Hot - Hình Avatar 3D anaglyph...

tuan99kti

Chỉnh sửa lần cuối:

centaurus

Ðề: Hot - Hình Avatar 3D anaglyph...

Thôi, đi coi bản 3D về đã ngán mấy cái xanh đỏ này lắm rồi, đợi chừng nào có bản Bluray 3D thì dùng nVidia Vision để coi vậy. Đối với phim có nhiều chi tiết và nhiều cảnh hành động như avatar mà coi anaglyph sẽ rất ư là khó chịu, mắt điều tiết không nổi đâu.

MrCang

Member

sao có nhiều người nói koi nhức mắt...chứ mình koi thấy bình thường....đéo kính xem hết cả bộ phim mà có thấy bị gì đâu...đêo riết roài quen quên tháo ra luôn hahah

gunzok

Member

hic , vẫn mong chờ ngày được đi xem fim này , thi mãi chưa xong :((

mx1

Member

Cái này dùng kính red-cygan coi hả các bác?

dangnham

Nay mới đi coi ở Megastar về công nhận đã thật, Bị giật mình mấy phát. Cũng hơi nhức mắt

nguaogioi

Mấy bác cho em hỏi là mấy cái hình 3d avatar này là hình trong rạp phim lúc bỏ kính ra thấy nó như vậy hả bác, còn lúc xem xem trong megastar nó phát cho mình kính nào để xem vậy

Hay quá, nhìn thấy rõ bàn chân người Navi thò ra ;;) Được đấy ...

Kinh3D

vẫn xem đc như thường, mình đeo kính cận xong rồi tròng kính 3d vô xem cũng rất thoải mai (chắc kính 3d đc thiết kế như vậy), bác a. :)

Đúng rồi bạn a. Ace bị cận khổ hơn mọi người 1 tí, nếu ko đeo kính cận vào thì đã chả nhìn rõ cái gì rồi chứ chưa nói đến xem Hiệu ứng 3D. Hiện giờ giải pháp tốt nhất là phải đeo 2 kính để xem cùng 1 lục

hie_un

hình đẹp hiệu ứng nổi rõ nét . trông như lòi ra ngoài màn hình . Thanks

Bên trên