HDVT - THÔNG BÁO OFFLINE ĐỊNH KỲ CHỦ NHẬT NGÀY 13/7/2014

bauthui1983

Active Member
Kính chào anh em HD Vũng Tàu,
Thay mặt BĐH, trân trọng kính mời anh em tham dự buổi offline định kỳ của hội HD Vũng Tàu với chương trình dự kiến như sau:

1. Thời gian: 8h30 sáng Chủ nhật ngày 13/07/2014.

2. Địa điểm: Quán café Wings số 32 đường Lê Quý Đôn, tp.Vũng Tàu

3. Nội dung:
  • Ra mắt áo đồng phục mới, phiên bản số 2 của hội.
  • Thảo luận ý tưởng phát triển hội cho tương lai.
  • Chia sẻ, hướng dẫn cách chơi HD bằng đĩa Bluray: design, in ấn, ghi chép, sắp xếp, lưu trữ.
  • Chia sẻ, hướng dẫn cách tìm source phim, sub, remux phim 2D, 3D.
  • Chia sẻ một số phim hay, bom tấn cho anh em.
  • Off chai tổ chức mừng sinh nhật cho các anh em có ngày sinh vào tháng 7 gồm: oscarhoang, congvungtauvn, moc2610.

Anh em cố gắng tham gia đầy đủ, đúng giờ nhé!
Anh em có ý tưởng, câu hỏi, kiến nghị hay đề xuất gì vui lòng chuẩn bị để đóng góp cho sự phát triển của hội!

Trân trọng,
Nguyễn Sơn Tùng - bauthui1983 - 0945.919103

Bản đồ quán cafe Wings

[/B][/SIZE][/COLOR]

moc2611

Member
Ðề: HDVT - THÔNG BÁO OFFLINE ĐỊNH KỲ CHỦ NHẬT NGÀY 13/7/2014

Em ủng hộ rượu mừng sinh nhật

hỏi nhỏ rượu gì thế mốc?

quangtuong

Banned

chủ nhật này thì đang ở hà tỉnh mất rùi. ae off vui vẻ nhá

davidhand

Moderator

Lần này đi diện áo mới xem có được ngon cơm như a Triều ko! :D

bauthui1983

Active Member

Lần này đi diện áo mới xem có được ngon cơm như a Triều ko! :D

Tập gym đi thì mới đẹp như anh Triều được bác ơi! Anh Triều tập mấy chục năm mới được nhiêu đó thui đóa!
He he he.... Để trưa về chụp hình tự sướng rùi up lên cho anh em xem. ;;)

phuochalan

Well-Known Member

Tuần này là ọp chai được rồi hay sao ý

hunghdvt

Member

Tiếc quá!! Không off cùng ae được. Đi Du lịch cùng cty rùi. Hẹn lần sau nhé.
Chúc mừng sinh nhật các anh em trong tháng 7 nhé. Chúc anh em có 1 sinh nhật thật dzui dzẻ, thật hoành tráng, tràn ngập trong bia rượu và đập phá được nhiều món HD hiiiiii
Cheerrrrr :-bd@};-

duchieu

Member

Ngon đấy, lần này em đi . :D

macmanhha

Member

Dear All;
Để mỗi buổi offline luôn có ý nghĩa, hiệu quả, tạo sự phấn khích đi off cho mọi người Tôi có đề nghị sẽ có nội dung cụ thể như Tùng đã đưa Ra. Tuy nhiên cần phải có sự phân bổ thời gian/người phụ trách cụ thể cho từng đầu mục để a e có sự chuẩn bị và tập trung cao cho buổi off.
Hiệu quả cho kế hoạch/nội dung/hiệu quả offline phụ thuộc 90% vào lượng anh em tham gia, vì vậy a e nào đi được vui lòng xác nhận ngay trên Topic này.

1. Ra mắt áo đồng phục mới, phiên bản số 2 của hội.: Tùng phụ trách, trong 10 phút
2.Liên quan đến tiền quỹ: Tùng phụ trách, trong vòng 10 phút.
3. Chia sẻ, hướng dẫn cách chơi HD bằng đĩa Bluray: design, in ấn, ghi chép, sắp xếp, lưu trữ.: Ai/nhóm nào phụ trách? thời gian?
4. Chia sẻ, hướng dẫn cách tìm source phim, sub, remux phim 2D, 3D. Ai/nhóm nào phụ trách? thời gian?
5 . Chia sẻ một số phim hay, bom tấn cho anh em. Chưa hiểu nội dung này ??? Tùng làm rõ thêm
6. Thảo luận ý tưởng phát triển hội cho tương lai: Hà phụ trách, trong 50 phút
7. Off chai tổ chức mừng sinh nhật cho các anh em có ngày sinh vào tháng 7.Anh Hùng phụ trách. Thời gian dự kiến bắt đầu/kết thúc?

