HÌNHẢNH OFFLINE NGÀY 3/3/2013 CỦA HỘI HD VŨNG TÀU

Le Hoang Vinh

Re: Ðề: Re: HÌNHẢNH OFFLINE NGÀY 3/3/2013 CỦA HỘI HD VŨNG TÀU

Hổng bít VN mình có được bao nhiêu cái cong cong này nhỉ?
Mình mới tấp vô HD thấy cái màn hình cong này mới biết mình lạc hậu quá rồi.

hàng cong đã lắm bác ,cái gì cong cũng lạ hết ... mà lạ mới đọc .... hàng thẳng thường quá ....hahaha.... :))

zellius

Ðề: Re: HÌNHẢNH OFFLINE NGÀY 3/3/2013 CỦA HỘI HD VŨNG TÀU

Không đam mê món cong cong này lắm

Tương lai là đây, một ngày trong tương lai ngồi kể cho con cháu là 1 thời ông đã dùng màn hình phẳng rất hoành tráng, chơi cả bằng tường luôn ấy chứ.

Nhớ lại ngày xưa khi cụ nhà em đổi từ cái tivi JVC màn cong sang cái Sony CRT 14" màn phẳng mà phải mất hơn 1 tháng để chấp nhận là màn phẳng coi bộ đẹp hơn cong.

Này thì cong:

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: HÌNHẢNH OFFLINE NGÀY 3/3/2013 CỦA HỘI HD VŨNG TÀU

Tương lai là đây, một ngày trong tương lai ngồi kể cho con cháu là 1 thời ông đã dùng màn hình phẳng rất hoành tráng, chơi cả bằng tường luôn ấy chứ.

Nhớ lại ngày xưa khi cụ nhà em đổi từ cái tivi JVC màn cong sang cái Sony CRT 14" màn phẳng mà phải mất hơn 1 tháng để chấp nhận là màn phẳng coi bộ đẹp hơn cong.

Này thì cong:

túm lại cong mới lạ ... phẳng chán lắm ... bác thấy ng ta thích 90-60-90 đó cong rỏ ràng
nếu phẳng sẽ là 60-60-60 đấy .... ai thích phẳng nào hahahahahha........:))

cuongtn87

Well-Known Member

Này thì cong:

kakak của bác là màn hình lồi mà! nói là màn hình cong chứ thật ra là màn hình lõm bác nhỉ?

totorauxom

Well-Known Member
Ðề: HÌNHẢNH OFFLINE NGÀY 3/3/2013 CỦA HỘI HD VŨNG TÀU

Các bác vui quá, bác K sn 34 niên à

Le Hoang Vinh

Em thích 90 - 60 - 90, em ứ thích 60 - 60 - 60 đâu ợ, 60 - 60 - 60 thì đúng LCD màn hình phẳng roài ợ!!

túm lại cong mới lạ ... phẳng chán lắm ... bác thấy ng ta thích 90-60-90 đó cong rỏ ràng
nếu phẳng sẽ là 60-60-60 đấy .... ai thích phẳng nào hahahahahha........:))

bauthui1983

Active Member

Chuẩn bị quả off Long Hải đê bác hand ơi! Hay để sang tháng 4 off Long Hải, tổ chức sinh nhật hoành tráng luôn, của bác meoconred đó!
Cho em đăng ký 1 suất nào!

meoconred

Member

Chuẩn bị quả off Long Hải đê bác hand ơi! Hay để sang tháng 4 off Long Hải, tổ chức sinh nhật hoành tráng luôn, của bác meoconred đó!

Tuỳ hội trưởng và anh em q định thôi.

zellius

Ðề: Re: Ðề: Re: HÌNHẢNH OFFLINE NGÀY 3/3/2013 CỦA HỘI HD VŨNG TÀU

kakak của bác là màn hình lồi mà! nói là màn hình cong chứ thật ra là màn hình lõm bác nhỉ?

Cái màn hình của bác Khiêm vừa cong ngoài vừa lồi trong, em băn khoăn đến mức tự kỷ

davidhand

Moderator
Re: Ðề: HÌNHẢNH OFFLINE NGÀY 3/3/2013 CỦA HỘI HD VŨNG TÀU

Tuỳ hội trưởng và anh em q định thôi.

Ấy, e chỉ đóng góp ý tưởng cho 1 vài vấn đề thôi. Vụ này giờ a e đã có ý tưởng rồi, thực hiện thế nào chắc ta làm quả poll xem sao nhỉ? :)

Bên trên