HDVT - MỜI OFFLINE 04/08/2013

davidhand

Moderator
Dear all,
Để chuẩn bị cho buổi tiệc mừng Sinh nhật HDVT tròn 1 tuổi vào đầu tháng 9, thay mặt BĐH HDVT xin trân trọng kính mời toàn thể ACE trong hội tới tham dự buổi offline sáng CN tới đây tại cafe Vũng Tàu (Góc ngã 4 Nguyễn Văn Trỗi - Lê Hồng Phong) để chúng ta tập trung xây dựng các ý tưởng và lập kế hoạch tổ chức cho sự kiện lớn này của hội. Vậy kính mong ACE cùng chung tay góp sức để chúng ta có một buổi tiệc thật hoành tráng, rực rỡ, ý nghĩa , thúc đẩy hội chúng ta ngày một phát triển và tạo thành một khối đoàn kết vững mạnh. Mọi ý kiến đóng góp của ACE đều rất đáng trân trọng và chúng ta sẽ tổng hợp lại để Kiến trúc sư trưởng chương trình, kiêm MC và kiêm luôn cả ông bầu trong giới Sâu Bít VT của hội chúng ta - anh phuochalan (Tức Huy La) sẽ design thành một lai vờ sâu mang tầm ... quốc tế đưa Thúy Nga Paris By Night VIP Party về với thành phố biển! :)
Ngoài ra, nội dung offline lần này cũng thảo luận, chia sẻ những vấn đề thắc mắc của ACE trong "Chuyên ngành ăn chơi HD" như thường lệ.
Xin trân trọng thông báo,
davidhand.

Update vài hình ảnh về buổi offline:

Chỉnh sửa lần cuối:

therains

Active Member
Dear all,
Để chuẩn bị cho buổi tiệc mừng Sinh nhật HDVT tròn 1 tuổi vào đầu tháng 9, thay mặt BĐH HDVT xin trân trọng kính mời toàn thể ACE trong hội tới tham dự buổi offline sáng CN tới đây tại cafe Vũng Tàu (Góc ngã 4 Nguyễn Văn Trỗi - Lê Hồng Phong) để chúng ta tập trung xây dựng các ý tưởng và lập kế hoạch tổ chức cho sự kiện lớn này của hội. Vậy kính mong ACE cùng chung tay góp sức để chúng ta có một buổi tiệc thật hoành tráng, rực rỡ, ý nghĩa , thúc đẩy hội chúng ta ngày một phát triển và tạo thành một khối đoàn kết vững mạnh. Mọi ý kiến đóng góp của ACE đều rất đáng trân trọng và chúng ta sẽ tổng hợp lại để Kiến trúc sư trưởng chương trình, kiêm MC và kiêm luôn cả ông bầu trong giới Sâu Bít VT của hội chúng ta - anh phuochalan (Tức Huy La) sẽ design thành một lai vờ sâu mang tầm ... quốc tế đưa Thúy Nga Paris By Night VIP Party về với thành phố biển! :)
Ngoài ra, nội dung offline lần này cũng thảo luận, chia sẻ những vấn đề thắc mắc của ACE trong "Chuyên ngành ăn chơi HD" như thường lệ.
Xin trân trọng thông báo,
davidhand.

Sao lúc em đi vắng các bác tổ chức offline to vậy? Bác hand nhớ sms cho mấy thành viên mới nhé, soachanhvt, Violetlionking, bapngon,....!

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - MỜI OFFLINE 04/08/2013

Anh em ở nhà nhớ chào đón mấy thành viên mới cẩn thận đó, đừng để offline một lần rồi off luôn!

Ko thành vấn đề! Thành viên mới soachanhvt, bapngon... anh em lo tốt!
Chỉ có đồng chí Vua Sư Tử Tím là anh Rên phải phụ trách thui! :))

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - MỜI OFFLINE 04/08/2013

Ko thành vấn đề! Thành viên mới soachanhvt, bapngon... anh em lo tốt!
Chỉ có đồng chí Vua Sư Tử Tím là anh Rên phải phụ trách thui! :))

Chú có vẻ tự tin quá rồi đó, lo cho mấy em đó cũng không dễ đâu đấy nhé!

davidhand

Moderator
Ðề: HDVT - MỜI OFFLINE 04/08/2013

Chú Rên cứ yên tâm ở Đà Lạt công tác nhé! :)

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - MỜI OFFLINE 04/08/2013

Chú có vẻ tự tin quá rồi đó, lo cho mấy em đó cũng không dễ đâu đấy nhé!

Em đâu có nói là mình em lo, mà là "anh em lo tốt" :)).
Bác thì chỉ cần phụ trách mỗi đồng chí Tim Tím kia thui :))
Nói chung là phải chăm sóc các thành viên mới chu đáo, đến hôm sinh nhật là có đội PG xinh xắn, dễ thương và chuyên nghiệp luôn! :))

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - MỜI OFFLINE 04/08/2013

Em đâu có nói là mình em lo, mà là "anh em lo tốt" :)).
Bác thì chỉ cần phụ trách mỗi đồng chí Tim Tím kia thui :))
Nói chung là phải chăm sóc các thành viên mới chu đáo, đến hôm sinh nhật là có đội PG xinh xắn, dễ thương và chuyên nghiệp luôn! :))

em thích cái chữ "chuyên nghiệp" của bác

kiulo

Member

Tới ngày 4/8 Cường đi ngang chờ a đi với nha.
Có ai ở gần ẹo ông từ hay P12 thì đi chung cho vui nhể

BapNgon

Cho em hỏi sáng cn mấy giờ vậy các anh.

bauthui1983

Active Member

Á Á Á Á Á Á Á Á Á.........................................
Vì công việc đột xuất nên sáng mai ko thể offline cùng anh em được.
Lần đầu tiên ko đi off :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
P/s: bác Hen xem anh chị em nào cần áo đồng phục thì đăng ký gấp với em để oder hàng nhé! Sinh nhật HDVT mặc toàn bộ áo đồng phục cho máu.
Đang nghĩ để chị em HDVT mặc áo đồng phục màu hồng hoặc vàng cho đẹp... :)
Còn anh em chơi màu xanh đã có.

davidhand

Moderator

Á Á Á Á Á Á Á Á Á.........................................
Vì công việc đột xuất nên sáng mai ko thể offline cùng anh em được.
Lần đầu tiên ko đi off :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
P/s: bác Hen xem anh chị em nào cần áo đồng phục thì đăng ký gấp với em để oder hàng nhé! Sinh nhật HDVT mặc toàn bộ áo đồng phục cho máu.
Đang nghĩ để chị em HDVT mặc áo đồng phục màu hồng hoặc vàng cho đẹp... :)
Còn anh em chơi màu xanh đã có.
OK e, để mai offline xem tình hình thế nào.

macmanhha

Member

Đã là đồng phục thì chủ yếu nổi lên nhờ cái màu áo thôi, Nữ thì cũng it nửa, cho khác màu sẽ bị lẻ loi va ít người mac thi ko còn tính chất đồng phục

0joro0

Huyền Thoại

Em là Thắng bên Cafe3DVietNam đệ của anh Phúc nè! Ngày mai em đi xuống VT chơi đó mấy anh. Mấy anh biết địa điểm nào ngon, bổ rẻ, thì chỉ em với nhé! Tks.
Em cũng có đem theo cần câu để xuống đó câu luôn. hehe. Tầm 11g tụi em xuống tới đó.

Bên trên