HDX 1000 chơi được những định dạng nào???

Đã dùng HDX 1thời gian nhưng vẫn chưa nắm bắt được hết các đuôi mà HDX có thể play được:confused:, bro nào có kinh nghiệm chỉ dẫn giùm cái.
Thanks các bro nhiều

manhthang

Huyền Thoại
Ðề: HDX 1000 chơi được những định dạng nào???

Thông tin trên trang chủ www.hdx1080.com hoặc nhà phân phối tại VN www.tanthanh.vn

Media files supported
Video containers:
Matroska (MKV), MPEG1/2/4 Elementary (M1V, M2V, M4V), MPEG1/2 PS (M2P, MPG), MPEG2 Transport Stream (TS, TP, TRP, M2T, M2TS, MTS), VOB, AVI, ASF, WMV, MOV (H.264), MP4, RMP4
Video codecs:
XVID SD/HD, MPEG-1, MPEG-2, MP@HL, MPEG-4.2, ASP@L5, 720p, 1-point GMC, WMV9, MP@HL, H.264, BP@L3, [email protected], [email protected], [email protected], VC-1, MP@HL, AP@L3
Audio containers:
AAC, M4A, MPEG audio (MP1, MP2, MP3, MPA), WAV, WMA
Audio codecs:
WMA, WMA Pro, AAC, MP1, MP2, MP3, LPCM 5.1/7.1, FLAC, DTS, AC3 (supported via pass through to decoder)
Picture formats:
JPEG, BMP, PNG, GIF
DVD RIP Format:
ISO, IFO
Định dạng Phụ đề
(Subtitle formats)
SRT, SMI, SUB, SSA
Ngôn ngữ phụ đề
(Subtitle Language)
English, Gb, Big5, German, Greek, Hebrew, Russian, Dutch, French, Italian, Czech, Swedish, Spanish, Polish, Portuguese, Bulgarian, Norwegian, Hungarian, Slovenian, Japanese, Nimen, Vietnamese (tích hợp trong file MKV)

Nhưng tại sao khi chơi file video, định dạng âm thanh là AAC lại fát ko ra tiếng? ( Mình dùng Z5500)

Tranh thủ hỏi ké một câu: HDX cũng như các NMT khác có chức năng pan&scan giống như MPC trong HTPC không ạ? Em thích coi full màn hình dù bị xén 2 bên :D

Thanks

Cảm ơn bác Tuấn, thêm câu nữa: thường pan&scan thì phải chỉnh lại vị trí phụ đề để không bị trôi xuống dưới, NMT có cho chỉnh phụ đề dễ dàng không ạ?

Hi hi, càng ngày càng nghiêng về NMT hơn là HTPC :D

hoangtuan_neu

Active Member

Cảm ơn bác Tuấn, thêm câu nữa: thường pan&scan thì phải chỉnh lại vị trí phụ đề để không bị trôi xuống dưới, NMT có cho chỉnh phụ đề dễ dàng không ạ?

Hi hi, càng ngày càng nghiêng về NMT hơn là HTPC :D

Khi Pan&Scan kiểu gì thì phụ đề nó vẫn u như kĩ chứ ko phải chỉnh lại phụ đề gì hết bác ạ

Bên trên