[Hình ảnh trg 17,18][Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi]KV Đà Nẵng: Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng Tôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: [Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi] Chương trình Tại KV Miền Trung : Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng T

báo cáo với các bác em mới vừa về đến nhà, nói túm lại là vui và say :D

cachuaxanh_133

Ðề: [Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi] Chương trình Tại KV Miền Trung : Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng T

Bác Toàn giỏi thế, say mà còn làm đc báo cáo! Phục.

hoanvuks

Member

Chào buổi sáng. Say quá, chừ mới dậy. Sinh nhật chơi cũng được 4 tăng. Về trễ tý nữa cầu Sông Hàn quay không về được, chắc quay lại làm luôn tăng 5 quá.

anbinhdo

Well-Known Member

- Báo cáo các Bác, hôm qua em làm 4 tăng , về tới nhà đúng 12h45'. Tự mở cửa rón rén đi vào , không dám bật xe máy cách nhà 15 mét kẻo sợ phiền lòng hàng xóm =))
- Các Bác dậy sớm lên tý nhé, có hình post lên em nhìn với. Hôm qua đông quá không biết có hình mình không nữa :))
- Các Bác hôm qua có quà hôm nay hăoj ngày mai off rửa thêm cafe hoặc bia đi nhé :D

Hì, chiều ni em dẫn theo vài cô chưa chồng nữa, cho anh chúc thoải mái...

p/s: men nữ ít nên em chiêu nạp thêm, chắc chắn thêm 01 mem nữ nữa roài, chiều ni có mặt đó anh Bình

- ỐI hôm qua chúc miết thế mà vẫn chưa hết Bác Phương \m/

em hiện nay "có cái tuổi mà chưa có cái tình" chi, hi zọng chiều nay a e nhường e 1 kon "gơ" nhé:x

- Hôm qua có mấy 'gơ' nhiều lắm mà, các Bác ôm sô hết =))

Chà, xem danh sách đăng ký toàn là Bác chả có Bé nào.. hehe
Bác Bình ơi, cho em đăng ký vào số 53 nhé

Chúc mừng Hội HD Việt Nam
Chúc mừng Hội HD Đà Nẵng

Bác đúng là số 53 luôn, chiều nay quất số 53 bao lô 6 tỉnh luôn đi $-)
- Bác Thắng lâu ngày gặp lại các Đồng Chí uống Ve Kêu nhỉ @-)

Oạch... các bác Đà Nẵng chơi tiếng địa phương nhá....trên cái băng rôn ^^

Dạ tiếng miền Trung Bác Bằng ..he he he

Mừng sinh nhật HDVietnam tròn 3 tuổi
Chúc hội HD khu vực miền Trung vững mạnh, vui với niềm vui chung của toàn thể anh em trên diễn đàn
Rất cảm ơn rất cảm ơn Bác

báo cáo với các bác em mới vừa về đến nhà, nói túm lại là vui và say :D

Bác Túm ai thế ....khè khè

Bác Toàn giỏi thế, say mà còn làm đc báo cáo! Phục.

Bác Cà về cũng muộn nhỉ

Chào buổi sáng. Say quá, chừ mới dậy. Sinh nhật chơi cũng được 4 tăng. Về trễ tý nữa cầu Sông Hàn quay không về được, chắc quay lại làm luôn tăng 5 quá.

Dậy làm nốt hết đêm đi Bác

HaFe

Well-Known Member

Các bác phó nháy đâu rồi cho anh em xem chút hình nào

Nyluv304

Member
Re: [Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi] Chương trình Tại KV Miền Trung : Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng T

các bác sáng sớm onl chém sớm thế, sức các bác khỏe thật

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Re: [Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi] Chương trình Tại KV Miền Trung : Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chú

các bác sáng sớm onl chém sớm thế, sức các bác khỏe thật

Dạ dậy sớm lo báo cáo tình hình vấn đề hôm qua ai yếu Bác =))

zusuke

hehe, hôm qua là lần đầu tiên trong đời em trúng thăm :))

Nyluv304

Member
Re: [Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi] Chương trình Tại KV Miền Trung : Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng T

hum qua chẳng nhận ddc quà gì hơi bùn hix mà hok sao lần sau chắc được

vblog_biz

Well-Known Member

Mấy bác cho xin tí hình :D

usbvn

Đợi hình ảnh anh em HD ĐÀ NẴNG...chắc say wá chưa up được rồi.@-)

starvn

Active Member

Xì gòn up ảnh rùi kìa ;))

celinedn

Oài, hôm qua về vui quá các bác ơi.

Cảm ơn món quà của HD ĐN ạ :">

taothang

Lâu rồi mới bóp lon với anh em vui quá.
Hôm qua xong tăng 3 dắt xe về nhà.. hic hic xe hư.

mdct

Tội ghê chưa, làm anh tìm ko thấy em, quay lại quán cũng ko thấy ai..

Nyluv304

Member
Re: Ðề: [Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi] Chương trình Tại KV Miền Trung : Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chú

kaka tội bác thắng quá say quá hun trụ điện hay sao mà xe hư thế bác

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên