Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

giabachmc

Member
Ðề: Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Mình đã làm xong 2 cuốn Đêm SG 2 và Đêm SG 4 Chất lượng âm thanh và hình ảnh tuyệt hảo. File iso ( netx bài như DVD). Bây giờ đang làm tiếp các số Asia 9(tình ca chọn lọc 75-95). Asia 10 (Gửi người 1 niềm vui). Asia 13( Hoa và nhạc). Asia 14(Yêu)
Chắc cuối tuần xong sẽ thông báo cho moi người sau

overkillx

Huyền Thoại

Thanks bác giabachmc :)
Đang nóng lòng đợi hàng của bác đây

dunga

Active Member

Các bác cho em nhập hội Asia với nhé!

overkillx

Huyền Thoại

Em thấy HD Hà Nội nhớn quá, em chỉ muốn hẹp hẹp lại kiểu sub như HD Hà Nội\Asia thôi!:))

Hội này cũng như Thúy Nga và Vân Sơn đều trực thuộc HDHN vì thế cần phải được HDHN xét duyệt trước mới được

dunga

Active Member

Em chỉ sợ là fan cuồng của Asia mà gặp phải mấy bác TN, VS không giữ mồm giữ miệng được thì chít em!

Nghé

Active Member

Em thấy HD Hà Nội nhớn quá, em chỉ muốn hẹp hẹp lại kiểu sub như HD Hà Nội\Asia thôi!:))

Nếu chỉ tham gia Hội Asia thì không được full quyền như Hội HD Hà nội đâu bác ơi. Như thi lấy bằng lái ô tô ý, làm luôn cái bằng lái xe tải thì lái được hết các xe, lấy cái B1 làm gì sau này lại tiếc :))

dunga

Active Member

Dạ, em cũng đâu dám đòi hỏi quyền lợi gì đâu, chỉ mong là được giao lưu với các anh em cùng sở thích thôi. Sợ vào hội lớn mà ko tham gia đều cộng đóng góp được gì thì ngại lắm bác ạ.

overkillx

Huyền Thoại

Dạ, em cũng đâu dám đòi hỏi quyền lợi gì đâu, chỉ mong là được giao lưu với các anh em cùng sở thích thôi. Sợ vào hội lớn mà ko tham gia đều cộng đóng góp được gì thì ngại lắm bác ạ.

Nói gì thì nói bác vẫn phải có cái tag Thành viên HDHN sau đó mới tiếp tục các Hội nhỏ hơn chứ không đi tắt hay cửa sau đâu bác nhé :))

dunga

Active Member

Nói gì thì nói bác vẫn phải có cái tag Thành viên HDHN sau đó mới tiếp tục các Hội nhỏ hơn chứ không đi tắt hay cửa sau đâu bác nhé :))
Vâng, nội quy là vậy thì em xin ngậm ngùi nhắm mắt đưa các thứ cho các bác dẫn dắt.:))
Em cũng nhìn qua ảnh ọp ẹp của hội rồi, chỉ quen mỗi đ/c "Hiếu Già Lắm" vì trước đã từng giao lưu ở 4r âm nhạc khác. Mà cũng ko dám chắc đ.c ấy có nhận ra em nữa không cơ chứ!:(

dangnham

Vâng, nội quy là vậy thì em xin ngậm ngùi nhắm mắt đưa các thứ cho các bác dẫn dắt.:))
Em cũng nhìn qua ảnh ọp ẹp của hội rồi, chỉ quen mỗi đ/c "Hiếu Già Lắm" vì trước đã từng giao lưu ở 4r âm nhạc khác. Mà cũng ko dám chắc đ.c ấy có nhận ra em nữa không cơ chứ!:(

Muốn thế thì bác thực hiện đúng nội quy thì nhanh thôi,
chuẩn bị off đấy
http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=111205

duong0912

Well-Known Member

Đêm Sài Gòn 1 em vừa xin được bác GiaBachMC. Nhưng đen thế disc1 nó lại bị tèo, đang nhờ bác ấy xin lại.

Disc2 em đang giữ là bản có chữ kiểu karaoke nhưng ko tách tiếng tắt chữ được (còn nguyên phần MC ko bị chữ), và là dạng VCD, chất lượng nói chung là ngon.

Cơ mà em chuyển sang iso rồi nhưng lại ko play được trên đầu HD. Hình như phải chuyển VCD --> DVD --> iso hay sao ấy. Em cũng mù mờ vụ này lắm, lại nhờ các bác chỉ bảo giúp em với ạ.
Em sẽ làm lại cho anh play trên đầu HD đc thì thôi, bản ĐSG 1 là bắn từ đĩa LD sang

Nghé

Active Member

Các bác giao lưu ở 4r âm nhạc nào đấy, giờ thì bác ý làm quan roài, có nhận ra cũng bảo không nhận ra đâu :))

Bác cho cái picture dung nhan xem nào, có khi em lại quen bác, có gì em bảo lãnh để bác đi cửa sau =))

dunga

Active Member

Em thuộc tip châm tiến, không theo kịp hơi thở thời đại nên sinh hoạt chủ yếu ở 4r YNV.
Lần gặp duy nhất đ.c HGL cũng ngót năm rồi, hôm đó còn cầm cả sản phẩn lưu niệm của đ.c ấy nữa. Em không biết tự chụp chân dung nên ko biết làm thế nào gửi cái bản mẹt cho bác xem được!

giabachmc

Member

Tình hình là đang làm giở mấy cuốn asia nói trên thì đầu ghi mượn của bác Huấn giở chứng, không làm được nữa. Đang khắc phục, không biết lúc nào xong

duong0912

Well-Known Member

Kéo topic lên trên phát =D>

Bên trên