[Hỏi]Tư vấn mua dàn âm thanh ???

Em ngồi đọc cả buổi tối các bài viết trên diễn đàn:D Nhưng mà thấy chẳng hiểu gì mấy ;)) he. Nên em nhờ mọi người tư vấn mua 1 bộ tầm 5-6tr .Hàng second hand mà tốt thì ngon :))

SKODA

Ðề: [Hỏi]Tư vấn mua dàn âm thanh ???

Em ngồi đọc cả buổi tối các bài viết trên diễn đàn:D Nhưng mà thấy chẳng hiểu gì mấy ;)) he. Nên em nhờ mọi người tư vấn mua 1 bộ tầm 5-6tr .Hàng second hand mà tốt thì ngon :))

Bác phải nói rõ bác muốn mua bộ gì ?xem film,nghe nhạc or cả 2 thì mọi người mới tư vấn cho bác được.

tieuthieugia

Well-Known Member

bác nghe nhạc j ạh... bác thích độ cũ khoảng bao nhiêu năm hay %?

để xem phim và nghe nhạc chứ ;)) sao lại là xem phim or nghe nhạc ^^ hihi. CŨ mà xài tốt thì thế nào cũng đc.Đừng cũ quá :D

audio&video

Active Member

mua hàng cũ thì bác phải nhờ cao thủ di cùng bác ah.cũng có nhiều dòng loa tốt để bác lựa chọn sao cho phù hợp bác ah.chúc bác cưới được bộ dàn ưng ý.

vietrung

Active Member

5-6tr thì mua AIO LG, SS cho lành, ko thì z5500 mà táng vậy thôi :-??

hehe. Nhà nghèo nhưng mà vẫn thích rẻ và đẹp :)) Bao giờ mới giàu nhỉ =)) Đi làm thêm 2 tháng để mua 1 cái 5tr :( Đang chọn trc mua sau ;))

vinagoh

Well-Known Member

để xem phim và nghe nhạc chứ ;)) sao lại là xem phim or nghe nhạc ^^ hihi. CŨ mà xài tốt thì thế nào cũng đc.Đừng cũ quá :D

Nếu vừa xem phim vừa nghe nhạc thì AIO cho lành. Còn chỉ xem phim thì Z5500 chắc hay trong tầm tiền các cao thủ nhỉ!!!?

VAN_LOC

Well-Known Member

Tầm tiền này hơi khó kiếm .

Bên trên