Hỗ trợ, trao đổi, bàn bạc, giải đáp thắc mắc các vấn đề mới nhất của K+

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Hỗ trợ, trao đổi, bàn bạc, giải đáp thắc mắc các vấn đề mới nhất của K+

chưa bik được bác ợ, sao có thể bik được só thuê bao của k+,nhiều người phản đối nhưng cũng có nhiều người ta chấp nhận, cái j cũng có 2 mặt

Thế bác xem VTC hoặc SCTV 3 tháng xem, tụi K+ bán ko được đè đầu ra sell-off thế mới vui.

HD FAN

off Topic
Mod à biết là Mod mệt mỏi lắm rồi, nhưng hình như Mod dọn Box còn sót thread này. Mod chịu khó move or del nốt đi cho sạch sẽ. Thanks

netvn

Member

Em cũng ủng hộ Dell hết các thể loại K+. K kiếc đi. Thú thực cũng ghét nó lắm, nhưng củng chả thấy nó sai chỗ nào mà chửi. Bà con mình thì bị tâm lý đám đông cứ nhao nhao lên thành ra PR không công cho nó. Nhất là các chú chim lợn của VTC, nhiệt tình lại thích cà dốt.

HD FAN

theo thông báo mới của Box HDTV, những bài post sau này chỉ đơn thuần về công nghệ, kỹ thuật HDTV các bác nào có ý kiến về dịch vụ truyền hình tại VN theo ngu ý của tôi là xin mời xuống BOX Trò chuyện tổng hợp và đừng quên uống trà nếu thấy “nóng trong người” trước khi post bài.

Chỉnh sửa lần cuối:

hơn nữa K+ chỉ đầu tư ở VN đúng 3 năm. Hết họp đồng tụi K+ rút về Pháp thì đầu K+ cũng vứt theo luôn nhé.

Thông tin ở đâu đấy bác??? Nói thì cũng nên có thông tin đầy đủ hoặc chú thích là "do bác nhận định" nhé!

Nói chung chúng ta cũng không nên nói quá , mắng chửi người ta . Anh em cứ tập trung hỏi đoàng hoàng xem nào.
Bây giờ cứ coi cái nem kia là bác Liết vậy thì xin hỏi bác là EPL có fát trên những kênh nào ngoài K+ (VD như VCTV3 , VTV2...) , thứ hai là La Liga ko fải là giải đấu mà người hâm mộ vN đặc biệt quan tâm sao bác không nhượng cho BĐTV cùng fát có fải hay ko vì dù gì VCTV đã giúp K+ rất nhiều , các bác lại vứt giải bóng đá Pháp vốn bị bỏ quên cho VCTV là sao. Thứ 3 bác có thể trả lời cho mọi người bik những giải đấu mà K+ đã nhượng lại cho VCTV đc ko?? Và cuối cùng là tại sao K+ ko đàm phán vs VCTV như đã từng đàm fán vs HTVC và SCTV chẳng lẽ người Bắc có quá ít những người hâm mộ bóng đá?!?
MONG BÁC GIẢI QUYẾT NHANH CHO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nghe phong phanh đc biết kênh thể thao K+3 sẽ fát trên VCTV ko bik có đúng ko các bác????

Nói chung chúng ta cũng không nên nói quá , mắng chửi người ta . Anh em cứ tập trung hỏi đoàng hoàng xem nào.
Bây giờ cứ coi cái nem kia là bác Liết vậy thì xin hỏi bác là EPL có fát trên những kênh nào ngoài K+ (VD như VCTV3 , VTV2...) , thứ hai là La Liga ko fải là giải đấu mà người hâm mộ vN đặc biệt quan tâm sao bác không nhượng cho BĐTV cùng fát có fải hay ko vì dù gì VCTV đã giúp K+ rất nhiều , các bác lại vứt giải bóng đá Pháp vốn bị bỏ quên cho VCTV là sao. Thứ 3 bác có thể trả lời cho mọi người bik những giải đấu mà K+ đã nhượng lại cho VCTV đc ko?? Và cuối cùng là tại sao K+ ko đàm phán vs VCTV như đã từng đàm fán vs HTVC và SCTV chẳng lẽ người Bắc có quá ít những người hâm mộ bóng đá?!?
MONG BÁC GIẢI QUYẾT NHANH CHO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đây là box tham khảo hỏi thoãi mái
EPL phát trên k+1 , k+2 , K+3 , bóng đá TV , vctv3. La Liga là giải hấp dẫn nhất hành tin phát trên K+1 , K+3. Ligue 1 là 1 giải hay đó chớ.
K+ nhường cho VCTV phát Ligue1, MLS còn gì nửa.

Thật đáng tiếc là tôi rất thiện chí lắng nghe các bạn bày tỏ tâm tư nguyện vọng nhưng các bạn chỉ vào topic với mục đích chỉ trích, xin phép Mod khóa hộ topic vậy. Các thông tin các bạn xem trên báo đài nhé

Thật đáng tiếc là tôi rất thiện chí lắng nghe các bạn bày tỏ tâm tư nguyện vọng nhưng các bạn chỉ vào topic với mục đích chỉ trích, xin phép Mod khóa hộ topic vậy. Các thông tin các bạn xem trên báo đài nhé

Chứ ơi, đừng nói mod đóng ạ, chú gíup các bác ấy đi. Mấy ông này hỏi nhiều quá. :-??

quoctrung

Well-Known Member

Done .
Topic đã đi xa hơn chủ đề ban đầu .
Anh em Tham khảo thêm trên Báo - Đài nhé .
Close Topic .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên