Hỏi Chỗ Cho Mướn Phim Lẻ Hồng Kông VCD ở Cần Thơ

Thao Suong

Active Member
Chào tấc cả anh chị mình thấy nhiều quán cafe chiếu rất nhiều phim lẻ Hồng Kong lồng tiếng lẫn thuyết minh luôn.hầu hết là vcd.toàn là phim xưa rất hay. đường trần văn hoài có rất nhiều quán cà phê chiếu các phim đó.nhưng khi hỏi mướn ở đầu thì hầu như không ai cho mình biết.vậy xin hỏi ace biết chỗ nào có cho mướn phim như trên thì chỉ cho mình nha.mình chỉ biết có một chỗ ak đó là video 48 ở đường nguyễn việt hồng thôi.rất cảm ơn anh chị.

MrCang

Member
Ðề: Hỏi Chỗ Cho Mướn Phim Lẻ Hồng Kông VCD ở Cần Thơ

đa số phim đều có trên youtube á bạn, phim mướn chất lượng hình như tệ lắm

Thao Suong

Active Member

đa số phim đều có trên youtube á bạn, phim mướn chất lượng hình như tệ lắm

Bạn chắc đa số là có trên youtube hết không hả? mình đã xem một số phim ở các quán cà phê cần thơ.bạn tìm trên trên youtube cho mình đi nha:
Cuộc đời cô kim, lập thân gian hồ, lệnh tri sát,khu đèn đỏ, chết vì tình, nguyên chấn hiệp,cái thế anh hùng,cuộc phán xét cuối cùng,đặc chủng phi hổ.v..v đó là một trong số những phim hồng kong mà mình đã xem. bạn nói có trên youtube thì bạn tìm cho mình một trong những phim đó thử xem có không?

trauden321

bạn cứ lại một số tiệm đỉa trên đường nguyễn việt hồng. hoặc chổ Disc Thắng trên Đường Nguyễn An Ninh đó

Chào tấc cả anh chị mình thấy nhiều quán cafe chiếu rất nhiều phim lẻ Hồng Kong lồng tiếng lẫn thuyết minh luôn.hầu hết là vcd.toàn là phim xưa rất hay. đường trần văn hoài có rất nhiều quán cà phê chiếu các phim đó.nhưng khi hỏi mướn ở đầu thì hầu như không ai cho mình biết.vậy xin hỏi ace biết chỗ nào có cho mướn phim như trên thì chỉ cho mình nha.mình chỉ biết có một chỗ ak đó là video 48 ở đường nguyễn việt hồng thôi.rất cảm ơn anh chị.

Bạn vào chợ cả đài đi thẳng vào hỏi chú điệp cho thuê băng đĩa là người ta chỉ he, trường châu văn liêm phía đường ngô quyền đi thẳng vào là chợ đó.

Bên trên