[Hỏi - Đáp]: Remote Western HD có bán riêng không?

kenton

Member
Mình đang xài Western HD , thấy cái remote này nhỏ xíu xinh xinh, nhưng hại cái là cầm bấm bấm rồi vứt lung tung ( nhà em để phòng khách nên nhiều người sử dụng) rất hay dễ bị lạc, vì thế không biết mí bác có bán riêng cái remote này không. nếu không có bán riêng nếu mất cái remote thì cái Western HD coi như bỏ xó lun /:)

Ðề: Remote Western HD có bán riêng không?

Bác thử ra khu Huỳnh Thúc Kháng tìm xem có cái nào gần giống chắc sài cũng được đó mà

quay812003

mình cũng từng bị hỏng mất cái điều khiển cuối cùng nhà bán hàng phải đưa mình cái mới, hic hic hỏi mua thêm cái mà ko có, no ma mát thì ôi thôi rồi, ở HN cũng ko bít ở đâu bán nó nữa ae nhỉ

newhire

Member

cái remote đa năng của Logitech chắc có thể chỉnh được. chỉ có điều, giá của nó mắc hơn mua bộ WD HD mới. :D

hiepcot

cái remote đa năng của Logitech chắc có thể chỉnh được. chỉ có điều, giá của nó mắc hơn mua bộ WD HD mới. :D

He He, Mình cũng bị mất DK cua WD.

không lo, Mr. Thịnh ở Hanoi sẽ giúp các bác khắc phục vụ đó với giá rẻ. mình cũng làm 1 con tuần trước, quá ổn luôn. Bây giờ trên bàn nhà mình chỉ có 1 con điều khiển cho toàn bọ thiết bị.... quá hay

http://muare.vn/f_518/1952659.ttvn

chúc các bác vui và chúc Thịnh có nhiều khách hàng

kenton

Member

nhưng mình ở TPHCM, chắc potay rùi :((

liamvn

Member

nhưng mình ở TPHCM, chắc potay rùi :((

Ở HCM thì bác cứ ra Nhật Tảo hoặc Huỳnh Thúc Kháng, tìm 1 cái remote đa năng là được chứ gì.
Còn mình thì sử dụng chính cái điện thọai của mình luôn cho tiện vì dd là vật lúc nào cũng nằm trong tầm với tay rồi. :rolleyes:

kenton

Member

Ở HCM thì bác cứ ra Nhật Tảo hoặc Huỳnh Thúc Kháng, tìm 1 cái remote đa năng là được chứ gì.
Còn mình thì sử dụng chính cái điện thọai của mình luôn cho tiện vì dd là vật lúc nào cũng nằm trong tầm với tay rồi. :rolleyes:

Có cần mang luôn cái WD HD đi ra cho họ xem luôn ko?

newhire

Member

Thế bạn đi ăn tiệc phải để đt ở nhà cho bà xã chỉnh đầu HD coi à? ;;)

liamvn

Member

Thế bạn đi ăn tiệc phải để đt ở nhà cho bà xã chỉnh đầu HD coi à? ;;)

Thanks. Bác này chắc là quan tâm đến bà xã nhất trên đời đây. :">
Dạ thưa bx em xài dd còn xịn hơn em nữa nên muốn cài soft TV Remote cũng được thôi ạ. Nhưng nàng ấy thích xài remote zin hơn.

8quocte

Xài dd làm remote sử dụng cổng hồng ngoại...dd đới mới sau này bỏ mất hết cái cổng đó rùi...mà sử dụng nó thì cố mà dí sát sát vào nhá....

kenton

Member

Nói thử thành thật cái Remote WD đã không cánh mà bay :((

Ðề: [Hỏi - Đáp]: Remote Western HD có bán riêng không?

Ở Tp HCM thì đâu đến nỗi khó tìm.
Hay chơi cái này cho nó sành điệu, điều khiển cả vũ trụ :-S

tvix7000A

Bạn ghé chổ đầu đường ngã ba nguyển biểu với nguyển trải có bán hàng xịn luôn đấy bạn à

dphongbl

Member

bác xem nhà thằng nào cũng chơi WD TV thì chịu khó đến nhà nó chơi nhiều 1 chút . Chắc là được thôi . Chúc may mắn

Cách đơn giản nhất :
+Ở sài gòn : các bạn ghé chợ Nhật tảo quầy bán remote anh Tuấn điện thoại số 0903678884 bạn nói model là anh sẽ học (learn) cho bạn một remote để về xài giá cả khoảng 200.000 đến 250.000 cho một remote

ntthanh158

e cũng có cái mini hd wd này mất remote mà kiếm hoài k ra. mấy a đã có hướng giải quyết chưa chỉ em với

Bên trên