HTVC set top box

puppy

Member
Xin chào các bạn,

Tôi đang dự tính đăng ký dùng Set top box của truyền hình cap HTVC nhưng không biết là sử dụng 2 TV thì phải đăng ký 2 set top box hay chỉ 1 rồi chia ra 2 đường?
Bạn nào đã sử dụng rồi xin cho ý kiến. Xin cảm ơn

minhdt49

Ðề: HTVC set top box

Xin chào các bạn,

Tôi đang dự tính đăng ký dùng Set top box của truyền hình cap HTVC nhưng không biết là sử dụng 2 TV thì phải đăng ký 2 set top box hay chỉ 1 rồi chia ra 2 đường?

bác gọi 39104746 trình bày như thế đi! , nếu thấy thích hợp thì mần luôn đi khỏi lên đây bàn cãi. Diễn đàn chúng ta đang bị gián điệp ka cộng thả vào quấy rối làm ae hoang mang tư tưởng, một số bác dùng Mytv đã phải ra đi..vì nhịn ko nỗi ,số khác đang phân vân ko biết lựa chọn sd dịch vụ nào thì vào đây thấy ăn canh cãi, nên cũng ngán ngẫm đi về mà chẳng biết chuyện gì đang xảy ra..

thinhlang

bạn chỉ cần 1 đường truyền cáp thôi.nếu có 1 set top box thì cắm vô coi,nói chung chung từ trước giờ xài cáp sao thì nó vẫn vậy chổ nào muốn gắn set top box vô thì rút dây tv ra mà gắn vào .còn mọi thứ vẩn như bình thường.như em nhà có 2 set top box đây.

puppy

Member

bạn chỉ cần 1 đường truyền cáp thôi.nếu có 1 set top box thì cắm vô coi,nói chung chung từ trước giờ xài cáp sao thì nó vẫn vậy chổ nào muốn gắn set top box vô thì rút dây tv ra mà gắn vào .còn mọi thứ vẩn như bình thường.như em nhà có 2 set top box đây.

Cảm ơn bạn, nhưng nếu vậy dùng 2 set top box thì phải tốn 2 thẻ?
Ý tôi muốn hỏi là có thể dùng 1 set top box rồi dùng cục chia share ra 2 TV, mỗi TV coi 1 kênh khác nhau được không?

thinhlang

giờ nó đang free đó. bạn chỉ cần mua về coi. còn share card thì ko biết ai giúp dùm.

Cảm ơn bạn, nhưng nếu vậy dùng 2 set top box thì phải tốn 2 thẻ?
Ý tôi muốn hỏi là có thể dùng 1 set top box rồi dùng cục chia share ra 2 TV, mỗi TV coi 1 kênh khác nhau được không?

Không có cách nào mà 1 STB mà để 2 TV xem 2 kênh khác nhau cùng một lúc cả. Chỉ có cách chia dây để 2 TV cùng lúc xem cùng 1 kênh thôi,hoặc ôm STB đến TV cần xem.

quangtdbs

Xin chào các bạn,

khong ro nua nen hoi them y kien nguoi khac di

bocap234vn

Set top box htvc có dùng chảo vệ tinh không các bạn hay là chỉ có loại dùng cáp thôi.

Bên trên