Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

mrkoyeu

Active Member
Ðề: Hà Nội - muốn chia sẻ - trao đổi Thúy Nga Paris by Night

Uh chúc mọi người trao đổi vui vẻ . Thứ 7 e bận học rùi :D. Nếu bác nào có nhu cầu offline HDHaNoi vào chủ nhật thì đăng kí luôn ở box HDHANOI nha :)

Đã sửa lại là 19/12/2009, thanks bác.

1-2h giờ trưa cũng được, tôi chờ riêng bác. Bác nhớ mang theo bản TN PBN 19 và 32 nhé (hàng độc mà).

Tôi mang theo vài bộ, như Prison Break (đủ 4 Seasons + Final, sub Việt, 120 GB)...

đúng đó khoảng 1-2 h đi bác ạ, gấp gáp quá ko kịp trở tay, mà bỏ thì tiếc...cafe =))

quvinh

Active Member

Mọi người ấn định là 9h sáng rùi! Thế nhà anh ở đâu ạ? Nếu gần chỗ em thì lúc nào tiện, em mang HDD sang cóp với anh. Nhưng thường phim bộ có chất lượng không đẹp như HD được đâu, ai nghiền HD quá thì khó chấp nhận lắm! hi hi. Em ở gần SVD Mỹ Đình.

Mình ở gần bến xe Kim Mã cơ, hơi xa Mỹ Đình nhỉ? Khi nào rảnh cần copy gì cứ mang HDD qua mình copy cho. Trước copy cho kha khá bạn trên này rồi

đúng đó khoảng 1-2 h đi bác ạ, gấp gáp quá ko kịp trở tay, mà bỏ thì tiếc...cafe =))

Ặc ặc! Rốt cục là mấy h các bác ơi! Sáng hay chiều em đều thu xếp được, nhưng phải thống nhất nha! Chờ quyết định của bác bubi trong đêm nay. B-)

Em có mấy phim bộ là:

Hoắc Nguyên Giáp
Tinh võ anh hùng (Trần Chân)
Tân bến Thượng Hải
Thiếu niên Hoàng Phi Hùng
Thần điêu đại hiệp
Kẻ đánh thuê (Tâm lí - hài HK)
One litre of Tears (11 tập, phim Nhật)*
Lập trình cho trái tim*
(ai cóp 2 phim cuối thì bảo em trước nhé! em ghi ra DVD cất đi rùi! để em mang DVD đi mà)

P/s: Em toàn đi học qua chỗ đó mà có thấy quán Cafe nào đâu nhỉ? Phía đằng Khuất Duy Tiến phải không các bác nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:

Ặc ặc! Rốt cục là mấy h các bác ơi! Sáng hay chiều em đều thu xếp được, nhưng phải thống nhất nha! Chờ quyết định của bác bubi trong đêm nay. B-)

Em có mấy phim bộ là:

Hoắc Nguyên Giáp
Tân bến Thượng Hải
Thiếu niên Hoàng Phi Hùng
Thần điêu đại hiệp
One litre of Tears (11 tập, phim Nhật)*
Lập trình cho trái tim*
(ai cóp 2 phim cuối thì bảo em trước nhé! em ghi ra DVD cất đi rùi! để em mang DVD đi mà)

P/s: Em toàn đi học qua chỗ đó mà có thấy quán Cafe nào đâu nhỉ? Phía đằng Khuất Duy Tiến phải không các bác nhỉ?

Quán cà phe là tầng 1 của chung cư H2F ở gần cây xăng Lê Văn Lương phía gần đầu Khuất Duy Tiến . Hẹn gặp nhau 9h sang như đã định.

quvinh

Active Member

Cho tớ đăng ký mấy bộ này, khoảng bao nhiêu Gb nhỉ? Ko hiểu HDD còn trống ko nữa
Tân bến Thượng Hải
Thần điêu đại hiệp

Các đc cứ họp từ 9h đi, tớ chắc phải khoàng trưa trưa mới ra được. See u all!

Cho tớ đăng ký mấy bộ này, khoảng bao nhiêu Gb nhỉ? Ko hiểu HDD còn trống ko nữa

Các đc cứ họp từ 9h đi, tớ chắc phải khoàng trưa trưa mới ra được. See u all!

4 bộ đó chắc 70-100GB gì đó! Nhưng em sợ anh đến muộn quá thì anh em giải tán mất rùi! he he! Cố gắng đến sớm anh nhé!

yennivn

cho em tham gia với địa điểm ơ đâu vậy bác ơi

quvinh

Active Member

bạn PM cho chủ topic nhé

bubi

Member

Kính chào các bác,

Đạn đã lên nòng, cứ đúng 9h, 'bắn'.

