Hội Nvidia Shield Android TV

tinkhang

Well-Known Member
nay kg đi offline dc,nếu dc ngồi nhâm nhinmình kể ae nghe tại sao con shield của mình đã hờn 5 tuần vẫn còn nằm ở cty ship hảng ở cali.sáng này mới complain đại lý ship ở VN thúc hàng về mau

oldfriend

Moderator
nay kg đi offline dc,nếu dc ngồi nhâm nhinmình kể ae nghe tại sao con shield của mình đã hờn 5 tuần vẫn còn nằm ở cty ship hảng ở cali.sáng này mới complain đại lý ship ở VN thúc hàng về mau
Mấy anh em ngồi chơi tí thôi, sẵn cài myk+ lên shield coi đẹp ko. Bác đừng buồn, đợt em mua con gì cũng kẹt ở hải quan 6 tháng vì đi chung lô hàng iphone 6 bị bắt.

tinkhang

Well-Known Member
Mấy anh em ngồi chơi tí thôi, sẵn cài myk+ lên shield coi đẹp ko. Bác đừng buồn, đợt em mua con gì cũng kẹt ở hải quan 6 tháng vì đi chung lô hàng iphone 6 bị bắt.
chắc cũng kg xui đến cỡ đó,chỉ là thấy ae thảo luận mà mình chưa có dịp trải nghiệm buồn xíu,ae off chai vui vẻ nha,xong tối về cho vài tấm hình cho topic này xôm tụ

lequocvan

Active Member
Tầm thứ 2, 3 sẽ có trên tay. Tính ra khoảng 2 tuần là về đến VN
Đặt test 2 qua shipto

oldfriend

Moderator
Cho vài cái hình MyK+ trên shield xem có đẹp ko nào ^^

P/s: ai xài tivi Mi thì chạy trực tiếp MyK+ được luôn, bán box hết đê bác Nghĩa ơi.

lequocvan

Active Member
Cố ép cho nó xoay ngang được rồi, mua luôn cái license 49k luôn.
Còn giờ không biết quá tải không mà myK+ lag kinh khủng. Quá tệ.

thanhminhppc

Active Member
MyK+ mà lag huh bác, lạ quá minh xài MyK+ cũng 5 tháng nay hiếm khi thấy em nó giật lag, hôm qua coi nguyên trận Ars vs Chel rất mượt, nãy giờ xem cũng có thấy lag đâu, mạng mình dùng VNPT

lequocvan

Active Member
MyK+ mà lag huh bác, lạ quá minh xài MyK+ cũng 5 tháng nay hiếm khi thấy em nó giật lag, hôm qua coi nguyên trận Ars vs Chel rất mượt, nãy giờ xem cũng có thấy lag đâu, mạng mình dùng VNPT
Vậy mai test lại. Chắc dùng chung cái SW của NAS, mà đang copy phim vào NAS hết BW

nghiadhd

Active Member
Với 1 thèng ko xem bóng đá như mình thì thấy MyK+ hơi phí. Xem phim thì báo phim này chưa cho chiếu trên Internet, nhìn thông báo này mà muốn chửi thề. Mấy kênh còn lại thì xấu mù, ko biết MyK+ Now thế nào chứ giống myK+ mà chặt 125k/t thì hơi đau

thanhminhppc

Active Member
MyK+ now với MyK+ cũng là một, người ta xem K+ vì giải ngoại hạng Anh đấy, một thời nó bị phản đối um sùm cũng vì cái giải ngoại hạng Anh đấy bác. Bác ko xem bóng đá thì ko đăng kí MyK+ là đúng rồi, chứ chả ai đăng kí MyK+ để xem phim cả, nhưng nói về phim thì cũng chả có đài Việt Nam nào hơn nó cả. Muốn xem bóng đá thì trả tiền thế thôi, nếu thấy đau thì sop cast, thế bảo sao gặp đầy nhạc nhái, bẻ khoá phần mềm...tiến bộ gì nổi. MyK+ từ từ rồi các bác cũng cho vào Kodi xem free thôi, chắc nhiều bác ủng hộ lắm đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên