Hỏi về phần mềm

Xin chào cả nhà, chúc cả nhà vui vẻ tuần tuần nhá.
cho mình hỏi 1 tí : mình hiện có máy mp4 của Tàu xem được phim HD, giờ mình muon a e chỉ giáo cho mình phần mềm để nén phim từ DVD tốt nhất, và cả thông số nữa hi. đòi hỏi hơi bị nhiều nhưng thực sự mình hơi cần. thank!

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Hỏi về phần mềm

cho mình hỏi 1 tí : mình hiện có máy mp4 của Tàu xem được phim HD, giờ mình muon a e chỉ giáo cho mình phần mềm để nén phim từ DVD tốt nhất, và cả thông số nữa hi. đòi hỏi hơi bị nhiều nhưng thực sự mình hơi cần. thank!

chuyện MP4 Tàu xem được HD... cho là vậy.. k bàn
nhưng bạn cần phầm mềm nén phim từ DVD để làm chi trong khi máy bạn xem được HD...?
sao k là Bluray muh là DVD?
Thiệt tình là trời nắng muh suy nghĩ câu hỏi của bạn làm tui...đi uống nước

dragonlee

Well-Known Member

:D Chắc bác này nhà nhiều đĩa DVD định Rip sang con mp4 nghịch.

Mp4 của tàu chơi đc HD ???? Chắc mình ko theo kịp công nghệ mất rồi

hbc

Moderator

Chắc máy của bro là MP5 chứ máy MP4 chỉ xem được file *.mp4 thôi, dùng Total Video Converter cho nó dễ, DVD còn phải gọi HD bằng cụ đấy bro ạ,

-----------------------
Step by step

thank!mấy pro đã góp ý.mình đang xài 535HD ONDA nó xài đuôi AVI, RMVB, 1280*720 là tối đa. nhưng mình kg biết phần mềm và các thông số để nén thành các đuôi trên nên mới hỏi mấy pro đó mà.mong mấy pro góp ý giùm

nvmy

Well-Known Member

Bác gúc phần mềm này Xilisoft DVD Ripper Platinum 4
Giải quyết nhu cầu cho bác 1 cách đơn giản!

Bên trên