[Họp mặt] Thân mời anh em đến tham dự buổi tiệc mừng Noel vào lúc 17:30 ngày 17/12/2011

tuanaiai

Active Member
Ðề: [Họp mặt] Thân mời anh em đến tham dự buổi tiệc mừng Noel vào lúc 17:30 ngày 17/12/2011

Sao lại thiếu mình nhỉ .

Có mà anh, sao mà thiếu được. Hôm đó em đợi đó.

DANH SÁCH THÀNH VIÊN ĐĂNG KÝ

1. Lê Nam Trung (lenamtrung76)
2. Trần Ngọc Tuấn (tuanaiai)
3. Bác Thảo (andrian)
4. Bác Tuấn Anh 9optoma-hd)
5. caothubatlo
6. Bác Phước Đại (daiyou)
7. Anh Nghĩa (nghiabienhoa) hy vọng anh bay về kịp, đặt gạch
8. Xếp Trung (dogiabao)
9. Bác jackyjun112
10. Bác congiothoang
11. Bác Vạn Lộc
12. Bác Dương (buoctiennet)
13. Bác Khoa (libekey)
14. Bác (vua bo cap) (vnav)

tiếp tục cập nhật.

dogiabao

Member
Ðề: [Họp mặt] Thân mời anh em đến tham dự buổi tiệc mừng Noel vào lúc 17:30 ngày 17/12/2011

1. lenamtrung76
2. tuanaiai
3. andrian
4. optoma-hd
5. caothubatlo
6. daiyou
8. dogiabao
9. jackyjun112
10. congiothoang
11. Vạn Lộc
12. buoctiennet
13. libekey(ko dẫn mấy bạn gái đi thì chuẩn bị đi nhé cu.........)
14. vuabocap (BHA)
15. bao0210
16.wuanfather
17. kevin hoàng
.......................................danh sách đã bổ sung thêm.Những bác nào đặt gạch đặt chỗ xin mời tiếp để em bổ sung nhé,tại vì nhiều quà mà ít người đang kí ko biết phải chia làm sao đây

P/S:ƯU TIÊN CÁC BẠN CÁC ANH CÁC EM NÀO DẪN THÊM EM GÁI HOẶC CHỊ GÁI HOẶC BẠN GÁI NHƯNG KO PHẢI LÀ NGƯỜI IU CỦA MÌNH .KHI DẪN ĐI SẼ ĐƯỢC RẤT NHIỀU QUÀ VÀ MIỄN PHÍ UỐNG C......O.....C......A.......C......O.......L.......A.CÒN BIA THÌ VẪN PHẢI UỐNG NHÉ:D

Chỉnh sửa lần cuối:

libekey

:(:(:-SS:-SS:-SS[-O<[-O<[-O< em chừa rồi, lần sau em hok dám thế nữa :D

minhjp

Well-Known Member

Không phải Biên hòa nhưng cho mình đăng ký 1 vé nhé. Thanks
Minh Trí nick: minhjp .Quận 2

khoi@

Đợt này bận quá kg biết có đu đeo theo các Bác được kg nữa . Kg dám đăng kí , có gì chạy ra quán luôn . . .

dogiabao

Member

1. lenamtrung76
2. tuanaiai
3. andrian
4. optoma-hd
5. caothubatlo
6. daiyou
8. dogiabao
9. jackyjun112
10. congiothoang
11. Vạn Lộc
12. buoctiennet
13. libekey(ko dẫn mấy bạn gái đi thì chuẩn bị đi nhé cu.........)
14. vuabocap (BHA)
15. bao0210
16.wuanfather
17.kevin hoàng

18.minhjp .Quận 2 (rất vui khi bác có mặt)

