HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

binhhc

Moderator
Chú blackhat8x cũng ốm à.
Bác cũng đang quẹo đây, phải nằm bẹp ở nhà từ trưa qua đến giờ rồi đây.
Chán như con gián.

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Chán như con gián.

Gắng tĩnh dưỡng cho khoẻ để cuối tuần đi. Chiều nay ốm quá, không online nổi hả anh? Tắt cả điện thoại.

dangnhuquynh

Nó chỉ áp dụng cho đội trong Sài Gòn thôi a
Cái này áp dụng cả hai nơi anh ơi nên anh em cứ yên tâm ạ
Cảnh báo:
Anh em đi dự lễ sinh nhật HDVN 5 tuổi nên mang theo tiền hoặc thẻ ATM :p vì ở đó sẽ có khá nhiều nhà SX, nhà phân phối hàng công nghệ giới thiệu chào hàng và đặc biệt có khuyến mại hấp dẫn cho thành viên HDVN có mặt tại đó.
Vậy nên rất có thể đây là cơ hội tốt để anh em sắm cho mình 1 vài món đồ HD nào đó mà mình đang còn thiếu.

Đây là 1 trong số các chương trình KM đó:

PS; không biết hôm đấy có ông nào bán HDD giá hấp dẫn không nhỉ? có thì làm cái.

Các bác lưu ý chuẩn bị săn tiền nhé, vì theo kinh nghiệm những lần tổ chức trước sau khi tặng quÀ bao giờ cũng có màn đấu giá tại chỗ chuẩn bị chương trình tiếp theo nên dễ kiếm món đồ theo đúng nhu cầu đấy ạ. Nhưng tiền mặt lúc đấy là vua đấy ạ.....:))

nhoctnvn

Member

Mình xác định đi giao lưu, uống rượu, thuê xe đi cho thoải mái, chứ đi 2 xe thì mất 2 lái xe không uống rồi. Em đang cố gắng huy động khoảng 14-15 người, thuê Ford Transit. 15 người = 3 xe = 1.500.000 xăng = thuê Transit.

Hợp lý. Thuê xe đi uống rượu cho nó đàng hoàng, Mình đi xe nhà xong uống cứ phải cầm chừng :D

Chán như con gián.

Ốm mới chán chứ....! Ko thì tính em ham vui các Bác đừng hỏi..!

buithaihai

Active Member

Hợp lý. Thuê xe đi uống rượu cho nó đàng hoàng, Mình đi xe nhà xong uống cứ phải cầm chừng :D

Uống rượu dở mồm là khổ nhất. Quan trọng là bây giờ làm thế nào hô hào thêm được 6 người nữa cho đủ 15 đây.

TR0JAN

Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Uống rượu dở mồm là khổ nhất. Quan trọng là bây giờ làm thế nào hô hào thêm được 6 người nữa cho đủ 15 đây.

Khó quá thì thuê. 1 Củ 1 em dùng đc vào ối việc. Xuống đây anh em dưới này đấu thầu đỡ cho :D

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Khó quá thì thuê. 1 Củ 1 em dùng đc vào ối việc. Xuống đây anh em dưới này đấu thầu đỡ cho :D
Muốn người đi là thành viên của HDTN, chứ thuê ngoài thì dễ quá. :)) (TN luôn dư dả lượng SV vượt khó) :p

Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Hôm nay thấy thể lực tốt lên nhiều... A đăng ký 1 chân đi offline nhé Hải..! Chú Nam với Bác Huy cũng nhờ anh đăng ký luôn....hiii..[-O<

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Hôm nay thấy thể lực tốt lên nhiều... A đăng ký 1 chân đi offline nhé Hải..! Chú Nam với Bác Huy cũng nhờ anh đăng ký luôn....hiii..
Sao 2 ông kia lại phải nhờ vả thế nhể?

dinhhuy1979

Well-Known Member
Xin lỗi cả nhà em không đi được rồi móa xin thề là nếu đầu thai éo bao giờ làm cái nghề kế hoạch, kế toán nữa cứ cuối tháng là phải đi kiểm kê móa nhà nó lại nhằm đúng ngày 30 điên éo tả nổi đã cố gắng xếp lịch mà vẫn không được :((

binhhc

Moderator
Xin lỗi cả nhà em không đi được rồi móa xin thề là nếu đầu thai éo bao giờ làm cái nghề kế hoạch, kế toán nữa cứ cuối tháng là phải đi kiểm kê móa nhà nó lại nhằm đúng ngày 30 điên éo tả nổi đã cố gắng xếp lịch mà vẫn không được :((
Ghi nhận sự bức xúc và bực bội của chú đối với việc không đi được là do tại cái...... nghề. :))

PS: chuyển sang nghề TT-PC như bác chủ động thời gian lắm. hahahaa

znamttz

Member
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Hôm nay thấy thể lực tốt lên nhiều... A đăng ký 1 chân đi offline nhé Hải..! Chú Nam với Bác Huy cũng nhờ anh đăng ký luôn....hiii..[-O<

Hơ, em chưa dám chắc đâu... Em chỉ xin một suất đăng ký dự bị thôi.

znamttz

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Sao thế ku anh ốm yếu thế này mà còn đi được, chú như con voi thế mà lại dự bị...Chán...!
Em đợt này đang bận quá. Độ ham chơi cũng chẳng kém anh mấy đâu nhá. Nhưng cái gì cần ưu tiên vẫn phải ưu tiên anh à

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Thường là bọn em cứ cuối tháng là kiểm kê mà :(

Chán thế. Nhưng anh nói là "THƯỜNG LÀ CUỐI THÁNG", nghĩa là chưa có lịch à?

Hơ, em chưa dám chắc đâu... Em chỉ xin một suất đăng ký dự bị thôi.

Vẫn chưa xử lý xong hả anh? Gắng làm nhanh lên đi với anh em 1 chuyến chứ. Đang cần nhân tài trong việc rượu bia.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên