Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

@ Bác vinagoh : explorer cũng thình thoảng lên Quận 9. Hôm nào lên lai rai với hội PIJAMA nhé. explorer cũng có PI nè. Chưa có JA và MA thôi

Vậy nếu lên thì alo or pm cho mình nhé. ;))

thinhkappa

Well-Known Member
Mới đầu nghe mấy ae HDAG nói có diễn viên Phúc An ,ae HDSG ko ai biết diễn viên Phúc An là ai ,đa số ae ít xem phim VN nên ko biết , e về search trên mạng mới biết ,cô ấy cũng khá nổi tiếng ,đúng là gái 1 con trông mòn con mắt.:)

tolydieu

Tối về down xong convert lại cho nhẹ up cho nhanh, có bạn đến bận lai rai chút đỉnh, giờ mới lên up được, mới bấm upload chắc tầm 15 phút nữa là có xem.

Tối về down xong convert lại cho nhẹ up cho nhanh, có bạn đến bận lai rai chút đỉnh, giờ mới lên up được, mới bấm upload chắc tầm 15 phút nữa là có xem.

bác Tân tối nào cũng lai rai hết .nội công thâm hậu thế bác

Chỉnh sửa lần cuối:

tolydieu

Up lên youtube lâu quá, cuối cùng cũng xong,

[video=youtube;YUSNuig3y00]http://www.youtube.com/watch?v=YUSNuig3y00[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

augustion

Ðề: Re: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Em còn đang trong lớp học, clip chắc đêm qua upload xg rồi, tại em cắm down phim ở nhà nữa. Tí về em đưa link lên cho các bác. :D

@ augustion: bạn ở An Giang thì mời vào sinh hoạt cùng anh em HD An Giang nhe. Chi tiết liên lạc dưới chữ ký mình.

Hiện tại mình đang theo học ở Cần Thơ. Ít khi về An Giang lắm!

augustion

Khổ quá đang đi mùa hè xanh, lên mạng = 3G không dám xem video!

thedaiking

Member

Khổ quá đang đi mùa hè xanh, lên mạng = 3G không dám xem video!

mùa hè xanh ??? mình cũng có mấy đứa em trong đó, mà nó chơi dưới AG nên có gì bạn qua AG cứ ra cafe kiến nhỏ là gẹp HDAG

quangtuong

Banned

chừng nào giao lưu với hd vủng tàu nhể ?

Roland

Well-Known Member
Các bác nhà mềnh cứ đi giao lưu các tỉnh lẻ thế này. Vài hôm nữa khắp cả nước có sổ đỏ trên hdvietnam :D

hbinhlove2003

Well-Known Member
Nghe đồn là bác hdnguyenphi nhà ở VT sẽ lên chương trình ăn chơi A-Z cho anh em HDSG đó :D

chừng nào giao lưu với hd vủng tàu nhể ?

Theo mình biết ở VT cũng có nhìu người chơi HD rồi, nhưng còn nhỏ lẻ và tự phát chưa có hội họp j cả, mình là dân vũng tàu nhưng sinh sống ở Sài Gòn. nên ko thành lập hội HD vũng tàu đc. mong có bác nào ở VT tập trung các bác lại thành lập hội để giao lưu thì quá tốt rồi.

Nghe đồn là bác hdnguyenphi nhà ở VT sẽ lên chương trình ăn chơi A-Z cho anh em HDSG đó :D

mình đang lên kế hoạch cụ thể bác Bình ơi. khi nào hoàn thành mình sẽ trình ban quản trị duyệt thời gian. địa điểm vui chơi thì toàn là những vùng đất mới của vũng tàu. đảm bảo các bác chưa đi đến.

tolydieu

Hấp dẫn rồi đây. Giữa cuối tháng 9 là ok.

Cuối tháng 8 đầu tháng 9 có thể off với Biên Hòa + lễ lộc nên lúa dễ cạn bồ.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Theo mình biết ở VT cũng có nhìu người chơi HD rồi, nhưng còn nhỏ lẻ và tự phát chưa có hội họp j cả, mình là dân vũng tàu nhưng sinh sống ở Sài Gòn. nên ko thành lập hội HD vũng tàu đc. mong có bác nào ở VT tập trung các bác lại thành lập hội để giao lưu thì quá tốt rồi.
Vậy bác đại diện anh em VR lập topic kêu gọi đi :D

Bên trên