắp đặt. Phòng Offline đợt này là phòng năm ngoái họp lớp Đại học.

binhhc

Moderator
Để cho đa năng thì mấy đ/c có HTPC có thể vác luôn đi 1 cái cho nó chuẩn (ducicb, silanh,....), chứ dùng con đầu HDP của tớ thì bị hạn chế.
Mà không cứ chiến = laptop vẫn ổn mà.

Chỉnh sửa lần cuối:

ko biết ở đấy có wifi ko...con TBF30 của em ko co ổ cứng..chỉ xem tren hdhanoi.com or dienanh.net thôi....vậy có cần em mang F30 đi ko,,....?

quyet111

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Chuẩn bị cho buổi Offline lần thứ 2

Em đăng ký 3in1 chân nhé hic hic. Thấy AE cứ đăng ký 1 chân mà không hiểu nổi :)):)):)):))

quyet111

Member

quyet111 vào chém gió mà không thấy đăng ký nhỉ? Đăng ký thôi anh. Mấy suất? Mấy xe?

Đã đăng ký rồi nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên