HDX-những điều thắc mắc?

BigJ

Em tết vừa xắm e HDX về chơi,nhưng là dân newbie,ko biết rõ lắm,xin các pro nào đang sử dụng e nó cùng vào đây bàn luận và hướng dẫn những newbie cho e sử dụng nhé:),thanks nhiều...
Em có 1 số câu hỏi cần thỉnh giáo:
1.Làm sao để có thể thay đổi giao diện search của e nó (để chọn phim + search phim cho dễ:ví dụ như search theo bìa đĩa phim chẳng hạn???)
2.Làm như thế nào để xem 1 folder 1 lúc? (mỗi lần nghe nhạc cứ phải add file liên tục :(...100 bài ->hỏng điều khiển mất )
3.Hình như e nó ko chạy đc 1080i T__T hoặc có hình nhưng ko có tiếng...
4.2 cổng usb nhưng chỉ chạy được có 1 T__T (cổng trên ko chạy được)

hoangtuan_neu

Active Member
Ðề: HDX-những điều thắc mắc?

Em tết vừa xắm e HDX về chơi,nhưng là dân newbie,ko biết rõ lắm,xin các pro nào đang sử dụng e nó cùng vào đây bàn luận và hướng dẫn những newbie cho e sử dụng nhé:),thanks nhiều...
Em có 1 số câu hỏi cần thỉnh giáo:
1.Làm sao để có thể thay đổi giao diện search của e nó (để chọn phim + search phim cho dễ:ví dụ như search theo bìa đĩa phim chẳng hạn???)
2.Làm như thế nào để xem 1 folder 1 lúc? (mỗi lần nghe nhạc cứ phải add file liên tục :(...100 bài ->hỏng điều khiển mất )
3.Hình như e nó ko chạy đc 1080i T__T hoặc có hình nhưng ko có tiếng...
4.2 cổng usb nhưng chỉ chạy được có 1 T__T (cổng trên ko chạy được)
1. Không những chỉ thay đổi giao diện Search mà còn có thể thay đổi giao diện toàn bộ của HDX. Bác vào đây tham khảo nhé !
2. Để chơi nhạc cùng 1 lúc trong 1 folder thì bác nhấn nút Play trên Remote thì nó sẽ chơi hết các file trong folder đó (còn nếu bác nhấn nút Enter thì nó chỉ chơi có 1 bài rồi thôi)
3. Em nó ko những chạy 1080i mà chạy tốt đối với cả 1080p bác nhé !
4. Muốn sử dụng cổng USB trên cùng của HDX thì bác chỉ việc ngắt dây nối với khe đọc thẻ nhớ phía trước của em nó.

P/S: Mod remove dùm em Topic này về box HD Media Box nha !

Bên trên