Hội Nvidia Shield Android TV

pro2740

Active Member

canlam

Member
Sorry cả nhà mình mới. Mình hỏi câu là dùng áp nào để phản chiếu từ ios lên(ip. ipad...) màn hình
Shield cảm ơn mọi người!

Mấy bác cho em hỏi sao trò asphalt xtreme của gameloft tay cầm của em nó không nhận vậy ạ . có bác nào bị như em không ạ ?

vandtd1980

Không biết các bác ở đây có thích xem các chương trình TV của USA không? Nếu có nhiều bác thích mình sẽ chia sẽ cách cài đặt và sử dụng app DirecTV Now (do hiện thời app này chưa có trên AndroidTV), xem được 100+ kênh truyền hình của USA bao gồm cả các kênh thể thao như NBCSN, ESPN, Fox Sports, ...

vanninhthuan119

Well-Known Member
Không biết các bác ở đây có thích xem các chương trình TV của USA không? Nếu có nhiều bác thích mình sẽ chia sẽ cách cài đặt và sử dụng app DirecTV Now (do hiện thời app này chưa có trên AndroidTV), xem được 100+ kênh truyền hình của USA bao gồm cả các kênh thể thao như NBCSN, ESPN, Fox Sports, ...

Thích quá chứ bác Văn:). Cảm ơn bác! Mong bác hỗ trợ:p

qiqaqiqo

Active Member
Bác nào up lên 7.0 mà có nút turn off thì post giúp em tấm hình được ko ạ?

hainam1982

Well-Known Member
Phiên bản phần mềm

Đính kèm

1.5 MB · Xem: 1

pinochio

Active Member
Hóng

dungtoandung

Well-Known Member
Để tối về up bác cái hình, hay phải đi đổi cái khác ạ.
Bác nào đá fifa trên Shield rồi chỉ em cách cài với.

tinkhang

Well-Known Member
FiFa 16 thì bạn cài app bằng file apk nha,lâu quá mình quên rồi hình như bạn search apk pure gì đó,cài app đó vào,xong vào app đó search FIFA 16,nhớ cài bản có data nha(hơi nặng hơn 1GB)

Bên trên