Riêng bác quvinh, bác cố đến sớm nhé. Có khi cứ 'vác' con ra đấy cho vợ nó yên tâm.

See You All there.

Kính chào các bác,

Đạn đã lên nòng, cứ đúng 9h, 'bắn'.

Riêng bác quvinh, bác cố đến sớm nhé. Có khi cứ 'vác' con ra đấy cho vợ nó yên tâm.

See You All there.

~X:)(( cafe của tôi
các bác chẳng chiều em gì cả :)|

cuongk45a7

Active Member

Chào các bác , chúc các bác đi chơi vui vẻ chứ em ngày mai phải thi cuối kỳ rồi . Em bận quá muốn đi nhưng đành ngậm ngùi vậy . Lúc nào có dịp khác mong các bác cho tham gia với !

mrkoyeu

Active Member

Bác nào thông báo tình hình trứng ốp la đi nào :D

các bác ý găm đầy bụng HDD rồi còn báo cáo gì nữa >:p

Em xin mạo muội trình bày nha! Có gì các bác bổ sung cho em sau nhé!

Ặc ặc! Sorry bác hieu-gia lam, chắc tại hôm nay offline dài quá (từ 9h sáng đến 5h chiều), nên các bác nhà ta còn chưa lại sức! Hi hi!

Mang ổ cứng đi chép mà còn toát cả mồ hôi, huống chi là down! Cứ mỗi 100GB là lại làm ly cafe - chờ hơn tiếng sau cóp tiếp... Ngoài trao đổi về tên tuổi, địa chỉ, công việc, anh em có bàn luận về máy tính, hình ảnh, âm thanh,... (bác bubi kể chuyện rôm rả, vui lắm!). Tuy nhiên cũng không quên nhiệm vụ quan trọng, cụ thể như sau:

1. Bác bubi (đố các bác đoán được tuổi bác í nhé (gợi ý là trong đó có số 5!) =)) ): Cóp thêm được 3 bộ DVD9 là 66,67,68 do bác Chúa Tể share và thêm 3 bộ (19,22,32) do bác quvinh mang! Trong lúc vui vẻ với anh em thì 1 máy ở nhà và 1 máy ở cơ quan bác í vẫn miệt mài down thêm các DVD9 của bộ 70,73,74. (Bác bubi cẩn thận đã update liên lục list của bác í trên đầu thớt này đấy! Ai để ý sẽ thấy thui!)

2. Bác alo-alo thì với 1T trống đã "ẵm" được gần đủ 1 bộ (từ 98-59), với mong muốn "không còn mùa thu", bác í gửi luôn ổ cứng cho bác bubi về cóp cho đủ, vài hôm sau lấy!

3. Bác Chúa Tể (cùng vợ) cũng được full từ bộ 80 đổ về, thêm vài DVD Asia nữa.

4. Bác onggia_u40: do đã cóp hết từ trước của bác bubi (vụ này bí mật quá nên em cũng không rõ), hôm nay, trong ngày đẹp giời, bác í phục vụ anh em thôi (à, tranh thủ chép được bộ Prison Break từ HDD của bác bubi).

5. Em (sangthu1396): Cũng cóp thêm được hơn chục bộ, thế là em cũng đủ bộ! He he!

6. Bác quvinh: Do bận con nhỏ nên đến sau, và cũng gửi bác bubi cóp cho đủ bộ DVD đẹp (bác í cũng có tương đối rồi mà).

Em và alo-alo về trước nên không biết đoạn sau còn có gì hay hơn không, hi hi! Em gửi bác bubi ổ cắm điện luôn. Nói chung hôm nay gặp nhau em thấy rất vui. Xin chân thành cảm ơn các bác, nhất là bác bubi đã đề xuất để có ngày hôm nay! Xin hẹn gặp lại các bác 1 ngày không xa!

Cũng xin chúc ngày offline của HD ngày mai vui, vui, và vui! =((

Với 6 thành viên đi, 3 laptop "cong mông" chạy suốt 7-8h đồng hồ. Dưới đây là hình ảnh anh em ăn trưa lấy sức (đố các bác đoán xem trên bàn này có bao nhiêu HDD đấy? ^.^)

Chỉnh sửa lần cuối:

Em xin mạo muội trình bày nha! Có gì các bác bổ sung cho em sau nhé!

Ặc ặc! Sorry bác hieu-gia lam, chắc tại hôm nay offline dài quá (từ 9h sáng đến 5h chiều), nên các bác nhà ta còn chưa lại sức! Hi hi!

