HDVT - OFFLINE DÃ NGOẠI TẠI LONG HẢI

BUỔI OFFLINE DÃ NGOẠI TỔ CHỨC VÀO THỜI GIAN NÀO?

• LẦN OFFLINE NGÀY 17/03

Số phiếu: 5 55.6%
  • LẦN OFFLINE NGÀY 24/04

Số phiếu: 4 44.4%
  • Ý KIẾN KHÁC

Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    9
  • Poll closed .

cuongtn87

Well-Known Member
oạch! bac hand để hình so gợi cảm! đề nghị gỡ 1-2 tấm xuống ạ! tụi an ninh đi ngang nó del là bỏ....

quangtuong

Banned
Ðề: HDVT - OFFLINE DÃ NGOẠI TẠI LONG HẢI

tắm tiên coi chừng cua kẹp chim nha mấy bác. em có lẻ kg đi được rùi.tuần tới nửa đi sg

davidhand

Moderator
Báo cáo các bác là hiện phương tiện vận chuyển cho buổi off đã đầy đủ: hiện có 3 xe (2 cái 5 chỗ, 1 cái 7 chỗ) để phục vụ các bác bằng đường bộ, bác nào thích đi bằng đường biển thì đã có 1 xuồng cao tốc 2 máy Yamaha chạy với vận tốc 120km/h rồi :) (Bác nào say sóng thì chớ dại đi cái này nhé)

Chú Huy chuẩn bị thực đơn ăn nhậu cho xôm xôm nhé! :D Theo mình thì nên mua Hải sản, đồ uống từ VT cho ngon. Sang đó thuê địa điểm và bếp nướng thôi nhỉ?

bauthui1983

Active Member
Ðề: HDVT - OFFLINE DÃ NGOẠI TẠI LONG HẢI

Wow, bác hand lo chu đáo quá ta. Nhưng hiện giờ tỷ số vẫn đang là 4-4.
Nếu off Long Hải ngày 17/3 thì ai đăng ký đi, đóng tiền luôn bác hand ơi!
Chắc hạn chót đóng tiền là ngày 14 đi bác! Tránh trường hợp đăng ký rùi ko đi!

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: HDVT - OFFLINE DÃ NGOẠI TẠI LONG HẢI

anh Tùng đóng trước cho em với! hehe

davidhand

Moderator
Re: Ðề: HDVT - OFFLINE DÃ NGOẠI TẠI LONG HẢI

Xem ra điểm mặt toàn anh e quen cả mà, với lại mỗi người phải tự chịu trách nhiệm với bản thân mình và mọi người thôi. Phương châm ăn nhậu vẫn là ... Campuchia, kinh phí chỉ mang tính tham khảo thôi chứ khả năng là ... hơn! :D Qua đó tính cũng được e ạ, quỹ hội sẽ sử dụng cho những vấn đề phụ: địa điểm, nước giải khát! Anh e nào đã đăng ký mà ko đi được thì nhớ báo trước nhé, ko là vẫn phải nộp tiền như thường! (Sau này đòi) :)
Mình thấy lạ là làm poll mà anh e lười vote quá mặc dù comment rất khí thế! Cứ cái kiểu này thì ngày 17/3 thẳng tiến! :D

P/s: Bác nào chưa thấy tên trong list muốn tham gia thì đăng ký gấp nhé ko là khóa sổ 13/3 đấy ạ. Mình SMS cho mọi người rồi nên sau này ko phàn nàn nhé! :)

phuochalan

Well-Known Member
Báo cáo các bác là hiện phương tiện vận chuyển cho buổi off đã đầy đủ: hiện có 3 xe (2 cái 5 chỗ, 1 cái 7 chỗ) để phục vụ các bác bằng đường bộ, bác nào thích đi bằng đường biển thì đã có 1 xuồng cao tốc 2 máy Yamaha chạy với vận tốc 120km/h rồi :) (Bác nào say sóng thì chớ dại đi cái này nhé)

Chú Huy chuẩn bị thực đơn ăn nhậu cho xôm xôm nhé! :D Theo mình thì nên mua Hải sản, đồ uống từ VT cho ngon. Sang đó thuê địa điểm và bếp nướng thôi nhỉ?

Bên đó Hải sản rẻ hơn bên Vũng tàu a. Em có lính nhà bên đó nên Support hết mình. Em đang coi con nước mấy giờ để anh em đi Cào NGAO

cuongtn87

Well-Known Member

Thế có ghé qua Bà Rịa đón em với cả bác Meoconred ko bác K?????

Bên đó Hải sản rẻ hơn bên Vũng tàu a. Em có lính nhà bên đó nên Support hết mình. Em đang coi con nước mấy giờ để anh em đi Cào NGAO

Em là em kết bác H vụ này nhất đấy!

davidhand

Moderator

Vậy thì tuyệt rồi! E chuẩn bị giùm AE địa điểm, hải sản và bếp than nhé! :) Theo a thì địa điểm kiếm chỗ nào nó rộng rãi có nhà hàng, bãi biển cho AE tung tăng và chơi món xuồng cao tốc nhé! Khu Thùy Dương được ko nhỉ?
Thanks,

phuochalan

Well-Known Member
Vậy thì tuyệt rồi! E chuẩn bị giùm AE địa điểm, hải sản và bếp than nhé! :) Theo a thì địa điểm kiếm chỗ nào nó rộng rãi có nhà hàng, bãi biển cho AE tung tăng và chơi món xuồng cao tốc nhé! Khu Thùy Dương được ko nhỉ?
Thanks,
Để em tìm chỗ tốt nhất cho anh em mình nhé. Thuỳ Dương ok đó anh. EM cũng hay làm Even bên đó,

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: HDVT - OFFLINE DÃ NGOẠI TẠI LONG HẢI

Để em tìm chỗ tốt nhất cho anh em mình nhé. Thuỳ Dương ok đó anh. EM cũng hay làm Even bên đó,

Bác Huy chu đáo quá! Thưởng cho bác Huy 1 em mình dây, eo thon, chân dài nhé! Em C Bà Rịa có được ko bác? ;))

meoconred

Member
Ðề: Re: HDVT - OFFLINE DÃ NGOẠI TẠI LONG HẢI

Ok, chỗ này tắm táp thì ngon quá rồi nhưng lâu rồi không đi kg biết có cho thuê bếp than kg đây.

Mình đi cái chỗ vừa qua đèo nước ngọt là tới cái đầu tiên :

Vé vào cửa 30k/người (không tính tiền thuê bãi, dù, nước ngọt tắm)
Bếp nhỏ 30k, bếp lớn 200k
Có cho thuê luôn ly, chén...
Bán nước đá, bia....nhiều thứ nữa

Anh em và chú Huy ngâm kíu nha.

phuochalan

Well-Known Member
Vừa contact với Thùy Duơng Resort rồi..Không cho mang đồ vào đó đâu pà kon ơii

davidhand

Moderator
Barbecue là mình phải tự nướng nó mới vui, bên đó thiếu gì chỗ, Huy, Bác Triều hay AE nào biết chỗ đáp ứng được thì AE mình tới, có vé vào cửa cũng OK.

cuongtn87

Well-Known Member
chắc phải đi sâu xuống 1 chút bác ạ! bãi gần cuối! có điều biển ko đã như bên thùy dương

davidhand

Moderator
Long Hải nhiều chỗ đẹp đáp ứng được yêu cầu của AE nhà mình, khỏi lo. Lần trước nhóm của a cũng ăn chơi ở đó 1 lần rồi, có điều ko nhớ tên gì thôi, biển đẹp, nhà hàng lịch sự.

Bên trên