[Hỏi - Đáp]: Virus trong HD ?

rockerxd

Dạo này tự nhiên trong ổ cứng mình hiện lên 2 folder thunderDB và thunderdownload, trước thì xóa tay được nhưng sau đó nó lại tự động hiện lại.Giờ thì không xóa được. Có bác nào dùng HDP mà bị cái lỗi này không ạ ? Nhìn ghét quá đi !

blackcoffee

Ðề: Virus trong HD ?

Hai thư mục đó tạo nên để chứa file download từ HDplayer mà! Không phải virút đâu bác ơi.

đúng là thư mục download của HD nhưng mình đâu xài chức năng này. Nên muốn xóa đi cho nó gọn thôi nhìn nhiều thư mục rối mắt wá @-)

please_helpme

Active Member

Dạo này tự nhiên trong ổ cứng mình hiện lên 2 folder thunderDB và thunderdownload, trước thì xóa tay được nhưng sau đó nó lại tự động hiện lại.Giờ thì không xóa được. Có bác nào dùng HDP mà bị cái lỗi này không ạ ? Nhìn ghét quá đi !

Mình cũng cùng câu hỏi trên

2 bác chắc đang dùng A.C.Ryan hoặc DNet!
2 bác xóa 2 thư mục đó
thì những phim xem dở k Resume đc đâu!

rockerxd

Đâu có đâu, mình hồi trước vẫn resum được mà, làm gì có file đó. Từ hồi cắm ổ của ông anh cũng dùng để xem HD vào thì mới bị. Mình đang dùng M880.

hangbinhdan

Member

Thì các bác cứ xóa thử đi. Nếu xóa được thì tốt còn ko thì đành phải chịu :D

rockerxd

Thì các bác cứ xóa thử đi. Nếu xóa được thì tốt còn ko thì đành phải chịu :D

Nhưng hôm nọ còn phát hiện ra là nó ăn mất file của em bác ạ. Bấm vào 1 cái folder chứa phim thì nó hiện ra đúng nội dung trong cái folder DownloadDB ( có folder music, movie...), như vậy việc mất file film có liên quan đến cái thằng DownloadDB này ?

zhaowei

Ðề: [Hỏi - Đáp]: Virus trong HD ?

T_T nó là download transmission thôi, làm gì có vụ ăn mất file nữa :))

Bên trên