[Hình Ảnh] Khai trương quán Cafe 3D Feeling Quy Nhơn và giao lưu với HD Đà Nẵng

jackyla0828HD

Ðề: [Hình Ảnh] Khai trương quán Cafe 3D Feeling Quy Nhơn và giao lưu với HD Đà Nẵng

bác kỳ xem làm 1 topic lịch chiếu film cho ae biết ngày nào chiếu film gì để còn sắp xếp đi xem.

binhdinh1969

Ðề: [Hình Ảnh] Khai trương quán Cafe 3D Feeling Quy Nhơn và giao lưu với HD Đà Nẵng

bác kỳ xem làm 1 topic lịch chiếu film cho ae biết ngày nào chiếu film gì để còn sắp xếp đi xem.

Cảm ơn anh em đã ủng hộ Feeling hoàn thành. Đặc biệt cảm ơn Hoàng, Tuấn, Nguyên, Sinh . . .đã giúp đỡ mình trong việc setup phòng chiếu cũng như về tinh thần. Cảm ơn các Báctrong Hội cũng như các anh em khác đã ủng hộ Feeling. Feeling sẽ cố gắng hoàn thiện hợn những gì có hôm nay. Tuần sau, Feeling sẽ có lịch chiếu cho tuần. Mong anh em thông cảm trong tuần này.

Thân ái

Thúc Kỳ

jackyla0828HD

Bác Kỳ làm sớm, để noel có về Quy Nhơn thì dẫn gấu em đi xem cho biết. hihi. Noel có chiếu Avatar ko bác?

binhdinh1969

Bác Kỳ làm sớm, để noel có về Quy Nhơn thì dẫn gấu em đi xem cho biết. hihi. Noel có chiếu Avatar ko bác?

Ngày 20.12.2010, Feeling sẽ chiếu phim avatar 3D. Mời các Bác đến thương thức nhé

Thuc Ky

jackyla0828HD

Ngày 20.12.2010, Feeling sẽ chiếu phim avatar 3D. Mời các Bác đến thương thức nhé

Thuc Ky

Vậy các bác xem hẹn giờ cùng nhau đi xem AVATAR 3D nhé, để còn đặt chỗ VIP để xem cho nó phê. hihi

cannabis9x

tốt quá ! các bác quy nhơn quá tài ! :D !

anbinhdo

Well-Known Member

Quán Bác Kỳ mà được PR nữa thì không có chổ để khách ngồi luôn đấy ...Quán đẹp và chuẩn !

jackyla0828HD

Nghe nói khách Quảng Ngãi, Ninh Thuận, Nha Trang đều vào quán để xem, chắc bá Kỳ nhà ta phải làm thêm 1 phòng nữa rồi. hihihi

Bên trên