HƯỚNG DẪN DỬ DỤNG TORRENTS CHO ANH EM HDVT

davidhand

Moderator
Ðề: HƯỚNG DẪN DỬ DỤNG TORRENTS CHO ANH EM HDVT

Hehe! Tranh thủ chú La tặng cho cái VIP 1 tháng nên hì hục vừa down vừa up, hơn 1 tuần ratio cũng lên được 8 rồi, hy vọng hết VIP sẽ lên được 30!!! 8-X
À, sáng nay cứ mải lo mở port cùng sự trợ giúp của chiên da phuochalan mà quên béng luôn cả việc đang chiến stock, cuối cùng bị bán hớ, mất toi mất mấy chục củ (do cài lệnh bán từ đầu giờ). Nhưng mò mẫm mãi rồi cũng đã mở được port là vui rồi! Hehe! =))
Chả biết có tăng được tí tốc độ up/down nào ko!
Thanks La nhé!

phuochalan

Well-Known Member

Hehe! Tranh thủ chú La tặng cho cái VIP 1 tháng nên hì hục vừa down vừa up, hơn 1 tuần ratio cũng lên được 8 rồi, hy vọng hết VIP sẽ lên được 30!!! 8-X
À, sáng nay cứ mải lo mở port cùng sự trợ giúp của chiên da phuochalan mà quên béng luôn cả việc đang chiến stock, cuối cùng bị bán hớ, mất toi mất mấy chục củ (do cài lệnh bán từ đầu giờ). Nhưng mò mẫm mãi rồi cũng đã mở được port là vui rồi! Hehe! =))
Chả biết có tăng được tí tốc độ up/down nào ko!
Thanks La nhé!
Mở port được là quá ngon rồi anh...Cày 1 tháng xong dùng cả vài năm. Phà phà..Qua có hướng dẫn cho mấy bác JB oppo 105D. Mấy bác sướng quá cứ nt cảm ơn hoài

davidhand

Moderator

Mở port được là quá ngon rồi anh...Cày 1 tháng xong dùng cả vài năm. Phà phà..Qua có hướng dẫn cho mấy bác JB oppo 105D. Mấy bác sướng quá cứ nt cảm ơn hoài

Chú giờ là chiên da FW JB của Oppo rồi! :-bd Qua có cụ Quylee ở BH xin số của La mà a quên phéng đi mất do lúc ấy đang bận, nhắn tin lại cho bác ấy thì thấy bảo đã call e rồi, update FW chơi phà phà rồi! :)

hunghdvt

Member

Huy hướng dẫn cho AE biết cách reseed với. Nhiều lúc nhận được mail nhờ reseed mà không biết cách.
Thanks

phuochalan

Well-Known Member

Huy hướng dẫn cho AE biết cách reseed với. Nhiều lúc nhận được mail nhờ reseed mà không biết cách.
Thanks
Reseed có nghĩa là ai đó bấm vào nút reseed (nghĩa là tor đó không còn ai cắm máy. Còn gọi là tor chết hoặc tốc độ rất chậm). Lúc này nếu anh em có phim đó đã Download từ trước. Anh em chỉ việc tải file torrent đó về. Mở lên. Chọn đúng ổ đĩa chứa phim đó. Tick vào nút Skip Hash Check -> OK là xong

hunghdvt

Member

<<Reseed có nghĩa là ai đó bấm vào nút reseed (nghĩa là tor đó không còn ai cắm máy. Còn gọi là tor chết hoặc tốc độ rất chậm). Lúc này nếu anh em có phim đó đã Download từ trước. Anh em chỉ việc tải file torrent đó về. Mở lên. Chọn đúng ổ đĩa chứa phim đó. Tick vào nút Skip Hash Check -> OK là xong>>

Cái vụ tải file torrent đó về là sao? File đó tải ở đâu? Chưa rõ lắm.
Thanks.

phuochalan

Well-Known Member

<<Reseed có nghĩa là ai đó bấm vào nút reseed (nghĩa là tor đó không còn ai cắm máy. Còn gọi là tor chết hoặc tốc độ rất chậm). Lúc này nếu anh em có phim đó đã Download từ trước. Anh em chỉ việc tải file torrent đó về. Mở lên. Chọn đúng ổ đĩa chứa phim đó. Tick vào nút Skip Hash Check -> OK là xong>>

Cái vụ tải file torrent đó về là sao? File đó tải ở đâu? Chưa rõ lắm.
Thanks.

File đó là cái file torrent họ yêu cầu reseed đấy anh

Bên trên