Himedia 910b chơi 7.1

vinagoh

Well-Known Member
oh, vậy là bác phải chi phí cho nghe và nhìn nhiều tiền. Nếu để nghe và nhìn chung 1 bộ âm thanh thì con ax10 của bác vẫn là ok mà.
Em cũng mong được như Bác nói, đỡ phải tốn lúa, nhưng cái lỗ tai nó không chịu nghe theo em Bác ạ!
Rõ khổ. :D

trangchodom

Well-Known Member
Em cũng mong được như Bác nói, đỡ phải tốn lúa, nhưng cái lỗ tai nó không chịu nghe theo em Bác ạ!
Chuyện này là chuyện bình thường của mọi anh em trong diễn đàn mà có gì đâu mà khổ bác. Em thì không sợ tốn tiền nâng cấp mà chỉ sợ không có tiền nâng cấp thôi. :)

dieuco

Active Member
Chuyện này là chuyện bình thường của mọi anh em trong diễn đàn mà có gì đâu mà khổ bác. Em thì không sợ tốn tiền nâng cấp mà chỉ sợ không có tiền nâng cấp thôi. :)

Giờ em tải film 7.1 toàn thấy DTS HD mà ko có 7.1 DTS thường các bác nhỉ.
Pi AX5i của em thì chỉ chơi được 7.1 thường thoai :D

Nghia_PMT

Well-Known Member
bán hết!!! Chuyển Denon xài... dòng thấp X540BT vẫn chơi đc DTS-HD, Dolbye True HD & Atmos kìa chủ thớt

theaminh81

Well-Known Member
Chào các bác.
Em hiện sử dụng Himedia 910b tuy nhiên khi xem film có âm thanh 7.1 thì e thấy ko giải mã được vì ko thấy tiếng ra loa
Mặc dù em đã setup âm thanh ra HD 7.1. Amply em dùng là Pioneer AX5i View attachment 315258
Và em muốn nghe nhạc file định dạng DTS thì có cách nào ko ạ?

BÁc ib zalo em hộ cái, quên mất nick bác rồi

luckydayv4a

anh em nào có frimware con này không cho mình xin cái link download, con của mình khởi động cứ đứng ở màn boot hoài

Nghia_PMT

Well-Known Member
Tách biệt phim nhạc:
- Pioneer 1121 để có âm thanh HD, sau đó Pre Pow. :D
- Nhạc: Amp 2 kênh.
Chính xác sau bao nhiêu năm xài chung film và nhạc và bây giờ tách riêng film thì Denon X-4300H nhạc Denon D-M37 thôi mà phê lòi luôn a.Đạo, Denon D-M37 tí hon hạt đậu thôi mà chưa bao giờ cho vol lên 50% :D

Bên trên