[HDVN]►♦│Relax With Games Box│♦◄[G.Groups]

haohanluongson

Active Member
Ðề: [HDVN]►♦│Relax With Games Box│♦◄[G.Groups]

ai có game đua xe need for speed - the run mới nhất nhưng có bản repack ko nhỉ, mạng cùi quá down game này hơn 10 chắc chết quá:((

Ta đã trở lại. Lợi hại gấp bội đây \m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/

Gold_D_Bi

ai có link DMC4 1280 cho xin cái :(( down IDM rùi giải nén toàn lỗi file khổ đừng hỏi, cả ninja gaiden nữa, nghiền mấy cái nì :)))

ktrinhkien

Well-Known Member

Bà con cho hỏi GTA IV thì bản nào chơi good và không gặp lỗi vậy :D

tunf91

bản nào cũng ngon mà bác :D

tunf91

có ai chơi fifa 12 không nhỉ, cho mình hỏi là mình save game toàn bị displayName0 - 1 - 2 - 3 - 4 - 5, xong quit game là mất hết luôn, chả hiểu sao lại bị T.t

makieuphongkkee

Active Member

Lâu rồi mới có thời gian vào lại forum, mọi người vẫn khỏe chứ :D

TjkStyle

Member

Bác nào pék game nào mà chưởng hay dùng fép thuật ỳ xèo kô,hiệu ứng to to cả màn hìnk lun càng tốt >:)

overkillx

Huyền Thoại

Tracker game tốt nhất hiện tại blackcats-games.net đang open signup, bác nào máu thì reg acc nhanh kẻo muộn

TjkStyle

Member

Ai pék game nào tương tư như Kingdoms of Amalur Reckoning kô share nhá :x

psyche0736

mình thích game nhập vai, tìm đường với cài đồ ý, mà lại ghét game online kiếm hiệp mới ghê, có ai chơi skyrim ko, trời ơi, game đầu tiên mà tui chơi mãi ko chán, mỗi lần new game là có những thứ mới chờ đón mình, I LOVE SKYRIM!!!!!

weattseat

Active Member

Ủa SkyRim không phải game online hả bạn? Nếu vậy mình cũng quan tâm coi sao vì dạo này nghe nói tới nó nhiều.
Mình không thích chơi game online, phần vì nó không phải là câu chuyện, phần vì mạng lag nên chịu.
Vừa rồi down Portal 2 của bác Weatseat về chơi được 4 ngày thì giải game luôn. Cảm giác sung sướng, cương cứng và thỏa mãn như "ấy ấy" vậy.
Có bác nào cũng chơi Portal 2 và các game của Valve như HL2, ep1,ep2,... không? Trước giờ em chơi game rất ít, chỉ thỏa mãn được với HL2, Portal 2 này và Far Cry 1,2. Em thích thể loại FPS như vậy, và câu chuyện trong game của Valve hay quá. Đặc biệt AI của các nhân vật trong game, nhất là robot tuyệt quá. Cứ như thật!
Không biết có bác nào chơi Portal 2 có để ý ở Chapter 9, lúc Wheatley không giết được nhân vật chính, nó dụ nhân vật chính quay lại. Lúc chơi thì mình đi luôn, có lẽ ai cũng thế vì nôn nóng giải game. Nhưng lần thứ 2 đi mình không đi mà quay lại chỗ đó coi sao. Thì ra nó biết mình quay lại, và bắt đầu dụ dỗ mình nhảy xuống vực. Và cái giọng Anh chính gốc của nó hài hước vãi! Tuyệt vời, thỏa mãn quá xá với cái game như thế. Ngồi chơi 4 ngày liên tục muốn còng lưng, cuối cùng game kết thúc với hình ảnh cực đẹp và bài hát quá hay của GlaDOS, cảm giác viên mãn và hối tiếc vì nó qua nhanh quá.
Lần trước mình chơi HL1, HL2, ep1,ep2 cũng đều thế, tuyệt vời nhưng chỉ tiếc là game khá ngắn.
Bác Weatseat và các game thủ thứ thiệt, những người suốt ngày mài đũng quần trên ghế và bàn tay cầm chuột đã chai sạn, có thể giới thiệu thêm ít game FPS có thể sánh ngang với HL2, portal 2 không? Offline nha.

Về cốt truyện nên chơi series COD Modern Warfare.

Còn RPG thì thử Kingdom of amalur vs Skyrim

anhnhay

Cốt truyện của COD không so được với series half life và Portal của Valve thôi. Bác không biết là Valve mệnh danh là ông vua dòng game bắn súng nhờ cốt truyện tuyệt hay và nhờ source engine huyền thoại à. bây giờ chưa có game FPS nào sánh được về độ nổi tiếng của dòng Half life đâu :D

anhnhay

Cốt truyện của COD không so được với series half life và Portal của Valve thôi. Bác không biết là Valve mệnh danh là ông vua dòng game bắn súng nhờ cốt truyện tuyệt hay và nhờ source engine huyền thoại à. bây giờ chưa có game FPS nào sánh được về độ nổi tiếng của dòng Half life đâu :D

Bên trên