Hội máu mê Karaoke

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vuthehoa

Ðề: Hội máu mê Karaoke

mình cũng chơi qua 2 cục giống như của bác rồi cũng chỉ hơn jaguar một chút thôi ,2 cục đó hiện đang nằm chờ bay bên rao vặt vnav bác thử ngó qua xem có giống không:)

Bác cho em hỏi cái sản phẩm trên của bác còn hay đã bán rồi,và bác cho em xin tí thông tin về sản phẩm ạ.Em cũng đang quan tâm tới một hệ thống KOK tại gia ạ.

dtungcp

Active Member

Mình có ý kiến,thông tin từ trung ương mới xuất hiện 1 bộ karaoke pro hàng cực khủng cực hay đề nghị bác hải 72 liên lạc với bác dtung nhé có vẻ hợp lý hơn đó

Có rồi nhưng chưa biết chỉnh mà cũng là hàng bình dân thôi chứ có gì mà bác quảng cáo hàng khủng nghe khiếp quá :D , đang nhờ bên thiết bị KOK nhờ họ chỉnh hộ ,

nth_et_vn

Active Member

Có rồi nhưng chưa biết chỉnh mà cũng là hàng bình dân thôi chứ có gì mà bác quảng cáo hàng khủng nghe khiếp quá :D , đang nhờ bên thiết bị KOK nhờ họ chỉnh hộ ,

Cha! Bac Tung ma con ko chinh dc, chac hang nay khung ac lam day. Chung nao ve cho em dang ky qua "coi mat" bo KOK cua bac voi nha?! (tien the thu am luon vai CD).
Sorry bac, mobile em viet Tieng Viet mat suc lam. Lau ko thay bac nen phai spam ngay. :D

lkcuong

Thế mà hôm vừa rồi em xuống quảng ninh, không biết vụ phải chỉnh chọt để em qua xem thử rồi nghiên cứu cùng các bác luôn. Hôm đấy em đi off với bác Milan.

dtungcp

Active Member

Tiếc thật thôi thì đành ngồi hóng vậy $-)

lkcuong

Em vừa xem được bộ KOK của bác bên quán. Nếu là đồ xịn thì bộ của bác là quá ngon cho 1 dàn KOK gia đình. SC đi với lexicon quá ổn.

Mà bác đã cố định vị trí đặt loa chưa? Để căn chỉnh chuẩn thì bác phải treo loa đúng vị trí muốn đặt. Sau đó bác mới căn chỉnh thông số của hệ thống, delay, reverb... CN này em cũng xuống QN làm việc với bên tàu du lịch nhưng lại đi trong ngày nên sợ không kịp, thế mới buồn :(

Có phải bác ở Cẩm phả không ạ?

dtungcp

Active Member

Hàng mình mua mới tinh của sao Việt còn xịn hay ko thì chịu , chỉ còn biết tin tưởng vào cửa hàng thôi :((
1-2-3/6 mình cho các cháu đi chơi rồi, lại 1 lần nữa mình ko có duyên hy vọng lần 3 mình vẫn được lkcuong giúp ;;) Mình ở cẩm Phả/ Thanks

lkcuong

Thế thì phải tin là hàng xịn thôi bác nhỉ :D . Hy vọng em sẽ có dịp xuống CP để giúp bác đc 1 phát.

Bác bảo ông MrMilan đề nghị đi, em lại xuống côgn tác dưới đấy :D

dtungcp

Active Member

Mấy hôm nay tự loay hoay cũng thấy hay hơn trước nhiều rồi :D

hai72

HD-1080i

Chúc mừng Bác. Hôm nào tổ chức test thử ndi Bác :))

---------- Bài trên gởi vào lúc 01:09:53 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 01:09:38 PM ----------

Chúc mừng Bác. Hôm nào tổ chức test thử ndi Bác :))

xedaprach69

hôm nào rảnh cũng phải nhờ các bác xuống tess dùm phát ,tai và tay nó cũng loạn cả lên chả biết chỉnh như thế nó đã ngon chưa:)

hungaudio

Member

Chào các bác...Em vừa hoàn thành bộ Karaoke hơi khủng.
-Phần cho ra tiếng MIC: mic Davitson(usa)và mic EV không dây,echo Califo-128BII,loa BOSE 301V,kèm đôi loa tay TANNOY,dây loa quân sự
-Phần cho ra nhạc:Đầu VIteck 713,Cd vol 20,AMP sansui 907kX,loa JBL 4343B,dây loa VDH
Bộ Karaoke em tách 2 phần nhiệm vụ nên hát rất nhàn các bác ạ...........

