HD Vũng Tàu - TỔ CHỨC OFFLINE LẦN 1

huanvlh

Member
Ðề: HD Vũng Tàu - TỔ CHỨC OFFLINE LẦN 1

Sau khi họp mặt ở cafe Phi Trường ( Airport cafe ) là tới tiếc mục gì vậy bác Davidhand ? Gành Hào hay Bảo Thy Billiard ? hay cầy tơ Bốc Lữa ?

huanvlh

Member
Ðề: Re: Ðề: HD Vũng Tàu - TỔ CHỨC OFFLINE LẦN 1

thằng này nó thuộc NATO , nói không ah ,2/9 không đi em chém đẹp nó luôn

"NATO = No Action, Talk Only", Mà họp mặt thì langthangvn33 dẫn vợ con đi chung luôn rồi tớ dẫn thằng ku của tớ đi cho nó "cua" con gái của cậu. Cho tụi trẻ nó quen nhau, nhá ?

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Vũng Tàu - TỔ CHỨC OFFLINE LẦN 1

"NATO = No Action, Talk Only", Mà họp mặt thì langthangvn33 dẫn vợ con đi chung luôn rồi tớ dẫn thằng ku của tớ đi cho nó "cua" con gái của cậu. Cho tụi trẻ nó quen nhau, nhá ?

Chưa gì đã tính tới cái sổ đỏ rồi à! :D

cuongf

Để hôm đấy xem có anh chị em nào đi ngang nhà quá giang! ke ke!
cho em 1 vé...hí hí! call đã biết nhé mr Hand

Em độc thân! anh chị em nào đi off đừng dẫn em gái theo nhá! khéo em lại.....

cuongf

up cho xôm tụ anh em HD VT biết

delldell

Well-Known Member

Chúc cho các bác có buổi off đầu tiên thành công!
Góp ý tí: Các bác nào tham dự phải đăng ký trước ở topic này để bác chủ có danh sách ban đầu.(Họ & tên, nick, điện thoại, nơi ở, tài nguyên HDD.v.v...)

davidhand

Moderator
Re: Ðề: HD Vũng Tàu - TỔ CHỨC OFFLINE LẦN 1

Góp ý tí: Các bác nào tham dự phải đăng ký trước ở topic này để bác chủ có danh sách ban đầu.(Họ & tên, nick, điện thoại, nơi ở, tài nguyên HDD.v.v...)

Cảm ơn bác Năm ... Ria! Lần offline chung này là lần đầu e tổ chức nên chắc ko tránh khỏi thiếu xót, hy vọng ACE có niềm đam mê trong lĩnh vực này ở VT sẽ nhiệt tình hưởng ứng và chung tay góp sức xây dựng hội. E sẽ chủ động liên lạc với từng người qua ĐT để thuận tiện cho việc giao lưu - gặp gỡ, sau khi có ý kiến của ACE e sẽ tiến hành các bước tiếp theo.

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: HD Vũng Tàu - TỔ CHỨC OFFLINE LẦN 1

HuanVLH, bác đặt em mấy sổ đỏ , để em biết em còn tính, không thì bác cứ tặng em cái dàn hi-end, em nhắm mắt tơi luôn...hehehhe.........

langthangvn33

Uploader

em tên Saurau, nick langthangvn33 , tài nguyên HDD = USB 4GB ,dùng để nghe nhạc mp3, dàn âm thanh altec lansing MX5021 " hận đời nghe nhạc không đối thủ "

bác sợ em chưa

---------- Bài trên gởi vào lúc 12:44:17 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 12:43:40 AM ----------

Để hôm đấy xem có anh chị em nào đi ngang nhà quá giang! ke ke!
cho em 1 vé...hí hí! call đã biết nhé mr Hand

Em độc thân! anh chị em nào đi off đừng dẫn em gái theo nhá! khéo em lại.....

vé thì cho được , tiền bo bác tự lo né...

hbinhlove2003

Well-Known Member
Chúc hội HDVT tổ chức off thành công và vui vẻ nha, sẵn tiện các bác lên kế hoạch cuối tháng này giao lưu 2 hội HDSG và HDVT luôn nha các bác , có gì bác Phi trên này làm cầu nối với nhau :)

Buổi giao lưu bao gồm: thời gian, địa điểm, chi phí mỗi người, thực đơn và nếu có "tắm biển" càng tốt. Thanks ...

davidhand

Moderator
Thanks bác Bình! Bác yên tâm, có bác Phi làm "thổ địa" nữa thì các bác cứ "bơi" thoải mái, đừng quên đường về là được. :D Để hôm offline gặp bác Phi tụi e sẽ bàn thêm. À, mà e báo cáo với bác, bác Phi phải nhập thêm tịch HDVT nữa rồi! :)

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: HD Vũng Tàu - TỔ CHỨC OFFLINE LẦN 1

Thanks bác Bình! Bác yên tâm, có bác Phi làm "thổ địa" nữa thì các bác cứ "bơi" thoải mái, đừng quên đường về là được. :D Để hôm offline gặp bác Phi tụi e sẽ bàn thêm. À, mà e báo cáo với bác, bác Phi phải nhập thêm tịch HDVT nữa rồi! :)

lần này off bầu hội trưởng luôn bác david ....

tlosa88

Member

Hay quá, các pác cho e xin 1 suất nhé :)

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD Vũng Tàu - TỔ CHỨC OFFLINE LẦN 1

bac set xong con vivi mới rồi hả bác????? Cuối tuần là khi nào ợ???

A đang tính căng cái màn chiếu 3D mới mà công việc bận quá nên chưa setup xong. Muốn nghiên cứu e này thì hôm offline ghé a. ;)

cuongf

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD Vũng Tàu - TỔ CHỨC OFFLINE LẦN 1

A đang tính căng cái màn chiếu 3D mới mà công việc bận quá nên chưa setup xong. Muốn nghiên cứu e này thì hôm offline ghé a. ;)

ah thế thì bác giữ em HD20 cho em nhé....em đặt gạch rồi nha :) anh đồng ý rồi đấy nhá

Bên trên