Mang ổ cứng đi chép mà còn toát cả mồ hôi, huống chi là down! Cứ mỗi 100GB là lại làm ly cafe - chờ hơn tiếng sau cóp tiếp... Ngoài trao đổi về tên tuổi, địa chỉ, công việc, anh em có bàn luận về máy tính, hình ảnh, âm thanh,... (bác bubi kể chuyện rôm rả, vui lắm!). Tuy nhiên cũng không quên nhiệm vụ quan trọng, cụ thể như sau:

1. Bác bubi (đố các bác đoán được tuổi bác í nhé (gợi ý là trong đó có số 5!) =)) ): Cóp thêm được 3 bộ DVD9 là 66,67,68 do bác Chúa Tể share và thêm 3 bộ (19,22,32) do bác quvinh mang! Trong lúc vui vẻ với anh em thì 1 máy ở nhà và 1 máy ở cơ quan bác í vẫn miệt mài down thêm các DVD9 của bộ 70,73,74. (Bác bubi cẩn thận đã update liên lục list của bác í trên đầu thớt này đấy! Ai để ý sẽ thấy thui!)

2. Bác alo-alo thì với 1T trống đã "ẵm" được gần đủ 1 bộ (từ 98-59), với mong muốn "không còn mùa thu", bác í gửi luôn ổ cứng cho bác bubi về cóp cho đủ, vài hôm sau lấy!

3. Bác Chúa Tể (cùng vợ) cũng được full từ bộ 80 đổ về, thêm vài DVD Asia nữa.

4. Bác onggia_u40: do đã cóp hết từ trước của bác bubi (vụ này bí mật quá nên em cũng không rõ), hôm nay, trong ngày đẹp giời, bác í phục vụ anh em thôi (à, tranh thủ chép được bộ Prison Break từ HDD của bác bubi).

5. Em (sangthu1396): Cũng cóp thêm được hơn chục bộ, thế là em cũng đủ bộ! He he!

6. Bác quvinh: Do bận con nhỏ nên đến sau, và cũng gửi bác bubi cóp cho đủ bộ DVD đẹp (bác í cũng có tương đối rồi mà).

Em và alo-alo về trước nên không biết đoạn sau còn có gì hay hơn không, hi hi! Em gửi bác bubi ổ cắm điện luôn. Nói chung hôm nay gặp nhau em thấy rất vui. Xin chân thành cảm ơn các bác, nhất là bác bubi đã đề xuất để có ngày hôm nay! Xin hẹn gặp lại các bác 1 ngày không xa!

Cũng xin chúc ngày offline của HD ngày mai vui, vui, và vui! =((

Với 6 thành viên đi, 3 laptop "cong mông" chạy suốt 7-8h đồng hồ. Dưới đây là hình ảnh anh em ăn trưa lấy sức (đố các bác đoán xem trên bàn này có bao nhiêu HDD đấy? ^.^)

~X( bảo đổi lịch thì không đổi, tiếc quá :(:)((

cuongk45a7

Active Member

Hoá ra toàn người nhiều tuổi hơn mình cả ! Vả lại chỗ ngồi sang trọng quá . Chưa đến một nơi nào như thế . Mình thấy thấp vế quá !:-S:-S:-S:-S:-S

mrkoyeu

Active Member

Èo toàn 7x à :-SSSSSSSSSSSSSS

alo-alo

Member

Èo toàn 7x à :-SSSSSSSSSSSSSS

ko đâu, có em với bác sangthu1396 là 8x nè :D
các bác khác 7x ++ nhưng trẻ trung và vui vẻ lắm...đam mê ko tuổi tác :D
quán thì cũng đẹp chứ ko đến mức "sang trọng" đâu ạh :-??
được cái bàn rộng và phục vụ điện đóm tốt lắm nên 3 cái laptop với 6-7 cái dock vẫn chạy ầm ầm...hôm nay thu hoạch được trọn bộ và chủ yếu là D9 thế này là em mãn nguyện lắm các bác ạh hihi
Lần nữa cám ơn bác "chủ xị" bubi nha =D>
chúc cho ngày mai HDhanoi off thật vui nha!

Hoá ra toàn người nhiều tuổi hơn mình cả ! Vả lại chỗ ngồi sang trọng quá . Chưa đến một nơi nào như thế . Mình thấy thấp vế quá !:-S:-S:-S:-S:-S

Thì đấy! Lúc đầu em cũng có dám bước vào đâu bác! Dù em thấy có người đang vẫy vẫy em (bác bubi) - tại em tưởng bác í chờ đối tác làm ăn gì đó - chứ không phải là em! Em là nguời thứ 2 đến mà! Trong ảnh thì chỉ có 2 người chưa vợ là em và bạn alo-alo thôi. He he! Các bác kia tuy cao tuổi hơn, nhưng cũng vui vẻ, dễ gần và thoải mái lắm!

Bên trên