Hội đồng hương Hải Dương chơi HD trên Hà Nội

qiqaqiqo

Active Member
Do điều kiện công tác làm việc nên rất nhiều anh em Hải Dương xuất ngoại lên Hà Nội sinh sống. Nhưng cái thú chơi HD thì không biên giới kéo thêm khoảng cách địa lý rất gần giữa Hải Dương và Hà Nội.
Em mạnh dạn đề xuất thành lập hội HD Hải Dương xa quê, gọi tắt là HDHDXQ >:)
Anh em nào đang sinh sống ở Hà Nội nhưng vẫn thường xuyên về Hải Dương thăm thầy u vào báo danh nhé.
Em tự bạch trước:
Name: Nguyễn Duy Quý
nick: qiqaqiqo
yahoo: hailonghd84
Địa chỉ Hà Nội: Khu đô thị Việt Hưng, Gia Lâm
Địa chỉ Hải Dương: Lê Thanh Nghị, TP Hải Dương

longnd_hd

Ðề: Hội đồng hương Hải Dương chơi HD trên Hà Nội

Chú thành lập hội HD Hải Dương tại Hà Nội đi. khi nào ổn thì anh em HD Hải Dương sẽ bố trí off trên HN cùng anh em.

qiqaqiqo

Active Member
Re: Ðề: Hội đồng hương Hải Dương chơi HD trên Hà Nội

Chú thành lập hội HD Hải Dương tại Hà Nội đi. khi nào ổn thì anh em HD Hải Dương sẽ bố trí off trên HN cùng anh em.
Các cơ quan ban ngành hoàn toàn nhất trí với ý kiến của chú. Anh sẽ cố gắng tập hợp anh em và hẹn gặp chú cùng anh em dưới HD nữa nhé.

ndnhd77

Member

Do điều kiện công tác làm việc nên rất nhiều anh em Hải Dương xuất ngoại lên Hà Nội sinh sống. Nhưng cái thú chơi HD thì không biên giới kéo thêm khoảng cách địa lý rất gần giữa Hải Dương và Hà Nội.
Anh em nào đang sinh sống ở Hà Nội nhưng vẫn thường xuyên về Hải Dương thăm thầy u vào báo danh nhé.
Em tự bạch trước:
Nghe được đấy chúc bác lập hội thành công thỉnh thoảng anh em HD và HD HN gặp gỡ dao lưu, đâu cũng quê hương ta cả.@};-

vutronghuyen

Active Member

Em tự bạch trước:

Nhìn dòng chữ ký của bác đẹp còn dài lê thê thế kia là anh em muốn lên off với bác ngay rồi !

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Em tự bạch trước:

Chú cố gắng thành lập chi hội " NGƯỜI HẢI DƯƠNG CHƠI HD TẠI HÀ NỘI" đi, thỉng thoảng hai hội chúng ta giao lưu gặp gỡ, chia sẻ kinh nghiệm và mở rộng quan hệ....
Những lần sau anh em HD Hải Dương có Offline cũng sẽ mời thêm chi hội các bác cùng tham gia cho nó xôm...
Khi nào các bác trên ấy Offline thì anh em Hải Dương cũng sẽ cùng tham gia cho nó đoàn kết thắm tình đồng hương.

qiqaqiqo

Active Member
Re: Ðề: Hội đồng hương Hải Dương chơi HD trên Hà Nội

Chú cố gắng thành lập chi hội " NGƯỜI HẢI DƯƠNG CHƠI HD TẠI HÀ NỘI" đi, thỉng thoảng hai hội chúng ta giao lưu gặp gỡ, chia sẻ kinh nghiệm và mở rộng quan hệ....
Những lần sau anh em HD Hải Dương có Offline cũng sẽ mời thêm chi hội các bác cùng tham gia cho nó xôm...
Khi nào các bác trên ấy Offline thì anh em Hải Dương cũng sẽ cùng tham gia cho nó đoàn kết thắm tình đồng hương.

Chú Sơn xem thế nào dụ khị được ông bô cháu tham gia hội nữa là cháu về thường xuyên đấy. Hôm trước qua nhà chú được thẩm âm quả phòng riêng đấy là kinh rồi.

longnd_hd

Ðề: Re: Ðề: Hội đồng hương Hải Dương chơi HD trên Hà Nội

Chú Sơn xem thế nào dụ khị được ông bô cháu tham gia hội nữa là cháu về thường xuyên đấy. Hôm trước qua nhà chú được thẩm âm quả phòng riêng đấy là kinh rồi.

Khó rủ rê đấy, tuỳ thuộc khả năng của chú đấy: bước1: chắc chú phải đầu tư trước một phòng cho ông già; bước 2: đưa ra nhiều phim hay bắt xem; bước 3: đưa ông đi thăm quan phòng bác cao sơn; bước 4 viết đơn xin nhập và lấy chữ ký; bước 5: tham gia

ndnhd77

Member

Hội HD HD tại HN sao dạo này im ắng quá nhỉ.

qiqaqiqo

Active Member

Hình như chỉ có mình em trên này hay sao ấy bác ạ

ndnhd77

Member

Hình như chỉ có mình em trên này hay sao ấy bác ạ
Thế ah , em cứ tưởng bác đã có một đội hình tàm tạm rồi chứ, vậy thì bác phải chịu khó vào up lên trang đầu để các anh em mới còn nhìn thấy.

tuvdc

chào các bác. em cũng là người HD đang tập tành tỉm hiểu HD hihiiii. mong các bác chỉ bảo.
Bùi Ngọc Tú
Nguyên Quán: Thanh miện Hải Dương
Nơi ở hiện tại: nhà 6 ngách 4 ngõ 117 Trần Cung Hà Nội
Đt 0936988779
Yahoo [email protected]

ndnhd77

Member

chào các bác. em cũng là người HD đang tập tành tỉm hiểu HD hihiiii. mong các bác chỉ bảo.
Bùi Ngọc Tú
Nguyên Quán: Thanh miện Hải Dương
Nơi ở hiện tại: nhà 6 ngách 4 ngõ 117 Trần Cung Hà Nội
Đt 0936988779
Yahoo [email protected]
Bác vào đây đăng ký lại nhé http://www.hdvietnam.com/diendan/154-hai-duong/148524-anh-em-hai-duong-diem-danh-o-day.html

hieumaster_vn

E đăng ký vs ạ :D
Name: Hứa Văn Hiếu
Nick: hieumaster_vn
Yahoo: hieumaster_vn
Địa chỉ Hà Nội: Tân Mai - Hoàng Mai - HN
Địa chỉ Hải Dương: Kinh Môn - HD
Sinh viên nhưng cũng thích thú HD mặc dù chưa có đk chơi ạ :D

vutronghuyen

Active Member

Chào anh em HDHD sống ở trển nhé ,hy vọng có ngày gặp mặt !

qiqaqiqo

Active Member

E đăng ký vs ạ :D
Name: Hứa Văn Hiếu
Nick: hieumaster_vn
Yahoo: hieumaster_vn
Địa chỉ Hà Nội: Tân Mai - Hoàng Mai - HN
Địa chỉ Hải Dương: Kinh Môn - HD
Sinh viên nhưng cũng thích thú HD mặc dù chưa có đk chơi ạ :D
Hiếu hôm qua add nick mình tưởng ai. Add lại nhé. Hôm nào qua nhà anh giao lưu.

Bên trên