Trình tự nội dung sẽ đi như thứ tự trên. Đối với mục 3,4,5 các Anh em nào có kinh nghiệm vui lòng chủ động đăng ký phụ trách

Mục 6, do đặc thù lần này sẽ có nhiều việc quan trọng liên quan đến việc phát triển hội, Quyền lợi/trách nhiệm 1 cách rõ rang nhất có thể của thành viên/hội trưởng,..cho nên rất cần sự có mặt /ý kiến của tất cả các anh em.
Vì vậy kính đề nghị anh em thu xếp tham gia đầy đủ

hunghdvt

Member

Tiếc quá!! Không off cùng ae được. Đi Du lịch cùng cty rùi. Hẹn lần sau nhé.
Chúc mừng sinh nhật các anh em trong tháng 7 nhé. Chúc anh em có 1 sinh nhật thật dzui dzẻ, thật hoành tráng, tràn ngập trong bia rượu và đập phá được nhiều món HD hiiiiii
Cheerrrrr :-bd@};-

Hà ơi, anh thông báo trên đây rùi mà.

Mục 7 giao lại cho người khác đi. Thanks. CHúc AE vui vẻ và buổi off thành công tốt đẹp.

duchieu

Member

Chú ko đi là thông chú văng bi giờ! Hội viên thường trực mà 2 năm chưa thấy mặt chú đóa!

Đậu phộng. Gì mà 2 năm pa. Hội thành lập còn chưa dc 2 năm mà pa chém gió kinh vãi. :D. tầm 12 tháng chứ mấy.

---------- Post added 10-07-2014 at 08:12 ----------

Chú ko đi là thông chú văng bi giờ! Hội viên thường trực mà 2 năm chưa thấy mặt chú đóa!

Đậu phộng. Gì mà 2 năm pa. Hội thành lập còn chưa dc 2 năm mà pa chém gió kinh vãi. :D. tầm 12 tháng chứ mấy.

bauthui1983

Active Member

1. Ra mắt áo đồng phục mới, phiên bản số 2 của hội.: Tùng phụ trách, trong 10 phút
2.Liên quan đến tiền quỹ: Tùng phụ trách, trong vòng 10 phút.
3. Chia sẻ, hướng dẫn cách chơi HD bằng đĩa Bluray: design, in ấn, ghi chép, sắp xếp, lưu trữ.: Ai/nhóm nào phụ trách? thời gian?
4. Chia sẻ, hướng dẫn cách tìm source phim, sub, remux phim 2D, 3D. Ai/nhóm nào phụ trách? thời gian?
5 . Chia sẻ một số phim hay, bom tấn cho anh em. Chưa hiểu nội dung này ??? Tùng làm rõ thêm
6. Thảo luận ý tưởng phát triển hội cho tương lai: Hà phụ trách, trong 50 phút
7. Off chai tổ chức mừng sinh nhật cho các anh em có ngày sinh vào tháng 7.Anh Hùng phụ trách. Thời gian dự kiến bắt đầu/kết thúc?

Mục 1, 2 - Tùng phụ trách - Ok
Mục 3, 4 - Tùng, anh Huy La, anh Khôi phụ trách - Thay mặt 2 anh kia ok lun. ;)
Mục 5 - Off sẽ làm rõ.
Mục 7 - do anh Hùng đi vắng nên Tùng phụ trách lun - Ok
Ôm đồm nhiều quá ko ta! Thui! Mục 7 anh Huy La phụ trách nhé! \:D/

Năm ngoái, năm nay --> 2 năm :-j

phuochalan

Well-Known Member

Chơi luôn...Thứ 7 này XOÃ với anh em bữa

hunghdvt

Member

Chơi luôn...Thứ 7 này XOÃ với anh em bữa

Chủ nhật mà chú!!!!
Thứ 7 xõa với Tùng thúi trước deeeeeeeeeeeee heeeeeeeeeeeeeeeeeee Nhớ ghé Coopmart mua chai Olive oil heeeeeeeeeeeeeee (mooning)
;))

Dear All,
Off đợt này mình không tham dự cùng anh em được rồi, chúc anh em off vui vẻ nhé !
Tiết kiệm dầu ăn là tiết kiệm tiền hehe #:-S
@ Hà nhận áo size XL dùm mình nhé ! Nộp quỹ và áo mình sẽ ck cho Bàu thúi
Thanks

Bên trên