Chỉnh sửa lần cuối:

manhbmc

Member

Những đồ anh trungthuc2000 nói ở trên là do mấy thằng bán hàng bố láo nó bán thôi. Còn hàng xịn đầy.
Bose 301 Serial V hàng Mỹ nhập khẩu mới. ở VN có 1 Công ty duy nhất độc quyền bán và chi nhánh ngoài bắc cũng chỉ có 1 thằng.

Vào trang Bose.com sẽ thấy.
Home < Worldwide Bose contact information
Vietnam

Nguyen Vinh Hoang Ltd.
49/C Tu Xuong Street
District 3
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tel-1: +848 932 5600
Fax: +848 932 5617
Email: Click here to send us an email

Contact For:
Home Products
Professional Applications
Service Inquiries

BMB mới nhập khẩu cũng rất nhiều nhà cung cấp.

Còn Amply chuyên nghiệp cho Karaoke thì quá nhiều. Với giải trí gia đình hoặc kể cả Trung tâm lớn nếu am hiểu kỹ thuật sẽ setup được bộ nghe hay như ca sĩ hát đĩa ngay.
Với dân chơi HD mê Karaoke nên mua ITV KARAOKE Của HANET. Với chất lượng hình ảnh âm thanh HD, số lượng hơn 20k bài nhiều ngôn ngữ. Âm thanh căng đều không bị bài to nhỏ.
Copy thêm các bài hát và film HD thoải mái. Thông tin chi tiết có thể xem tại đây. HANET COMPANY - Dau HANET Karaoke - HANET ITV - Karaoke 2TB
Anh em Quảng Ninh có thể ghé thăm và tham quan, sử dụng thử sản phẩm thoải mái. Địa chỉ 14 Tuệ Tĩnh, dốc bệnh viện tỉnh Quảng Ninh.

Nếu để lắp một bộ karaoke cho gia đình theo em nên chọn: Loa Bose 301 SV hàng chính hãng = 500usd (+-) Vì sao ưu tiện chọn em này: Thiết kế chuyên dụng cho hát karaoke với tính năng Full Midle range hỗ trợ nâng giọng hát. Chất âm ngọt ngào của dòng Bose huyền thoại, tiếng Bass dày chắc, ấm. ( Nên bổ sung thêm một đôi tép nhỏ )
Đi cùng với đôi loa trên thành một cặp bài trùng trở thành vua của các phòng hát là amply của Hàn quốc PA 203 XG (hàng Hàn Quốc nhé)
Micro các bác thấy loại nào hợp thì dùng. Thường thì chỉ cần Sure LX88 III trở nên là OK.

Còn mua hàng xịn ở đâu Bác nào quan tâm mời em cafe nhé. He he hướng dẫn miễn phí setup thiết bị âm thanh phòng Karaoke. ( hiểu căn bản để có thể biến âm thanh theo ý muốn của mình nhé ).

Tiện thể cho em đăng ký 1 chân tham gia hội nhà mình nhé. Có off ẹp vui vẻ gì nhắn tin cho em với. 0944.358.399

Karaoke giờ cũng muôn hình muôn vẻ lắm

Bây giờ ngoài bắc thì hát chọn bài ( Thường dùng đầu Vietktv chọn bài hát bằng màn hình cảm ứng )
( Nhiều bài, lựa nhanh, nhiều bài mới cập nhật thường xuyên )
Loa BOSE cũ ( Serial 3&4 loại này ko có hàng mới chỉ có hàng cũ) tiếng hay, bền, hàng cũ giá cũng cả chục triệu
Loa BMB có hàng mới nhưng Made in Shanghai China
Loa BBK, ADD made in Trung Quốc ( Công suất lớn )

Amply: Ở việt nam thích Amply hàn quốc Vì ECHO nó hay
POW nhiều loại lắm
Mic Shure & BBS,

Nếu bạn có phòng to thì chơi âm thanh chuyên nghiệp là hợp lý nhất
Mỗi tội siêu mắc

Chỉnh sửa lần cuối:

trungthuc20000

Re: Ðề: Hội máu mê Karaoke

Những đồ anh trungthuc2000 nói ở trên là do mấy thằng bán hàng bố láo nó bán thôi. Còn hàng xịn đầy.
Bose 301 Serial V hàng Mỹ nhập khẩu mới. ở VN có 1 Công ty duy nhất độc quyền bán và chi nhánh ngoài bắc cũng chỉ có 1 thằng.

Vào trang Bose.com sẽ thấy.
Home < Worldwide Bose contact information
Vietnam

Nguyen Vinh Hoang Ltd.
49/C Tu Xuong Street
District 3
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tel-1: +848 932 5600
Fax: +848 932 5617
Email: Click here to send us an email

Contact For:
Home Products
Professional Applications
Service Inquiries

BMB mới nhập khẩu cũng rất nhiều nhà cung cấp.

