[Họp mặt] Thân mời anh em đến tham dự buổi tiệc mừng Noel vào lúc 17:30 ngày 17/12/2011

tuanaiai

Active Member
Giáng Sinh An Lành, Bình An và Hạnh Phúc.

Thay mặt BTC thân mời quí anh em gần xa, thành viên HD Biên Hòa dành chút thời gian đến tham dự buổi tiệc họp mặt cuối năm nhân dịp mùa Giáng Sinh về với chương trình như sau:

Thời gian: Vào lúc 17h30, thứ 7, ngày 17 tháng 12 năm 2011
Địa điểm: Nhà hàng Ngôi Sao Xanh (Đường 5 nối dài)

Sơ đồ đường đi:

Chi phí: 250.000 vnđ/ người (Thu tại quán)

Đồng phục: Các thành viên cố gắng mặc áo đồng phục.

BTC kính chúc toàn thể gia đình anh em đón một mùa Giáng Sinh thật vui vẻ, an lành và Tết thật rộn ràng, dĩ nhiên Cầu Vừa Đủ Sài & hạnh phúc.(*)

DANH SÁCH THÀNH VIÊN ĐĂNG KÝ

1. Lê Nam Trung (lenamtrung76)
2. Trần Ngọc Tuấn (tuanaiai)
3. Bác Thảo (andrian)
4. Bác Tuấn Anh 9optoma-hd)
5. caothubatlo
6. Bác Phước Đại (daiyou)
7. Anh Nghĩa (nghiabienhoa) hy vọng anh bay về kịp, đặt gạch :D
8. Xếp Trung (dogiabao)
9. Bác jackyjun112
10. Bác congiothoang
11. Bác Vạn Lộc
12. Bác Dương (buoctiennet)
13. Bác Khoa (libekey)
14. Bác (vua bo cap) (vnav)

tiếp tục cập nhật.

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Chỉnh sửa lần cuối:

lenamtrung76

Well-Known Member
Ðề: [Họp mặt] Thân mời anh em đến tham dự buổi tiệc mừng Noel vào lúc 17:30 ngày 17/12/2011

Đăng ký 1 vé !

<:p

tommyvu

Ðề: [Họp mặt] Thân mời anh em đến tham dự buổi tiệc mừng Noel vào lúc 17:30 ngày 17/12/2011

Không thể không đến ...

tuanaiai

Active Member

Chỉ mới có 3 người, anh em nhanh tay lên nào, gday.

sieudinh

Chúc các thành viên Hội HD Biên Hòa có một mùa noel ấm cúng, vui vẻ, hạnh phúc, an lành bên gia đình và những người thương yêu. Chúc Hội HD Biên Hòa ngày càng phát triển <:p

ducvuong25

Active Member

Muốn lắm nhưng ko thể đi.

Chúc các bác có 1 buổi party cuối năm vui vẻ nha!

Các bác Sì Gòn ko tổ chức nhỉ :D

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Vui quá! Muốn đi đến dự liên hoan quá. nhưng đi hông bao giờ tới, bay mới tới, pó tay. ;;)

NBK_FOF

Active Member

chúc cho quê nhà có cuộc tổ chức thành công <:p, hy vọng có 1 ngày mình được quay trở lại để đặt gạch (đang ở US mất rồi)

jackyjun112

Member

Cho em mot cho nha...co j` em sap xep thoi` gian....

itsaigon

Member
buồn nhỉ, mình ở SG, xa quá không ra tham dự được, chúc mấy Bác ở BH off Giáng Sinh vui vẻ, an lành và hạnh phúc...:|

Không biết cuối năm nay ở SG có buổi Off nào cho anh em họp mặt mừng giáng sinh và năm mới hông ta, nếu có mình sẽ tham gia

tuanaiai

Active Member

chúc cho quê nhà có cuộc tổ chức thành công <:p, hy vọng có 1 ngày mình được quay trở lại để đặt gạch (đang ở US mất rồi)

Hy vọng, welcome bác liền. Gday.

Hoang_Wang

Đông vui quá các bác! ^^! tiếc em ở Hn. Chúc các bác 1 buổi thật vui !

Bên trên