Hình ảnh thực tế khui thùng loa sub SVS (USA)

Mấy em SVS dòng nén SB mà chơi Karaoke thì bá cháy rồi, nhà đang oánh SB2000 phê lòi.

Mà bác chủ chẳng có thông tin website nhỉ.

SVS hình như có Trương Lê nhập và bán từ lâu rồi, mình mua ở đó.

Thanks bác, bên mình mới làm nhà Nhập khẩu & Phân phối cho loa SVS, còn website đang hoàn thiện nên chưa up lên được.

Hiện tại SVS vừa cho ra thêm dòng sản phẩm mới series 4000.

SVS bắt đầu 2018 với sự đánh giá cao từ Digital Trend! Sau khi test loa subwoofer SVS SB16-Ultra khoảng 8 tháng và phối ghép với hàng trăm loa khác nhau, Digital Trend nhận thấy nó hoàn hảo, cho loa subwoofer này điểm 10/10, "Khi bạn đánh giá về chức năng, thiết kế, vẻ thẩm mỹ, trình diễn, và về giá, thì SVS SB16-Ultra là subwoofer tốt nhất mà bạn có thể mua".

nsnhd

Well-Known Member
Mấy em SVS dòng nén SB mà chơi Karaoke thì bá cháy rồi, nhà đang oánh SB2000 phê lòi.

Mà bác chủ chẳng có thông tin website nhỉ.

SVS hình như có Trương Lê nhập và bán từ lâu rồi, mình mua ở đó.
Trường Lê trước có khuyến mãi rất tốt :D

Một giải thưởng cuối cùng “kết sổ” năm 2017 trọng đại dành cho loa subwoofer SVS SB16-Ultra. Home Theater Review đã trao tặng cho SVS SB16-Ultra "Loa Subwoofer Tốt nhất của năm 2017" với lời nhận xét như sau: "Một sản phẩm thực sự ấn tượng mang lại tiếng bass không giống với các loa sub khác ... có thể là loa Subwoofer tuyệt vời nhất từng được sản xuất". https://goo.gl/wxEZHm

Sản phẩm được Nhập khẩu & Phân phối chính thức tại VN bởi CTY TNHH ANH PHÁT DIỆP

DJ JAZZY JEFF_ nhà sản xuất, diễn viên và DJ.

DJ Jazzy Jeff một huyền thoại Hip-hop.

DJ Jazzy Jeff nâng cấp subwoofer cho phòng Studio của mình bằng loa SVS PB-16 Ultra, trước đây phòng thu này sử dụng các loa sub 18inch.

Hãng loa SVS đã có cuộc phỏng vấn với DJ Jazzy Jeff về công nghệ âm thanh, sản xuất âm nhạc và làm thế nào Subwoofer là thích hợp.

Positive Feedback là một trang thông tin về audio được biết đến với các bài đánh giá chất lượng về HiFi. Rất ít loa subwoofer được đánh giá lại nhưng với SVS SB16-Ultra đã nhận được tất cả các giải thưởng và sự công nhận, họ muốn nghe những gì thú vị về nó. Bây giờ họ biết: "Đây là liên kết còn thiếu đối với các subwoofer khác trong sự chìm đắm hoàn toàn, nơi mà người ta có thể cả nghe thấy và cảm nhận ý đồ của đạo diễn hay nghệ sĩ. Rõ ràng SVS có một điều đặc biệt ở đây. Họ đã chú ý đến thiết kế của loa subwoofer này, từ thùng vận chuyển đến bản thân sub, trải nghiệm ứng dụng và sản phẩm thực tế được phân phối đến người dùng cuối - trải nghiệm âm nhạc hoàn hảo.

Nigh

Member
Các bác cho em cảm nhận giữa 2 sub: Rel, SVS giá dưới 19tr
Em ghép chung với bộ dàn: Marantz 6004 + Loa B&W 685
Chủ yếu nghe nhạc Bolero, nhạc vàng
Cảm ơn các bác nhiều ạ!

Thương hiệu loa SVS của Mỹ đã đem đến sự kiện âm thanh được tổ chức lớn nhất ở Anh _ Sound & Vision, The Bristol Show 2018 hệ thống xem phim gia đình được bình chọn là hay nhất ở đây, hệ thống loa xem phim SVS bao gồm: sub SB-4000, loa dòng Ultra, loa atmos Prime Elevation.

MissingRemote.com có bài đánh giá dành cho loa subwoofer SVS SB-4000 như sau: "Việc tái tạo lại tiếng Bass rất dễ dàng. Bạn có thể cảm thấy tiếng bass hiện diện đầy trong phòng. Đáp ứng nhanh, chặt chẽ, và kiểm soát. Chất lượng xây dựng của sub SB-4000 là hoàn hảo. SVS SB-4000 cho âm bass sạch, chặt chẽ, dồi dào, và âm nhạc gây ấn tượng với mọi thể loại".

Mời các bác tham khảo đoạn video khui thùng loa SVS Ultra Tower Piano Gloss Black, loa cột lớn nhất của hãng loa SVS. Sản phẩm đang được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi CTY TNHH ANH PHÁT DIỆP.

Bên trên