Còn Amply chuyên nghiệp cho Karaoke thì quá nhiều. Với giải trí gia đình hoặc kể cả Trung tâm lớn nếu am hiểu kỹ thuật sẽ setup được bộ nghe hay như ca sĩ hát đĩa ngay.
Với dân chơi HD mê Karaoke nên mua ITV KARAOKE Của HANET. Với chất lượng hình ảnh âm thanh HD, số lượng hơn 20k bài nhiều ngôn ngữ. Âm thanh căng đều không bị bài to nhỏ.
Copy thêm các bài hát và film HD thoải mái. Thông tin chi tiết có thể xem tại đây. HANET COMPANY - Dau HANET Karaoke - HANET ITV - Karaoke 2TB
Anh em Quảng Ninh có thể ghé thăm và tham quan, sử dụng thử sản phẩm thoải mái. Địa chỉ 14 Tuệ Tĩnh, dốc bệnh viện tỉnh Quảng Ninh.

Nếu để lắp một bộ karaoke cho gia đình theo em nên chọn: Loa Bose 301 SV hàng chính hãng = 500usd (+-) Vì sao ưu tiện chọn em này: Thiết kế chuyên dụng cho hát karaoke với tính năng Full Midle range hỗ trợ nâng giọng hát. Chất âm ngọt ngào của dòng Bose huyền thoại, tiếng Bass dày chắc, ấm. ( Nên bổ sung thêm một đôi tép nhỏ )
Đi cùng với đôi loa trên thành một cặp bài trùng trở thành vua của các phòng hát là amply của Hàn quốc PA 203 XG (hàng Hàn Quốc nhé)
Micro các bác thấy loại nào hợp thì dùng. Thường thì chỉ cần Sure LX88 III trở nên là OK.

Còn mua hàng xịn ở đâu Bác nào quan tâm mời em cafe nhé. He he hướng dẫn miễn phí setup thiết bị âm thanh phòng Karaoke. ( hiểu căn bản để có thể biến âm thanh theo ý muốn của mình nhé ).

Tiện thể cho em đăng ký 1 chân tham gia hội nhà mình nhé. Có off ẹp vui vẻ gì nhắn tin cho em với. 0944.358.399

Loa bose có nhà phân phối là chuẩn. Bên này cũng hay bán hàng bên đó. Nhưng quả thật chất lượng của bose mới không bằng hàng cũ nên làn sóng tìm hàng cũ rất nhiều, đẩy giá hàng cũ lên Mười mấy triệu 1 đôi.

Nếu vừa chơi HD vừa dùng karaoke theo Quảng cáo thì đúng là Hanet số 1 rồi.

Các Bác nên đi uống cà phê với manhbmc để đc Tư vấn tốt nhất. Còn mua bán đồ âm thanh em có thể giúp các Bác luôn rẻ hơn bác manhbmc. Đặc biệt là loa bose mới, BmB, Jagua, shure, crow, akg, jbl

manhbmc

Member

He he Anh Thực ơi đùa thôi về đi uống cà phê cùng nhau. Quảng Ninh cùng phát triển.

trungthuc20000

Re: Ðề: Hội máu mê Karaoke

He he Anh Thực ơi đùa thôi về đi uống cà phê cùng nhau. Quảng Ninh cùng phát triển.
Anh vẫn ở Hạ Long đó thôi
Chuẩn bị mở 1 Cty kinh doanh đồ Karaoke ở Hạ Long. Riêng đầu karaoke thì mua của Hanet là tốt nhất Việt Nam em nhỉ
Hy vọng là mua âm thanh của anh mua đầu của hanet, mạnhbmc Tư vấn lắp đặt
Thì tuyệt cú mèo

manhbmc

Member

Bác ấy chơi trò mèo vờn chuột ấy. Thực ra sản phẩm nào khách hàng ấy mà. "Riêng đầu karaoke thì mua của Hanet là tốt nhất Việt Nam em nhỉ
Hy vọng là mua âm thanh của anh mua đầu của hanet, mạnhbmc Tư vấn lắp đặt". Em đứng ngoài cuộc thôi. HANET hay VIET KTV đều có thế mạnh của mình. Khách hàng thấy hợp cái gì thì mua cái đó. Anh và Thọ đều biết nhau lâu năm rồi. Ao bé quá không cần tập trung nhiều người tát đâu. ( Có APPLE vẫn Có SAMSUNG và hàng đống những thằng khác, có VIET KTV và HANET cùng nhau phục vụ vài tỷ khách hàng thôi đúng không Anh). Chúc Anh thành công. Khai trương cửa hàng thuê em tổ chức cho Anh nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên