Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

overkillx

Huyền Thoại
Ðề: Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Mấy đồng chí này có vẻ thích ngồi ở Pacific nhỉ :D

dunga

Active Member

hehe, chú Nhâm lục lọi ở đâu quả này giỏi quá!:D
@overkillx: Cái chỗ này nó chả có gì đặc biệt ngoài cái mỗi lần nói đến off thì hầu như không cần phải thông báo địa điểm!:))
Thank all

giabachmc

Member

Em xin có ý kiến với tất cả thành viên trong hội Asia nói riêng và hội nhạc hải ngoại nói chung là: Tình hình bộ sưu tập của chúng ta sắp đầy đủ rồi. Chỉ còn thiếu 1 vài chương trình nữa thôi, tuy nhiên em cũng kêu gọi mỗi người góp 1 bàn tay để có đày đủ trong thời gian sớm nhất. Hiện giờ em cũng đang chuyển 1 số các chương trình Asia mà mọi người còn thiếu từ băng VHF thành iso để mọi người có đầy đủ bộ sưu tập Asia. Nhân tiện em cũng thông báo là em còn rất nhiều các chương trình của các trung tâm khác như Mây(Hollywood night), Người đẹp bình dương, Thúy Anh, Giáng Ngọc, Khánh Hà, Làng văn, Trường Thanh, Tuấn Vũ. Như Mai...và đặc biệt nếu ai yêu thích Ngọc Lan thì sẽ có 2 chương trinh của Ngọc Lan do trung tâm Mây độc quyền phát hành(Như em đã yêu anh, và Mặt trời bên kia mùa hạ), 2 cuốn video thép này đang rất khan hiếm trên thị trường. Nếu mọi người quan tâm thì em tiếp tục làm để chia sẻ cho mọi người.
Xin chờ đợi mọi ý kiến đóng góp của thành viên yêu nhạc hải ngoại

overkillx

Huyền Thoại

Em xin có ý kiến với tất cả thành viên trong hội Asia nói riêng và hội nhạc hải ngoại nói chung là: Tình hình bộ sưu tập của chúng ta sắp đầy đủ rồi. Chỉ còn thiếu 1 vài chương trình nữa thôi, tuy nhiên em cũng kêu gọi mỗi người góp 1 bàn tay để có đày đủ trong thời gian sớm nhất. Hiện giờ em cũng đang chuyển 1 số các chương trình Asia mà mọi người còn thiếu từ băng VHF thành iso để mọi người có đầy đủ bộ sưu tập Asia. Nhân tiện em cũng thông báo là em còn rất nhiều các chương trình của các trung tâm khác như Mây(Hollywood night), Người đẹp bình dương, Thúy Anh, Giáng Ngọc, Khánh Hà, Làng văn, Trường Thanh, Tuấn Vũ. Như Mai...và đặc biệt nếu ai yêu thích Ngọc Lan thì sẽ có 2 chương trinh của Ngọc Lan do trung tâm Mây độc quyền phát hành(Như em đã yêu anh, và Mặt trời bên kia mùa hạ), 2 cuốn video thép này đang rất khan hiếm trên thị trường. Nếu mọi người quan tâm thì em tiếp tục làm để chia sẻ cho mọi người.

Hoàn toàn ủng hộ tinh thần chia sẻ của bác, còn việc đóng góp thế nào có lẽ anh em Asia nói riêng nên tổ chức 1 buổi off để bàn cụ thể hơn, khi nào off thì có thể ta sẽ tổ chức vào buổi off cuối năm (26/12) nhé.

dangnhuquynh

Em Quỳnh đây.
Mấy hôm nay bận quá. Bác cần em hỗ trợ chuyển dvd sang iso hay copy sao lưu vào ổ cứng thì bác cứ alo cho em.
Em luôn sẵn lòng phục vụ anh em
Mobile: 016.9999.6666

Em Quỳnh đây.
Mấy hôm nay bận quá. Bác cần em hỗ trợ chuyển dvd sang iso hay copy sao lưu vào ổ cứng thì bác cứ alo cho em.
Em luôn sẵn lòng phục vụ anh em
Mobile: 016.9999.6666

Khoe số điện thoại đẹp đây mà =)) Số này cũng có gọi mình mấy lần nhưng không thấy tới gặp :))

Minh la fan trung thanh of Asia but kho noi mih lai o sai gon ko biet co the the tham ja vao hoi ko???

MTP 1988

Mình ở trong Sài Gòn chắc không tham gia đc hội rồi,mấy năm nay mình tìm cuốn Đêm Sài Gòn 2 cực kì chua mà không thấy nơi nào có,hồi xưa có băng VHS mà dọn nhà xong bỏ hết rồi :(

giabachmc

Member

Có Đêm Sài Gòn 1,2,3,4 rồi mà. Mình đã chuyển sang iso.

ledung123

Về Hưu

Đã có Asia giáng sinh 2010 : Noel,noel,noel ( DVD 9 )

Mã:
http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=115701

MTP 1988

Ủa,có Đêm Sài Gòn 2 rồi hả?Sao mình tìm hoài không thấy.Sorry chỉ dẫn giúp tại mới tham gia 4rum này lần đầu nên mình lúa lắm.

MTP 1988

Hic,nếu ai có thì chia sẻ cho mình nha,đang nhớ mấy cái băng Đêm Sài Gòn kinh khủng :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên