HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 12/05/2013

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 12/05/2013

Hôm qua, bác ko chịu ở lại! Căng màn hơi bị vui!
Vừa căng màn vừa căng thẳng. Cái màn vuông vức thế mà căng sao thừa lệch tùm lum.
Cái khung gỗ cong muốn gãy luôn, làm bác Huy "rên" tim đập thình thịch :))

Anh đau tim luôn ấy chứ! Căn bản kết hợp 2 trường phái nên nó lệch. May mà cuối cùng nó cũng xong, hơi lỗi chút thôi nhưng no star where!

Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 12/05/2013

bác nào trong hội đang xài vaudi V6W cho em mượn cuốn sách hướng dẫn được không.em về luyện skill hì hì

Ðề: Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 12/05/2013

ko có sách và angten bắt wifi Cường ơi :(( em có sách không cho anh mượn với

cuongtn87

Well-Known Member
anh muốn cuốn nào? tiếng anh đọc cho dễ hiểu nhé! tiếng việt nói thiệt là em đọc lại càng ngu ra chứ chả hiểu gì để mà làm theo

duchieu

Member

HDVT dạo này nhiều người trùng tên nhau! Phải thêm "nick" nữa mới phân biệt được. Còn tay Hiếu ... Sợ Mây nữa kìa. Huy thì có chú "La", chú "Rên" rồi. Tạm thời a đặt cho chú cái nick "Mách" vào đấy vì a thấy chú tương lai có hình thể cũng anh e nhà Văn Mách thôi! :)
Dạ, em ko nhận đâu, Thím Mách cao có 1m6x à. Em đây chuẩn lày mà lại so với Thím í thì kỳ wa. Tương lai của em đây (Hợp hơn rất nhiều Chris Evans - Captain America - My idol) - Giờ gọi em là HIẾU EVANS cũng được.b-(

bauthui1983

Active Member

Dạ, em ko nhận đâu, Thím Mách cao có 1m6x à. Em đây chuẩn lày mà lại so với Thím í thì kỳ wa. Tương lai của em đây (Hợp hơn rất nhiều Chris Evans - Captain America - My idol) - Giờ gọi em là HIẾU EVANS cũng được.b-(

Ờ! Gọi là Hiếu "Eva" hợp đấy nhể!

bauthui1983

Active Member

"Ngửi" chưa mà biết vậy, bé Eva =))
Thúi mà có nhiều người khoái lắm đó bé Eva à :))
Zọtttttttttttttt lẹ! Cái tay đó mà đấm cho 1 phát thì khỏi còn ước mơ Hát Dê luôn... Kha kha kha....

duchieu

Member

"Ngửi" chưa mà biết vậy, bé Eva =))
Thúi mà có nhiều người khoái lắm đó bé Eva à :))
Zọtttttttttttttt lẹ! Cái tay đó mà đấm cho 1 phát thì khỏi còn ước mơ Hát Dê luôn... Kha kha kha....

EM XàI CáI Này KO à.

duchieu

Member

không PS nha bác. Cái Thím này là lập kỷ lục Ghi NET về bắp tay to nhất thế giới nhé.

kiulo

Member

Sao hổng có bác nào bóc giùm cho e một phiếu với. Kiểu này lại vuột mất vaudi đợt này rồi.
Nội dung off lần này kết quả ntn vậy a khôi? Post lên trang nhất cho những bác ko co mặt như e biết với. Có bác nào lên đài phong thần không.

davidhand

Moderator
Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 12/05/2013

Sao hổng có bác nào bóc giùm cho e một phiếu với. Kiểu này lại vuột mất vaudi đợt này rồi.
Nội dung off lần này kết quả ntn vậy a khôi? Post lên trang nhất cho những bác ko co mặt như e biết với. Có bác nào lên đài phong thần không.
Theo sự thống nhất của AE thì hội viên sẽ phân thành 3 level khác nhau để tiện cho việc quản lý cũng như trong khâu tổ chức các sự kiện liên quan đến hội:
- Level 1: dành cho những hội viên đi offline thường xuyên.
- Level 2: là những người có tham gia offline nhưng ít, thỉnh thoảng mới xuất hiện.
- Level 3: những thành viên đã đăng ký nhưng chưa tham dự buổi offline nào.
Quyền lợi của các thành viên giữa 2 level 1&2 sẽ khác nhau. Khác nhau cụ thể thế nào sẽ thông báo sau. Level 3 thì không có quyền lợi gì cả, có thể tham gia trong box hội trên diễn đàn thôi.
Mục đích như vậy để đảm bảo quyền lợi cũng như nghĩa vụ của các thành viên tham gia và giúp cho BĐH thu xếp các vấn đề hoạt động hội được chủ động và thuận tiện hơn. Các thành viên có thể thay đổi level thông qua việc tham gia các hoạt động của hội. Hiện mình đã có danh sách trong tay do các hội phó chuyên trách soạn gửi đến và mình sẽ update sớm nhất có thể.
À, tham gia offline mới được bốc thăm trúng thưởng nhé! Càng tham gia nhiều càng có cơ hội! :)
Thanks N,

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 12/05/2013

phải đi off mới bốc thăm được bác ơiii

SHOP1888

Em đang khuyến mãi màn chiếu ( giống của anh K davidhand ) cho hội Vũng Tàu.Không biết sẽ viết ở chỗ nào được.Mấy anh chỉ đất để em làm 1 bài quảng cáo :D.Tks all

Bên trên