Hướng dẫn xem bóng đá thông qua sop cast và link các website bóng đá trực tuyến

tunf91

Có vài bài viết trong box mình cũng có link các website nhưng còn khá sơ sài và không liên tục cập nhật, nên mình quyết định gộp luôn bài hướng dẫn luôn. Thật ra thì mình cũng định làm một bài viết mới hoàn toàn nhưng có lẽ sẽ là ăn cắp ý tưởng hay là trùng lặp ý tưởng nên thôi, xin được mạn phép lấy bài viết của một trang web khác để phục vụ cho bài viết của mình.
I - Hướng dẫn xem bóng đá thông qua sopcast (cho những ai chưa biết)
Mã:
http://www.123tivi.com/2010/08/huong-dan-xem-bong-online-tren-sopcast.html
trong link ở trên thì hướng dẫn 1 trang web khác, nhưng những link trong phần II ở ngay dưới đây thì các bạn cũng có thể làm tương tự
Có một vài kinh nghiệm bản thân khi xem truyền hình trực tuyến nói chung hay là sopcast nói riêng:
_ Hạn chế download, upload để xem được nét và mượt
_ Chọn các kênh HQ HD nếu có, các kênh có bitrate 800 kbps trở lên để hình ảnh được nét và to đẹp

II - Các website có link xem bóng đá trực tuyến khác

Nếu ai biết trang nào khác thì comment nhé, mình sẽ tự sửa lại bài viết của mình và cập nhật sớm nhất có thể. Mình cũng sẽ cập nhật các trận bóng đá mà bạn yêu cầu trong 2pic này. Xin cảm ơn mọi người đã dành chút thời gian để đọc bài viết

Chỉnh sửa lần cuối:

vanlang+

Active Member
Ðề: Hướng dẫn xem bóng đá thông qua sop cast và link các website bóng đá trực tuyến

Bác cho cái link có trận đêm nay giữa R.M và Barca đi

tunf91

Bên trên