HDvietnam tổ chức "Offline Công nghệ HD và 3D" vào 8/5/2010

kephieubat

Ðề: HDvietnam tổ chức "Offline Công nghệ HD và 3D" vào 8/5/2010

Giang Sơn Khó Đổi-Bản Tính Khó Từ [-X có lẽ đây là bản tính của bạn nên giờ bạn mang cái nhục đó theo mình, để rồi đem cái nhục đó đi bắt ai đó phải chia sẻ cùng bạn. Bạn cảm thấy người ta làm nhục bạn thì bạn hãy làm gì đó với người đó thay vì bạn ở đây để đổ lỗi cho ai đó ! Tôi chưa có tư cách để dậy khôn bạn !

Bạn càng nói càng không hiểu vấn đề..." Mặt chai mài đá " không liên quan gì đến sự nhịn nhục mà bạn nói, bất cứ ai cũng phải tự lập, kiếm tiền bằng công sức của mình thì có gì mà phải (Nhục) chứ, mình đâu có đứng xếp hàng đợi ai đó phát cơm, hay tiền bố thí... ! " Mặt chai mài đá " tôi nói ở đây là nó thể hiện sự giao tiếp của bạn với người khác, cũng hoàn toàn giống ai đó trong buổi offline làm cho bạn thấy nhục như bạn nói thôi.

Những người bạn cho là miệt thị bạn...tại sao bạn phải so đo với họ về điều đó và tại sao bạn không chứng tỏ mình có văn hóa hơn họ đi. Bạn nhục điều gì chứ, tôi thấy thật nố bịch với cái nhục của bạn là chỉ vì cái nhìn của người khác

Tất cả mọi người đều được HDVN thông báo hay mời chứ không riêng gì bạn !

Thôi nói chuyện với anh mệt thật, toàn nói vòng vo tam quốc, ko vô vấn đề trọng tâm!Nói chung anh thích làm "phóng viên" kệ anh, tôi chỉ thích làm khách mời! ĐƠn giản vậy thôi ! Tôi xin hết

mjfcvn

Banned

Thấy trông có vẻ ngột ngạt nhỉ ? Em nhìn cái ảnh nói đại vậy thôi, em nghĩ, off thì nên để thành viên HD đi off là được rồi, không nhất thiết phải 'tuyên truyền' cho kẻ ngoại đạo, vì nếu họ đi nhiều thì thiệt thòi cho anh em HD !
Mờ không thấy 4rum mình làm thẻ hội viên nhỉ ?

fptnet

Mình thấy BQT cũng đã rút đã được kinh nghiệm qua buổi Offline lần này. Nên mọi người cũng đường chê trách nữa.
Không có gì là hoàn hảo cả. Chỉ mong là lần sau nếu có tổ chức offline thì BQT sẽ lên kế hoạch chu đáo hơn. Để các member HDVN hay những người yêu HD khác có một buổi offline "đúng chất" :p .
Dù gì thì mình vẫn sẽ ủng hộ BQT HDVietNam nếu như tiếp tục tổ chức 1 buổi Offline ở Tp.HCM! (Mong là thế :D )

Chỉnh sửa lần cuối:

xuanbach8000

uh fai ủng hộ chứ,ko ủng hộ thì mấy a ý ko làm off cho mà tham gia nũa đâu hehe

mjfcvn

Banned

mà chưa có ảnh + video do BQT làm hở các anh ?

banana

Em nghĩ nên close topic được rồi ( 79 trang @_@ ). Mà từ giờ anh em nên tẩy chay cái quán K&K đi, lúc trước em hay uống cà phê chỗ đó cung cách phục chẳng ra sao.

VitCongNghiep

Từ nay em xin cạch lun cái quán K&K cafe đó! Nhìn quán cũng được dzậy mà sau vụ off này mới bik!
Nói chung là mọi chuyện cũng đã qua! Mọi người nên thông cảm cho BTC. Ko ai mún chiện đáng tiếc xảy ra cả! Em chỉ xin góp ý 1 ý kiến chân thành nhất đó là lần sau BTC nên xem xét thật kỹ lưỡng việc PR cho buổi offline, em thấy sai lầm lớn nhất lần này chính là việc PR 1 cách quá rộng không cần thiết. Dù rằng em bik ý tốt của BTC muốn mọi người đều bik đến HD, phổ cập công nghệ cho mọi người. Nhưng cũng giống như người ta nói "Lớn làm việc lớn, nhỏ làm việc nhỏ", Mình tổ chức off lần đầu, ko cần phải tổ chức hoành tráng như vậy! Việc có quá đông người đến dự mới làm hư toàn bộ buổi off! Hy vọng BTC thấy cái sai lớn nhất của mình!

xuanbach8000

quán K&K á,never,cafe thì mắc wa trời,fuc vu kỳ cục,hum nọ kiu cafe xong cái nó đòi tinh tiền lun mới gê

songbangao

vụ việc cũng đã qua, nhờ thế mà cũng rút đc kinh nghiệm cho lần sau:

+ chọn sai địa điểm -> nóng bức + chịu thái độ phục vụ ko tốt -> người đã nóng gặp chuyện bực bội càng "nóng" hơn

+ PR quá rộng -> ko đủ chỗ chứa

+ khâu tổ chức + thuyết trình chuẩn bị chưa tốt

Và còn nhiều cái lặt vặt khác như vé giải thưởng phát đầy rẫy, trùng nhau ...

Hoàng Thanh

hix xa xôi.chừng nào có ở bmt em đăng kí liền

meomatto

Active Member

Tổ chức như thế thì chết. Vỡ lòng HD tí thôi, để còn bán áo nữa chứ, keke. Nói chung vẫn còn manh mún lắm. Hy vọng mấy bác BTC sẽ rút dc nhiều kinh nghiệm!

madi3d8

Lần kế tiếp em nghĩ tổ chức ở White Palace may ra...

bladies

Active Member

chỗ nào rộng rộng chút xíu hoặc giới hạn thành viên HDVietnam tham gia thôi .. có nên cấp thẻ thành viên không nhỉ ?

nhokzer0

BQT kím địa điểm khác mà tổ chức.
Cái sân khấu cả K&K 200ng mà PR rầm rộ quá.
Vào còn bị phỉ là vì cái kiếng nhục ko chịu dc.....
Cái loại kiếng đó mua ném đầy nhà mấy thằng lợn bảo vễ cũng ko bằng tiền ăn sáng ......:|

eChipShop

Ghê thật, bà kon vào chém gió khiếp thật! Mình vác được cái kèn vuvuzela, chả có ý kiến gì :))

Bên trên