19.KHOI@ (riêng bác trưởng ban ăn nhậu mà ko đi thì chuẩn bị chịu phạt đi.riêng bác phải phạt thật nặng vì vắng mặt quá lâu rồi)

cuctruong

Member

Em đăng ký 1 phát nhé bác Tuấn. Em xin góp ý 1 xíu: cuối năm rùi nhà ai cũng có việc riêng nên lần off này mong các bác đến đúng giờ, đừng có nhai sing gum ở dọc đường, bác nào đến trễ thì nên báo trước, ai không báo mà đi muộn đề nghị bị phạt. Hình phạt sẽ do ban ăn nhậu ban hành. Đôi lời góp ý để HDBH ngày càng vững mạnh. :D

dogiabao

Member

18.minhjp .Quận 2 (rất vui khi bác có mặt)

19.KHOI@ (riêng bác trưởng ban ăn nhậu mà ko đi thì chuẩn bị chịu phạt đi.riêng bác phải phạt thật nặng vì vắng mặt quá lâu rồi)

20.cuctruong(ý kiến rất hay)

congiothoang

không thấy có bác Hiệp nhỉ, bác Hiệp không đi sao ta???

optoma-hd

không thấy có bác Hiệp nhỉ, bác Hiệp không đi sao ta???

Hôm qua bác nnhiep đã alo cho mình,thông cảm cho bác ấy vì công việc bác ấy sẽ quyết định vào phút 89(và khả năng 99% bác ấy tham dự)\:D/.
Mà sao thấy bác congiothoang đăng kí có một vé thì phải? không như đã hứa ah!!!!

tuanaiai

Active Member

BAN TỔ CHỨC XIN THÔNG BÁO 3 VIỆC NHƯ SAU:

THỨ NHẤT: ANH EM CỐ GẮNG ĐẾN ĐÚNG GIỜ, CHÀO ĐÓN TẤT CẢ ANH EM, KỂ CẢ KHÔNG LÀ THÀNH VIÊN HD BIÊN HÒA.
THỨ HAI: BÁC LENAMTRUNG76, BÁC DOGIABAO, BÁC KHOI@ SẼ ĐẢM NHIỆM PHẦN KIỂM SOÁT BIA BỌT CHO ANH EM. BÁC DAIYOU CHỤP ẢNH. MOD, OPTOMA-HD SẼ ĐẢM NHIỆM PHẦN THU PHÍ, THANH TOÁN.
THỨ BA: VÌ CUỐI NĂM MOD HY VỌNG ANH EM UỐNG VỪA VỪA THÔI, VỀ NHÀ MỘT CÁCH AN TOÀN.

VÀ HẸN ANH EM VÀO DỊP XUÂN NHÂM THÌN. XIN CÁM ƠN

VAN_LOC

Well-Known Member

Mai mình xuống trễ các Bác thông cảm nhé .

congiothoang

Hôm qua bác nnhiep đã alo cho mình,thông cảm cho bác ấy vì công việc bác ấy sẽ quyết định vào phút 89(và khả năng 99% bác ấy tham dự)\:D/.
Mà sao thấy bác congiothoang đăng kí có một vé thì phải? không như đã hứa ah!!!!

ơ, em đi với bạn gái, cô ấy có khả năng rủ thêm 2 3 bạn gái chưa có bồ nữa, khả năng em được free là rất cao đấy bác ạ, hố hố

cuctruong

Member

ơ, em đi với bạn gái, cô ấy có khả năng rủ thêm 2 3 bạn gái chưa có bồ nữa, khả năng em được free là rất cao đấy bác ạ, hố hố
Hay nè, có cơ hội cho ae phát huy rùi nhé :D

dogiabao

Member

Hay nè, có cơ hội cho ae phát huy rùi nhé :D

cố lên nhé,càng đông càng vui.
P/S:BÁC LENAMTRUNG ĐÂU RỒI,LÂU NGÀY QUÁ KO THẤY BÁC LÀM THƠ KỂ CHUYỆN CƯỜI EM NHỚ BÁC QUÁ

libekey

ô hay nhỉ, hay là em rủ em gái bác dogiabao đi nhỉ :))@};-@};-@};->:D<

dogiabao

Member

ô hay nhỉ, hay là em rủ em gái bác dogiabao đi nhỉ :))@};-@};-@};->:D<

chú rủ được thì tự do,thoải con gà mái luôn,tiện thể anh đóng tiền luôn cho chú và em gái anh

Bên trên