Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Zidoo và người dùng.

lgtuan

Member
Cập nhật:
Lỗi phím ẩn con trỏ là do con KM800 dỏm.
Lỗi phím Enter ra chữ Q là do con A5S. Đã đổi qua X6-pro và xài ok.
Con A5S có nhìu app ko tương thích, ko cài đc

lgtuan

Member
Cập nhật tiếp:
X6-pro xem HD trên youtube 1 lúc là treo, rút nguồn cắm lại ko lên luôn. Để nguội rồi cắm nguồn thì lại lên, chạy 1 hồi lại ngỏm. Mai đi bảo hành. Số nhọ :3

HieuHienSupport

Active Member
Cập nhật tiếp:
X6-pro xem HD trên youtube 1 lúc là treo, rút nguồn cắm lại ko lên luôn. Để nguội rồi cắm nguồn thì lại lên, chạy 1 hồi lại ngỏm. Mai đi bảo hành. Số nhọ :3
Hi bác, chắc do bác dính trúng máy bị lỗi, cả ngàn con bị vài con, bên em đã đổi máy mới cho bác về rồi không biết đã ổn định chưa ạ?

Ý bác là dưới 100mHz đó hả, em đang để 80mHz chắc để thử xuống 40. Còn cái Region thì hình như k có phần đó

lanh quyet

Active Member
Mình có con Zidoo X9S muốn cắm vào màn hình BenQ G925HDA có mua đầu chuyển từ HDMI TO VGA nhưng cam làm sao cũng không nhận màn hình đen xì không hiển thị gì test màn hình test cáp VGA điều Ok mình mua cái đầu chuyển đó trên LaZaDa ấy

HieuHienSupport

Active Member
Mình có con Zidoo X9S muốn cắm vào màn hình BenQ G925HDA có mua đầu chuyển từ HDMI TO VGA nhưng cam làm sao cũng không nhận màn hình đen xì không hiển thị gì test màn hình test cáp VGA điều Ok mình mua cái đầu chuyển đó trên LaZaDa ấy
Bác mua loại đầu chuyển đổi nào vậy? Lâu rồi mình cũng không test cái HDMI sang VGA.

HieuHienSupport

Active Member
Nếu không có add on, thì lấy add on 16.1 vào được không. Cho mình cả 2 đi
Hi bác, xin lỗi vì đã trễ hẹn với bác vì 1 số lí do không mong muốn. Hôm nay em đã cập nhật phiên bản KODI Hieuhien.vn version 6 tại đây ạ: [Chia sẻ] KODI 17.3 Hieuhien.vn version 6.0 - cập nhật những addon giải trí mới nhất năm 2017

Trong đó có tích hợp bản ZDMC 17.1 RTD1295 dành riêng cho Zidoo X8, X9S và X10. Yêu cầu máy bác update lên firmware mới nhất 1.4.4 nhé, nếu bác dùng X9S thì tải firmware này về để update ạ: Firmware ZIDOO X9S v1.4.4

huapro

Member
Cho hỏi về zidoo x9s có nhận camera logicteh c270 để video call, hdmi in có nhận audio passthourgh xuất ra cổng quang để xuống dàn không.

Bên trên